Hội Portland, Oregon !

Thi Nguyen

Thành viên tích cực
Ðề: Hội Portland, Oregon !

Thi cảm ơn baophan và anh becantho nhiều. Tại vì lo sợ đến ngày bổ túc mà k có đủ giấy tờ thì hs của mình sẽ chậm trễ.

Michell Diep

Thành viên mới

Anh Baophan ơi, em và Michell tham gia nữa nha. Chúc anh interview thành công 100% :113:
Ohh ! Hi Anhbaophan, Michell vừa nhận tin báo trên yahoo của ông phucphan2012 là anh sắp phỏng vấn. Chúc anh phỏng vấn tốt đẹp, nhanh gọn lấy visa qua đây liền nhé :1: nếu Anh qua tháng 4 hoặc 5 Portland rất đẹp..

Michell Diep

Thành viên mới

Thi cảm ơn baophan và anh becantho nhiều. Tại vì lo sợ đến ngày bổ túc mà k có đủ giấy tờ thì hs của mình sẽ chậm trễ.
Chúc Thi Nguyen bổ túc hồ sơ tốt đẹp nhận visa luôn nhe. :1: mau mau qua đây cho vui ha.

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Chúc Thi Nguyen bổ túc hồ sơ tốt đẹp nhận visa luôn nhe. :1: mau mau qua đây cho vui ha.
Thanks Michell Diep nhiều nha. Thi cũng hy vọng mọi chuyện được tốt đẹp để đoàn tụ cùng ox.hi....

baophan

Cựu Ban điều hành

Ohh ! Hi Anhbaophan, Michell vừa nhận tin báo trên yahoo của ông phucphan2012 là anh sắp phỏng vấn. Chúc anh phỏng vấn tốt đẹp, nhanh gọn lấy visa qua đây liền nhé :1: nếu Anh qua tháng 4 hoặc 5 Portland rất đẹp..
Thanks Michell ! Hy vọng phỏng vấn tốt đẹp rồi tính tiếp...:1:

baophan

Cựu Ban điều hành

Hôm nay Thi Nguyen đi bổ túc hồ sơ. Cầu chúc mọi sự tốt đẹp bạn nhé :113:

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Hôm nay Thi Nguyen đi bổ túc hồ sơ. Cầu chúc mọi sự tốt đẹp bạn nhé :113:
Chào cả nhà, chào baophan!
Buồn quá, Thi lại bổ túc nữa. Cả tháng nay rất mệt để xin trích lục khai sinh cho Ba Me, rồi cho đến hôm nay LS kêu làm đơn giải thích tại sao giấy khai sinh lại mới như vậy. Nhiều lúc nản chí gì đâu, để được đoàn tụ cùng ox mà sao khó đến thế!

Oanh

Thành viên tích cực

Chào cả nhà, chào baophan!
Buồn quá, Thi lại bổ túc nữa. Cả tháng nay rất mệt để xin trích lục khai sinh cho Ba Me, rồi cho đến hôm nay LS kêu làm đơn giải thích tại sao giấy khai sinh lại mới như vậy. Nhiều lúc nản chí gì đâu, để được đoàn tụ cùng ox mà sao khó đến thế!
Chào ThiNguyen,
Đừng nản chí ThiNguyen nhé.
Thủ tục hành chính đôi lúc cũng nhiêu khê lắm.
Hãy cố gắng thêm chút nữa.
Nguyện xin Thiên Chúa chúc lành.
Mọi việc rồi sẽ tốt đẹp thôi.
Cầu chúc sức khỏe và hạnh phúc.
Thân ái,

baophan

Cựu Ban điều hành

Thi ơi ! Cố gắng lên nhé... Hãy nghĩ đến ngày cùng đoàn tụ với Ox :113:

nhocpinky

Thành viên mới

Xin chào các anh các chị trong hội Portland ạh, em vừa là new mem của thành phố này, em rất mong được làm quen với các anh chị trong cùng 1 bang mình để kết bạn ah.
Nick yahoo của em là nhocpinky_0407, rất mong được làm quen với các anh chị ah :)

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Rất cảm ơn lời động viên của Oanh và baophan. Thi sẽ cố gắng!

baophan

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh các chị trong hội Portland ạh, em vừa là new mem của thành phố này, em rất mong được làm quen với các anh chị trong cùng 1 bang mình để kết bạn ah.
Nick yahoo của em là nhocpinky_0407, rất mong được làm quen với các anh chị ah :)
Welcome ! Có gì vui vào chia sẽ cùng Hội em nhé :113:

tractam

Thành viên tích cực

Hi Bro Baophan lâu rồi không gặp vì hôm Tết giờ iem bận tối mặt tối mũi ... Hôm nay vao đây trước là hỏi thăm sức khoẻ bro chủ thớt, seo là chúc sức khoẻ đến mọi người trong Hội này :113:

Cuối cùng là nhờ Bro giúp dùm iem một chuyện; Việc VP Lãnh Sự Quán Mỹ tại TP sẽ đóng cửa vào ngày 31/3/2011 chuyện này là sao hả Bro..? (iem xem đươc thông báo này trên trang wep của LSQ). Vậy VP tại Hà Nội còn làm việc không Bro..? và sao này người thân mà mình đang bảo lãnh sẽ đi đâu để phỏng vấn....?

Thank you so much!

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Chào cả nhà Portland!
Ngày mai 23/3 hội trưởng baophan đi pv rồi. Cầu chúc mọi sự tốt đẹp sẽ đến với baophan, cố gắng get pink đem tin vui về cho cả nhà nhé!
Good luck to you!!!!

