Xin mời tham dự buổi offline ngày 18/12/2011

Đăng ký tham dự offline ngày 18/12/2011

• Total voters
    20
  • Poll closed .

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 18/12/2011

... tuy là nhà mô phạm nhưng " ăn chơi " cũng là nghề tay trái đó
Wow ...wow có bi nhiêu........ chơi nhiêu...........còn chơi hết thôi:24::24::24::24::24:

Thành Heneiken

Trùm nhà máy pháo

Thân chào Trưởng ban ăn chơi xnc, rất cảm động trước tấm lòng đón tiếp nồng hậu của trưởng ban...cám ơn nhiều thật là nhiều... thú thật đây là lần đầu tham dự nên không tránh khỏi sự bở ngở nhưng nếu được sự cho phép của Trưởng ban thì pkqui1960 cũng xin được mạo mụi xung phong làm trợ lý "ăn chơi" cho Trưởng ban nhé... tuy là nhà mô phạm nhưng " ăn chơi " cũng là nghề tay trái đó
Trưởng ban ăn chơi đâu rồi,không lẻ đứng nhìn sao ...chịu sao nổi .Theo ý Trùm như thế lày hậu off 18/12 kết nạp lun ,cái gì ăn chơi là Trùm ủng hộ hết mình xả ....láng sáng zậy sớm :41::41::41::6::6::6:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Trưởng ban ăn chơi đâu rồi,không lẻ đứng nhìn sao ...chịu sao nổi .Theo ý Trùm như thế lày hậu off 18/12 kết nạp lun ,cái gì ăn chơi là Trùm ủng hộ hết mình xả ....láng sáng zậy sớm :41::41::41::6::6::6:
Đại ca phẻ chưa vậy.............nhớ đại ca quá à........................:11::11::11:

Thành Heneiken

Trùm nhà máy pháo

Đại ca phẻ chưa vậy.............nhớ đại ca quá à........................:11::11::11:
Anh củng nhớ zậy .....:2: Nhớ nhiều thứ lém kể ra không hết đâu :2:
:20::20::20: Thanks chú :6::6::6:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào chị Ngọc!!
Cho em Một vé nha Nhưng mà e phải sắp xếp công việc ở quê e thì em mới đi đc nên em sẽ cố gắng góp mặt và nhất là chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người.Cám ơn chị trong thời gian qua đã nhiệt tình giúp đỡ em trong việc làm giấy tờ! Ngày mùng 9/12 này e PV rồi.Hy vọng là suôn sẻ.
Phone của em là: 0918.186.326

Chào chị Ngọc nha
Cuonguyen
Chào em Nguyenxuancuong,

Cám ơn sự nhiệt tình của em, nhưng nếu bận quá cũng không sao, em cứ chia sẻ trên diễn đàn để các bạn tham khảo cũng được.

Việc giúp đỡ mọi người là mục đích của diễn đàn, mong em đừng áy náy. Chị chúc em ngày phỏng vấn được thành công, nhận giấy hồng và báo tin để mọi người cùng chung vui với em nhé.

Thân mến,

Ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh chị em,

Ngọchappy xin được tổng kết danh sách các bạn đăng ký đến ngày hôm nay: Chủ nhật 04/12/2011 như sau:

I/ OFFLINE:
1/ Anh Thành : 1 người
2/ Anh Hoangmau : 1 người
3/ Bạn Dr King : 1 người
4/ Bạn Ng9/9/66 : 1 người
5/ Bạn Mainguyen : 1 người
6/ Bạn Tinatrung : 1 người
7/ Bạn Thanhtung : 1 người
8/ Bạn Hoahongdo: 1 người
9/ Bạn Quytuquay : 1 người
10/ Bạn Thungan : 1 người
11/ Bạn TRẦN PHONG LƯU : 1 người
12/ Bạn Hoangdieu : 2 người
13/ Bạn Khang85: 3 người
14/ Bạn Pelun83 : 1 người
15/ Bạn Fancy.nguyen85 : 1 người
16/ Anh Trieutong : 2 người
17/ Chị Nghĩa : 1 người
18/ Anh chị Hiển : 2 người
19/ Chị Lydao : 1 nguoi
20/ Chị Seven65 : 2 người
21/ Bạn TuphuongBé : 1 người
22/ Bạn Pkqui1960 : 1 người
23/ Bạn Honghaitrieu : 1 người
24/ Bạn Jney : 1 người
25/ Bạn Nguyenxuancuong: 1 người
26/ Bạn Hoanghn2908 : 1 người

