[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

Status
Không mở trả lời sau này.

xpro_123

Cựu Ban điều hành
Ðề: Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

Muốn được xếp lịch phỏng vấn bạn phải thỏa 2 điều kiện sau:
1/. Hồ sơ hoàn tất complete tại NVC.
2/. Lịch visa vượt qua ngày đáo hạn ưu tiên của hồ sơ.
Đa số các bạn đều đã thoả hết 2 ĐK này rồi chị! Đúng như bạn "Mắt Buồn" bên trên nói,chắc giờ thêm 1 đk nữa,là trời kêu ai nấy dạ ...hehe.

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Đa số các bạn đều đã thoả hết 2 ĐK này rồi chị! Đúng như bạn "Mắt Buồn" bên trên nói,chắc giờ thêm 1 đk nữa,là trời kêu ai nấy dạ ...hehe.
Vậy là điều kiện thứ 3 này sẽ không kém phần quan trọng đây...

thaisanhon

Thành viên tích cực

Anh Xpro ngồi ở đây chi vậy ta ?!
chắc đang nhớ Bà xã ở Mỹ :1:

"....Phương trời xa, Em nhớ giữ niềm tin
Vẹn lời thề ngày ta trao nhau ấy
Anh ở đây, vòng tay Anh vẫn vậy
Mãi dang rộng, ôm lấy mảnh tình Em...."

Chúc Anh Xpro và các Bạn cuối tháng này ai cũng có thư mời pv, sớm đoàn tụ với Ông xã / Bà xã nhe !

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Hihi ! Cảm ơn em thaisanhon,chúc em cũng như anh tháng sau có thư PV!
Dạo này em theo anh VuThangSi hoc gì sao giờ mở miệng ra là thơ rồi! Thầy trò giống nhau quá!
P/s: không biết anh VTS dạo ni có Tập thơ Xuân nào sắp ra mắt ko nữa!!!

thaisanhon

Thành viên tích cực

Dạ, tại Em thích văn thơ của Anh Vuthangsi và Chị Miss Tây Đô Hoaiphuongchau nên cũng tập tành post văn thơ ( nhưng toàn là sưu tầm và copy qua k hà :1: khi nào Anh thấy "..." là nó đó hihi )
Em cảm ơn Anh và hi vọng sớm có thư mời pv !

thaisanhon

Thành viên tích cực

Hihi ! Cảm ơn em thaisanhon,chúc em cũng như anh tháng sau có thư PV!
Dạo này em theo anh VuThangSi hoc gì sao giờ mở miệng ra là thơ rồi! Thầy trò giống nhau quá!
P/s: không biết anh VTS dạo ni có Tập thơ Xuân nào sắp ra mắt ko nữa!!!
Các Bạn ơi! có theo dõi diễn đàn thường xuyên mới thấy được các Anh Chị BĐH, VIP, SUPPORT... đã phải dành rất nhiều thời gian quý báu để hướng dẫn các thành viên một cách tận tình như vậy!!! Xin chân thành cảm ơn tất cả các Anh Chị và kính chúc sức khỏe!!! :1:
PS: nghe đồn Anh Vuthangsi chuẩn bị cho ra lò 1 bài thơ mới phải k ta? hihi

xpro_123

Cựu Ban điều hành

em xin cảm ơn Anh Vuthangsi và Chị Hoaiphuongchau đã tận tình hướng dẫn em cách làm thơ, cách đăng ảnh và clip nhạc lên diễn đàn ! em xin chân thành cảm ơn !!!
Phải cảm ơn thaisanhon thật nhiều vì em đã nhiệt tình tham gia...Và biết cách làm mọi người vui lòng nữa.Từ .Anh (chắc cả anh VTS,chị HPC) có thêm 1 ngừoi bạn tốt,lúc nào cũng nhận đc lời chúc từ em,phải nói rất vui!Nhờ em mà a có dịp đọc đựoc các bài post hay mà a không để ý,dù có sẵn trên đây đã lâu! 1 cô béthật đáng yêu(thích nhất mấy tấm hình em post,phát huy nhen pé)!

tony.8910

Thành viên tích cực

Thật ra em chỉ nói đùa thôi,nếu mọi người không thích thì em xin xoá bài đó,post nhiều bài thì tốt chứ có gì đâu mà em phải chỉ trích.khi đọc từng comment của mọi người em đều nhấn nut thanks,thanks ở đây chứng tỏ mình đã đọc và cảm on người đó.Em cảm nhận sự năng nổ của bạn thaisanhon nên mới nói spam,spam với ý của em là năng nổ đó anh.
Một lần nữa em xin được cám ơn anh và mọi người đã giúp đở em trong thời gian qua.