Oanh

Thành viên tích cực

Xin chào cả nhà,
Chân thành cầu chúc Hội Trưởng BaoPhan phỏng vấn
thành công, nhẹ nhàng nhận giấy hồng, sắp xếp công việc
sớm đoàn tụ với gia đình.
Chúc cả nhà vui vẻ, mạnh khỏe.
Thân ái,

vietviet

Thành viên tích cực

Chào và chúc sức khỏe Anh Chị em !
Cầu chúc Thi Nguyên lần tới may mắn hơn.
Chúc Bao Phan ngày 23/3 thành công tốt đẹp, cứ sắp xếp hồ sơ cho đầy đủ, rồi việc gì đến sẽ đến, bình tĩnh và tự tin nhé!
Thân chào

baophan

Cựu Ban điều hành

Chào cả nhà Portland!
Ngày mai 23/3 hội trưởng baophan đi pv rồi. Cầu chúc mọi sự tốt đẹp sẽ đến với baophan, cố gắng get pink đem tin vui về cho cả nhà nhé!
Good luck to you!!!!
Nguyên văn bởi Oanh
Xin chào cả nhà,
Chân thành cầu chúc Hội Trưởng BaoPhan phỏng vấn
thành công, nhẹ nhàng nhận giấy hồng, sắp xếp công việc
sớm đoàn tụ với gia đình.
Chúc cả nhà vui vẻ, mạnh khỏe.
Thân ái,
Nguyên văn bởi vietviet
Chúc Bao Phan ngày 23/3 thành công tốt đẹp, cứ sắp xếp hồ sơ cho đầy đủ, rồi việc gì đến sẽ đến, bình tĩnh và tự tin nhé!
Thân chào
Xin cám ơn Các Anh chị ! Hôm nay Baophan phỏng vấn bị giấy xanh rồi :1: tiếp tục chiến đấu thôi...

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Hi, baophan!
Hôm nay pv baophan vào ô cửa số mấy? Bị hỏi nhiều k? Mà bp bị bổ túc cái gì vậy?

vietviet

Thành viên tích cực

Bao Phan tường thuật lại buổi phỏng vấn cho ACE học hỏi và biết thêm để sau này khỏi bỡ ngỡ nhen! Hy vọng càng nhiều càng bị thất vọng, vì Viet Viet thấy Thi Nguyen tình hình như vậy nên nghĩ Anh em mình qua ải này khó quá, phải đi tới đi lui nhiều lần, cái chính là mình phải duy trì việc làm cho đến ngày ra đi. Khi khó khăn như thế này đó mới là thử thách, để sau này khi được đoàn tụ gia đình mình phải trân trọng tình cảm gia đình, cố gắng vượt qua mọi khổ đau trong cuộc sống bởi vì con đường này là do mình chọn và quyết định phải không các bạn. Mọi người đều mong Bao Phan kể lại phải bổ sung những gì nhé!!! Hội trưởng và hội phó tiên phong gặp nhiều khó khăn thì phải càng vững bước hơn nữa, Chúc các bạn gặp nhiều may mắn và thuận lợi.

baophan

Cựu Ban điều hành

Hi, baophan!
Hôm nay pv baophan vào ô cửa số mấy? Bị hỏi nhiều k? Mà bp bị bổ túc cái gì vậy?
Nguyên văn bởi vietviet
Bao Phan tường thuật lại buổi phỏng vấn cho ACE học hỏi và biết thêm để sau này khỏi bỡ ngỡ nhen! Hy vọng càng nhiều càng bị thất vọng, vì Viet Viet thấy Thi Nguyen tình hình như vậy nên nghĩ Anh em mình qua ải này khó quá, phải đi tới đi lui nhiều lần, cái chính là mình phải duy trì việc làm cho đến ngày ra đi. Khi khó khăn như thế này đó mới là thử thách, để sau này khi được đoàn tụ gia đình mình phải trân trọng tình cảm gia đình, cố gắng vượt qua mọi khổ đau trong cuộc sống bởi vì con đường này là do mình chọn và quyết định phải không các bạn. Mọi người đều mong Bao Phan kể lại phải bổ sung những gì nhé!!!
Xin chào Anh vietviet & Thi Nguyen ! Baophan phỏng vấn ô cửa số 8 (Chị Mỹ đen rất dễ thương). Việc phỏng vấn của Baophan đã thành công 99% cho hồ sơ bão lãnh của mình. Baophan nhận giấy xanh vì Viên chức LSQ yêu cầu tường trình về việc xin cấp Visa đi công tác vào năm 2006 của Baophan. Đó là lý do của việc nhận giấy xanh, còn về buổi phỏng vấn thì Baophan đã đạt được tất cả yêu cầu của Viên chức LSQ. Có thể 20/04 tới này sau khi nộp bản tường trình có công chứng thì Baophan có thể nhận được giấy Hồng vì khi lăn tay xong Baophan đã thấy Viên chức LSQ đánh dấu và viết gì đó vào giấy Hồng sau đó kẹp vào bộ hồ sơ của Baophan rồi đem cất luôn, chắc chờ ngày 20/04 trả lại :21: hy vọng vậy...:1:

Có 2 thời điểm vui vui...
1/ Lúc sơ vấn thấy NV sơ vấn đánh dấu vào giấy Hồng rồi.
2/ Lúc phỏng vấn cũng thấy Viên chức LSQ đánh dấu gì đó vào giấy Hồng rồi đem cất luôn...:21: đưa giấy xanh ra :1:

Xin cám ơn các Anh chị đã quan tâm hỏi thăm...

Chỉnh sửa cuối: