Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

Mời caohung2010, thanhnv, yman 1 ly đen đá nhá. Còn mấy vị kia, chắc beer mới chịu uống thôi, nhất là phiden và trunghai ...khà ...khà ....
Hơ hơ, cho tui xin 1 ly bia đen đi. giờ này ko cà phe cà pháo nửa dzồi.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Hhehehe, bác thanhnv chuyển qua uống beer đen thui rồi kìa, hổng thèm Ken nữa hen ...Chắc có vấn đề gì với lịch Visa tháng 6/2010 mà uống beer đen thủi đen thui vậy cà ...khà ...khà ....

thanhchi

Thành viên tích cực

các bác uống gì cứ tự nhiên quán của em khuyến mãi ,tháng sau mới tính tiền còn bác nào muốn bia thì vào quán nhậu kế bên làm vài chai chủ quán bên đó cũng đang khuyến mãi đó quán của em chỉ có nước gải khát thôi ,bác gọi bia em đâu có bác thông cảm nhé:114:

Thành

Thích đủ thứ ...

ái chà, bác Thanhnv nghe rõ trả lời ! :100: quán cafe mà bác vô đòi uống bia đen :13: pó chưn :43:

thanhnv

Thành viên tích cực

ái chà, bác Thanhnv nghe rõ trả lời ! :100: quán cafe mà bác vô đòi uống bia đen :13: pó chưn :43:
Nắng nóng bỏ xừ nốc ca phê không nỗi bác ơi, hehe. Không "đen" thì "vàng" vậy. Thế lieuvh thì uống gì ? haha

dung69

Thành viên tích cực

Hôm nay mới tìm được cà phe khuyến mãi vậy thì đặng ký 4 lần sáng, trưa, chiều, tối luôn ....đen đá đó thuốc lá em có sẵn trong túi rồi .

dung69

Thành viên tích cực

Cao hùng 2010 ơi mời bạn cà phe nè hihihihi ,tới đây đi có mình ên tui nè .

caohung2010

Thành viên kinh nghiệm

tks dung69, rất tiếc không biết ofline sớm hơn.
Hy vọng lần sau sẽ được gặp mặt các anh chị em

phiden

Thành viên tích cực

Chủ quán đâu rồi ,cho phiden ly sửa hồng sadec nha .tuyệt cám ơn chủ quán nha

thanhchi

Thành viên tích cực

cháo các bác ngày mai em phải đổi thành quán thập cẩm, vì quán caffe mà các bác toàn gọi bia ,để em kiếm thêm đầu bếp giỏi về quán mới được,và tuyển nhân viên phục vụ nữa :100::100::100::10thông báo, thông báo, tuyển nhân viên phục vụ ;em nào tuổi từ 18 đến 25 cao 160 trở lên, lương cao em tuyển nhân viên như vạy quán có đông khách ko các bác:100::41:

Liệu

Cựu Ban điều hành

cháo các bác ngày mai em phải đổi thành quán thập cẩm, vì quán caffe mà các bác toàn gọi bia ,để em kiếm thêm đầu bếp giỏi về quán mới được,và tuyển nhân viên phục vụ nữa :100::100::100::10thông báo, thông báo, tuyển nhân viên phục vụ ;em nào tuổi từ 18 đến 25 cao 160 trở lên, lương cao em tuyển nhân viên như vạy quán có đông khách ko các bác:100::41:
Khà ...khà ... thế thì "tiêu tán thòng" mấy bác trong này rùi ...hehehhe.... chân dài là toi mạng mấy anh sồn sồn đó chủ quán thanhchi ui ...khục ...khục.....

thanhnv

Thành viên tích cực

Thanhchi ơi
You nhờ bác Admin đổi tên quán thành Cafe Bar XNC đi cho hợp thời hơn nhe, haha. Đừng nghe lão lieuvh tuyển em chân dài nhé, cứ em chân ngắn mà tuyển. Không các mụ vợ mà dò ra được vào đòi đốt cả quán xá thì khổ.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Thanhchi ơi
You nhờ bác Admin đổi tên quán thành Cafe Bar XNC đi cho hợp thời hơn nhe, haha. Đừng nghe lão lieuvh tuyển em chân dài nhé, cứ em chân ngắn mà tuyển. Không các mụ vợ mà dò ra được vào đòi đốt cả quán xá thì khổ.
Bác Thanhnv này lại đổ lỗi cho người có tội rùi nha, em là em thấy bác thanhchi tuyển cao 1,6 mét mà, nên em hùa theo là "chân dài" thui....hehehhe.... mà lại từ 18 - 25 mới chít mấy anh già sồn sồn mà lị ....khà ...khà....

thanhchi

Thành viên tích cực

chào các bác, em quên một việc tuyển nhân viên cao 1m6 trở lên cân nặng ko quá 55kg ko được sửa giống mấy cô hoa hậu đâu nhé phải đẹp tự nhiên các bác iên tân em mà tuyển thì khỏi chê các bác nghĩ xem cao 1m6 trở lên thì chân dài hay ngắn

Liệu

Cựu Ban điều hành

chào các bác, em quên một việc tuyển nhân viên cao 1m6 trở lên cân nặng ko quá 55kg ko được sửa giống mấy cô hoa hậu đâu nhé phải đẹp tự nhiên các bác iên tân em mà tuyển thì khỏi chê các bác nghĩ xem cao 1m6 trở lên thì chân dài hay ngắn
Hehheheh, chủ quán hỏi khó quá nha ....khà ...khà.... Thôi thì đoán đại nhá: 1,6m mà bác ThanhChi gọi là cao, thì đảm bảo là "hơi chân dài" 1 tẹo thui à, chứ chân dài thì phải tới ...... thui hổng dám nói đâu, chít lieuvh đó ...khục ...khục ....

thanhchi

Thành viên tích cực

hôm nay em mới nhìn thấy hình của các sư huynh chụp hôm 24-4 thật tuyệt đấy, khi nào có dịp em đăng ký 2 xuất để gặp các sư huynh nữa chứ, em muốn biết các sư huynh thích chân dài đến đâu:hi hi:114:

thanhnv

Thành viên tích cực

hôm nay em mới nhìn thấy hình của các sư huynh chụp hôm 24-4 thật tuyệt đấy, khi nào có dịp em đăng ký 2 xuất để gặp các sư huynh nữa chứ, em muốn biết các sư huynh thích chân dài đến đâu:hi hi:114:
Mấy mụ vợ mà nghe được thì nó đánh cho hỏng người, hehe

ximuoi

Thành viên tích cực

Xin chào !
Các Anh, Chị nào mệt thì ghé quán em uống Cafe miễn phí nhe hehehe. Hy vọng là quán em sẽ đông khách. :p
Cho em xin 1 ly da' chanh xi' muoi.

Cam' on cac' anh chi.

tuongvan

Đội trưởng CSPA

a Thành ơi, cho em ly cafe đá nha!!! Cảm ơn a nhìu nhìu ( uống cafe hok tốn tiền, thích thật kakaka)