ConChuot

Thành viên tích cực

Ở bễn vợ lạnh quá muốn mềnh qua để sưởi ấm mùa đông băng giá.
Giờ mần reng mà qua được đây cụ Rồ hè...!!!

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Ở bễn vợ lạnh quá muốn mềnh qua để sưởi ấm mùa đông băng giá.
Giờ mần reng mà qua được đây cụ Rồ hè...!!!
Trên lí thuyết là vậy,nhưng có mấy sưởi rồi ông ơi!

vuthangsi

Ban điều hành

Thật ra em chỉ nói đùa thôi,nếu mọi người không thích thì em xin xoá bài đó,post nhiều bài thì tốt chứ có gì đâu mà em phải chỉ trích.khi đọc từng comment của mọi người em đều nhấn nut thanks,thanks ở đây chứng tỏ mình đã đọc và cảm on người đó.Em cảm nhận sự năng nổ của bạn thaisanhon nên mới nói spam,spam với ý của em là năng nổ đó anh.
Một lần nữa em xin được cám ơn anh và mọi người đã giúp đở em trong thời gian qua.
Hi TONY.8910.

khi đọc từng comment của mọi người em đều nhấn nut thanks,thanks ở đây chứng tỏ mình đã đọc và cảm on người đó

ANH CẢM NHẬN ĐƯỢC ĐIỀU NÀY .
Những nút THANKS của em ,dành cho những comment của các ACE post bài trên diển đàn là trân trọng .

TẤT CẢ CHỈ LÀ VIỆC HIỂU LẦM Ý CỦA NHAU THÔI .

P/S :Định tặng em một búp sen hồng , nhưng XPRO_123 ganh tỵ .không chịu , đòi độc quyền sen hồng , tính sao đây ?
(Ganh tỵ dữ lắm) .
Thôi chờ dịp khác vậy .

tony.8910

Thành viên tích cực

Hi TONY.8910.

khi đọc từng comment của mọi người em đều nhấn nut thanks,thanks ở đây chứng tỏ mình đã đọc và cảm on người đó

ANH CẢM NHẬN ĐƯỢC ĐIỀU NÀY .
Những nút THANKS của em ,dành cho những comment của các ACE post bài trên diển đàn là trân trọng .

TẤT CẢ CHỈ LÀ VIỆC HIỂU LẦM Ý CỦA NHAU THÔI .

P/S :Định tặng em một búp sen hồng , nhưng XPRO_123 ganh tỵ .không chịu , đòi độc quyền sen hồng , tính sao đây ?
(Ganh tỵ dữ lắm) .
Thôi chờ dịp khác vậy .
Em cám ơn anh nhiều,em cũng mong có 1 ngày tất niên để được diện kiến anh.

xpro_123

Cựu Ban điều hành

(Ganh tỵ dữ lắm) .
Thôi chờ dịp khác vậy .
Đừng có mà mơ đến Sen nhá,có bản quyền hẳn hoi....Anh tặng Tony Tèo hoa trinh nữ cũng được đó! Em nghĩ ổng thích hoa này!Mà hoa gì chắc cũng đẹp hết.Có tặng hoa là khoái rồi.Đàn ông mình dễ chịu chứ ko như phụ nữ.
@Phụ nữ mệt lắm anh,lúc trước đi Đà Lạt chơi mình cũng vô tình hái ngắt hoa vàng vàng đưa vợ cầm chơi,tự nhiên bị nhăn nhó vì đâu biết hoa tên Dã Quỳ.Đâu có ý chê bã đâu...Rách việc!

vuthangsi

Ban điều hành

Đừng có mà mơ đến Sen nhá,có bản quyền hẳn hoi....Anh tặng Tony Tèo hoa trinh nữ cũng được đó! Em nghĩ ổng thích hoa này!Mà hoa gì chắc cũng đẹp hết.Có tặng hoa là khoái rồi.Đàn ông mình dễ chịu chứ ko như phụ nữ.
@Phụ nữ mệt lắm anh,lúc trước đi Đà Lạt chơi mình cũng vô tình hái ngắt hoa vàng vàng đưa vợ cầm chơi,tự nhiên bị nhăn nhó vì đâu biết hoa tên Dã Quỳ.Đâu có ý chê bã đâu...Rách việc!
HOA DÃ QUỲ LÀM GÌ CÓ MÀU VÀNG ???
EM ĐƯA NHẦM HOA RỒI .

KHỔ THÂN CHO XPRO_123 QUÁ .
CÓ KHI ĐÓ LÀ HOA CÚC HOẶC CŨNG CÓ THỂ LÀ .....HOA GÌ GÌ ĐÓ .

