Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

dungquangnguyen

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

Món mà anh Thành gọi ngộ quá :43:, mà giờ còn sớm, ngủ gì anh. Thôi để em mời anh trái dừa uống cho mát nha. Chị Thanhchi ơi, cho em 2 trái dừa tươi nha chị. Cảm ơn chị nhiều :)
Chị Thanhchi ơi 1 trái nhớ bỏ thêm 01 vỉ thuốc an thần nữa nhé :21:

linda

Ban điều hành

Chủ quán ơi! Cho 1 trái dừa ướp lạnh, 3 ngày không ghé quán thanhchi, nhớ mọi người quá chừng luôn:):):):):)

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Chào chị chủ quán. Dạo này em bị "thất nghiệp", hok biết đi đâu nên vào quán chị chơi. Chị cho em trái dừa lạnh nha chị, em ghiền thức uống này rồi, hi. Cảm ơn chị nhiều nha :)

dungquangnguyen

Thành viên kinh nghiệm

Chào chị chủ quán. Dạo này em bị "thất nghiệp", hok biết đi đâu nên vào quán chị chơi. Chị cho em trái dừa lạnh nha chị, em ghiền thức uống này rồi, hi. Cảm ơn chị nhiều nha :)
hic.hic nghe tuongvan nói thất nghiệp thì dqn tôi đây chắc là phải chuẩn bị tay gậy tay bị rồi :( Chị chủ quán ơi cho cái đen ko đường nha :confused:

tuongvan

Đội trưởng CSPA

hic.hic nghe tuongvan nói thất nghiệp thì dqn tôi đây chắc là phải chuẩn bị tay gậy tay bị rồi :( Chị chủ quán ơi cho cái đen ko đường nha :confused:
hi anh Dũng, em nói thật mà. :) Dạo này em nghèo " rớt mồng tơi" luôn chứ bộ. :12:

dungquangnguyen

Thành viên kinh nghiệm

hi anh Dũng, em nói thật mà. :) Dạo này em nghèo " rớt mồng tơi" luôn chứ bộ. :12:
Nghe tuongvan nói nghèo mà cảm động quá đi :109: à mà ko bít tv nghèo cái gì vậy ta.. :confused: phương diện tài chánh thì chắc là ko rồi vậy là cái gì vậy cà ...:40:

Chỉnh sửa cuối:

thanhchi

Thành viên tích cực

ÔI bác lại gọi món mới hả, em lai thêm nghề mới nữa rồi ai có sổ mũi hay cảm gì thì cứ vào đây em kiêm hết ,tiếp viên ở đây trị bá bệnh đau lưng nhức mỏi tay chân nhức đầu đều hết ngay :100:

thanhnv

Thành viên tích cực

ÔI bác lại gọi món mới hả, em lai thêm nghề mới nữa rồi ai có sổ mũi hay cảm gì thì cứ vào đây em kiêm hết ,tiếp viên ở đây trị bá bệnh đau lưng nhức mỏi tay chân nhức đầu đều hết ngay :100:
Nghe bà chủ quán nói tới đây làm tớ nhớ tới món thuốc xuyên tâm liên trị bá bệnh, hehe. Thôi order trước 1 ly cá phê đá cho tui + 1 kem dừa cho cô bé Tuongvan sáng mai nhé. Good night.

thanhchi

Thành viên tích cực

có ngay có ngay các bác gọi gì cũng có hết chờ em 2phút nhé kêu gì có đấy:43:

Thành

Thích đủ thứ ...

có ngay có ngay các bác gọi gì cũng có hết chờ em 2phút nhé kêu gì có đấy:43:
Cho ly cafe sữa nóng luôn nhe bác, uống sữa quen rồi, uống cafe đá nó đen thùi lùi ah :24:

ticon

Cựu Ban điều hành

hehe !!! vậy thì ai giàu đây tv ? nghèo rớt mùng tơi mà được online chí choé cả ngày thì ticon cũng khoái lắm :41::41:

dungquangnguyen

Thành viên kinh nghiệm

hehe !!! vậy thì ai giàu đây tv ? nghèo rớt mùng tơi mà được online chí choé cả ngày thì ticon cũng khoái lắm :41::41:
Bác ticon này chỉ được cái nói đúng :) à mà mới thấy tv kêu trái dừa chưa uống mà đã chạy đâu mất tiêu rồi :p

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Hi Bác Ticon, Tuongvan online chùa mà. Tại TV than là phải sử dụng internet mới "làm ăn" được nên mới hok bị charge fee đó. :(:(

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Nghe bà chủ quán nói tới đây làm tớ nhớ tới món thuốc xuyên tâm liên trị bá bệnh, hehe. Thôi order trước 1 ly cá phê đá cho tui + 1 kem dừa cho cô bé Tuongvan sáng mai nhé. Good night.
Wow, ngủ dậy thấy chị Thanhchi nhắn là "nhớ ghé quán thưởng thức món kem dừa nha, bác Thanhnv đã mua sẵn cho em rồi đó". Hehhehe, vui quá đi, trời nóng được ăn kem dừa :41:
Cảm ơn bác Thanhnv nhiều lắm. Chúc bác ngày mới vui vẻ :)

thanhchi

Thành viên tích cực

em đem bia và nhiều món nhậu mà chẳng có bác nào gọi vậy chờ hoài gà rù hết cả rồi :100:các bác tu thật rồi sao

thanhnv

Thành viên tích cực

em đem bia và nhiều món nhậu mà chẳng có bác nào gọi vậy chờ hoài gà rù hết cả rồi :100:các bác tu thật rồi sao
Tu gì! hoạ có mà tu hú. Để tôi rủ ácmin vào làm vai chai ủng hộ quán vậy. Lieuvh trốn mất biệt đâu không thấy nhỉ?

Ai kêu tui đó, hỏng ai kêu tui tự phạt 1 ... két bia nha :)

thanhnv

Thành viên tích cực

Ai kêu tui đó, hỏng ai kêu tui tự phạt 1 ... két bia nha :)
1,2,3 người đủ dzồi Thanhchi ơi. Chọn con gà nào đừng rù thì mang ra đây bà chủ quán nhé.

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Chào chị chủ quán và cả nhà. Hôm nay Tuongvan mời cả nhà mình uống cafe sáng nhé. Chị Thanhchi ơi, cho em 10 cafe đá (bác Thanhnv, bác Lieuvh, bác Lightwind, bác Ticon, bác Tamchi, bác Hongtran, bác Phiden, bác Yman, bác anhhung2010, anh Dungquangnguyen...)và 5 cafe sữa nóng (cho chị Linda, bác Thành, chị Thanhchi, chi Ximuoi và TV). Hic, hok biết có còn thiếu ai hok nữa. Thôi thì bác nào chưa có phần cứ gọi nước thoải mái, TV mời mà. hihihi :)

Chỉnh sửa cuối: