[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - WAC1290345372

kieudungdung

Thành viên mới
Chào A/C diễn đàn.
Vui lòng hướng dẫn tôi kiem tra hồ sơ:
WAC 1290345372
Ngày ưu tiên: 16/05/2012
Vì hiện nay tôi chưa nhận thông báo ngày chấp thuận hồ sơ.
Cám ơn A/C

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào A/C diễn đàn.
Vui lòng hướng dẫn tôi kiểm tra hồ sơ:
WAC1290345372
Ngày ưu tiên: 16/05/2012
Vì hiện nay tôi chưa nhận thông báo ngày chấp thuận hồ sơ.
Cám ơn A/C.
Kết quả check hồ sơ của bạn.
Case Was Received
On May 16, 2012, we received your Form I-130, Petition for Alien Relative, Receipt Number WAC1290345372, and sent you the receipt notice that describes how we will process your case. Please follow the instructions in the notice. If you do not receive your receipt notice by June 15, 2012, please call Customer Service at 1-800-375-5283. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.
Ngày 16/05/2012, Sở Nhập tịch và Di trú Hoa Kỳ USCIS đã nhận đơn Form I-130 của bạn. Hồ sơ đang ở giai đoạn xem xét ban đầu chưa được chấp thuận Approval Date. Nếu bạn di chuyển, hãy truy cập www.uscis.gov/addresschange để cho chúng tôi địa chỉ gửi thư mới của bạn.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Cám ơn bạn. Như vậy tôi cần phải làm gì tiếp theo ạ?
Hiện tại bây giờ bạn không cần phải làm gì cả, mà chờ khi nào hồ sơ được chấp thuận Approval Date, thời gian chờ đợi càng lâu, càng có lợi cho việc tính tuổi CSPA cho các thành viên nằm trong độ tuổi cùng đi (nếu có). Bạn cố gắng chờ thêm thời gian nữa, khi nào hồ sơ của bạn được USCIS xem xét chấp thuận, thì post thông tin lên đây. Tôi sẽ tư vấn, hướng dẫn các bước kế tiếp bạn cần phải thực hiện những gì cho hồ sơ di trú của mình.

kieudungdung

Thành viên mới
Hiện tại bây giờ bạn không cần phải làm gì cả, mà chờ khi nào hồ sơ được chấp thuận Approval Date, thời gian chờ đợi càng lâu, càng có lợi cho việc tính tuổi CSPA cho các thành viên nằm trong độ tuổi cùng đi (nếu có). Bạn cố gắng chờ thêm thời gian nữa, khi nào hồ sơ của bạn được USCIS xem xét chấp thuận, thì post thông tin lên đây. Tôi sẽ tư vấn, hướng dẫn các bước kế tiếp bạn cần phải thực hiện những gì cho hồ sơ di trú của mình.
Cám ơn bạn rất nhiều.