SAO EM KHÔNG CHỊU KHÓ LEO LÊN CÂY , HÁI ĐÓA HOA BẰNG LĂNG , MÀU TÍM ĐỂ TẶNG .

Hoa bằng lăng bây giờ là STYLE .

Đi mừng đám cưới khỏi cần phong bì ,tặng một đóa hoa bằng lăng tím cho cô dâu , chú rể là phong cách mới đó nha .

xpro_123

Cựu Ban điều hành

HOA DÃ QUỲ LÀM GÌ CÓ MÀU VÀNG ???
EM ĐƯA NHẦM HOA RỒI .

KHỔ THÂN CHO XPRO_123 QUÁ .
CÓ KHI ĐÓ LÀ HOA CÚC HOẶC CŨNG CÓ THỂ LÀ .....HOA GÌ GÌ ĐÓ .
Oh,Vậy là em bị oan à??? Hoa vàng,vợ em gọi là hoa Dã Quỳ,nói em cố ý gọi bã là Quỷ Già....Em đâu biết...Phải đòi lại công bằng vụ này mới được.Tức quá!

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Hoa bằng lăng bây giờ là STYLE .

Đi mừng đám cưới khỏi cần phong bì ,tặng một đóa hoa bằng lăng tím cho cô dâu , chú rể là phong cách mới đó nha .
"Nhà bên đang đón dâu rộn tiếng cười vui, tôi làm thân khách đến chúc phúc mà thôi. Quà tôi mang đến em chỉ mỗi hoa bằng lăng, bởi mình nghèo nên chỉ đứng nép ngoài sân.
Ôi tình xưa đã phai nay bàn tay nàng đan với ai, em giờ đây nỡ quên mối tình thơ ấu. Thôi đành mang đớn đau cho người vui trọn đến kiếp sau, riêng mình tôi ôm lấy ngàn nỗi đau."

@Cái này là thằng này bị bồ đá,ngày cưới nó tặng bồ cũ tặng hoa bằng lăng....Hic,anh VTS sao nỡ bày em cách này vậy.Đi không phong bì nó đã muốn đập rồi,còn tặng bằng lăng nữa....Chắc thôi rồi Lượm ơi quá!!!Tuần này em dính 2 đám cưới,tuần sau 2 cái...May mà tĩnh táo nghe bài hát này....Anh VTS ''thương" em út quá ha....

Thành

Thích đủ thứ ...

Hoa Dã Quì quê tui đây nè !!! Màu vàng nhé kkk. Có em nào hỏi em đẹp giống hoa gì thì chớ có nói hoa này nhé kkk.

vuthangsi

Ban điều hành

"Nhà bên đang đón dâu rộn tiếng cười vui, tôi làm thân khách đến chúc phúc mà thôi. Quà tôi mang đến em chỉ mỗi hoa bằng lăng, bởi mình nghèo nên chỉ đứng nép ngoài sân.
Ôi tình xưa đã phai nay bàn tay nàng đan với ai, em giờ đây nỡ quên mối tình thơ ấu. Thôi đành mang đớn đau cho người vui trọn đến kiếp sau, riêng mình tôi ôm lấy ngàn nỗi đau."

@Cái này là thằng này bị bồ đá,ngày cưới nó tặng bồ cũ tặng hoa bằng lăng....Hic,anh VTS sao nỡ bày em cách này vậy.Đi không phong bì nó đã muốn đập rồi,còn tặng bằng lăng nữa....Chắc thôi rồi Lượm ơi quá!!!Tuần này em dính 2 đám cưới,tuần sau 2 cái...May mà tĩnh táo nghe bài hát này....Anh VTS ''thương" em út quá ha....

Nghe hòa tấu Hoa Bằng Lăng đi Em
[YOUTUBE]VZ6z-izZ_Z8[/YOUTUBE]

vuthangsi

Ban điều hành

Hoa Dã Quì quê tui đây nè !!! Màu vàng nhé kkk. Có em nào hỏi em đẹp giống hoa gì thì chớ có nói hoa này nhé kkk.

HOA NÀY LÀ HOA CÚC DẠI HAY HOA HƯỚNG DƯƠNG DẠI , VÌ NÓ MÀU VÀNG NHƯ HOA CÚC , HƯỚNG DƯƠNG .
ĐÀ LẠT NHIỀU HOA NÀY LẮM .

HOA DÃ QUỲ CHỈ CÓ MÀU TRẮNG HAY MÀU ĐỎ THÔI MÀ ANH THÀNH .

Status
Không mở trả lời sau này.