Tổng cộng : 32 người

II/ ONLINE:
1/ Anh Langvuon
2/ Bạn Bexinh
3/ Anh Phuthohoa
4/ Anh Yman
5/ Anh Ziz

Tổng cộng : 5 người

Xin cám ơn các anh chị em đã đăng ký và rất mong đón nhận thêm nhiều thành viên mới.

Thân mến,

Thân chào Trưởng ban ăn chơi xnc, rất cảm động trước tấm lòng đón tiếp nồng hậu của trưởng ban...cám ơn nhiều thật là nhiều... thú thật đây là lần đầu tham dự nên không tránh khỏi sự bở ngở nhưng nếu được sự cho phép của Trưởng ban thì pkqui1960 cũng xin được mạo mụi xung phong làm trợ lý "ăn chơi" cho Trưởng ban nhé... tuy là nhà mô phạm nhưng " ăn chơi " cũng là nghề tay trái đó
Chúc mừng tamtuong đã có được trợ lý ,số đỏ ghê ta , nhậm chức chưa được một nhiệm kỳ Off thì đã được bổ sung trợ lý ( có lẻ tại cái ghế Trưởng ban ăn chơi rất ư là bận bịu ) .
Kỳ này già tui kg có duyên mai biết mặt trợ lý cũa tamtuong rồi . Xin Trưởng ban cho vắng mặt ngày 18/12 .Lý do : Off anh em CCB/ND .Thành thật xin lổi ngochappy và ACE .l001l001l001l001l001

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng tamtuong đã có được trợ lý ,số đỏ ghê ta , nhậm chức chưa được một nhiệm kỳ Off thì đã được bổ sung trợ lý ( có lẻ tại cái ghế Trưởng ban ăn chơi rất ư là bận bịu ) .
Kỳ này già tui kg có duyên mai biết mặt trợ lý cũa tamtuong rồi . Xin Trưởng ban cho vắng mặt ngày 18/12 .Lý do : Off anh em CCB/ND .Thành thật xin lổi ngochappy và ACE .l001l001l001l001l001
Xin chào anh Le_bac49,

Đây là buổi offline cuối năm của gia đình XNC mình, anh Le_bac49 là anh cả trong nhà, rất mong anh sắp xếp đến tham dự để mọi người được thưởng thức những bài hát hay từ anh.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Em không biết. Em đã lặn lội vào dự off, cứ vắng 1 anh em là lại tăng thêm 1 chút buồn. Cố gắng thu xếp nghen anh. Không gặp được anh lần này, chắc em khó có dịp để vui cùng anh lần nữa.
Thương.
Xin chào anh Tamtuong,

Rất rất hoan nghênh ý kiến của anh.::41::41::41::41::41:

Và kỳ này anh vẫn tham gia 6 người hay sao, xin anh vui lòng cho biết thông tin nhé.

Cám ơn anh.

trùi ui buồn 5 phút rùi , sao lại vắng mặt đôi của anh Lebac49 được chứ ? :20::20::20: thiếu anh là vắng 1 giọng ca Bạc còn vắng chị bạn gái anh là sàn nhảy thiếu mất bước nhảy vui nhộn rùi ,,, :41::41::41::41: cố gắng sắp xếp off những ngày còn ở VN cho vui đi anh chị :113::113::113::113:,,, như BX đây nè thèm được off gặp mặt các ACE trong XNC mà hổng có dịp nè ,,,, buồn ghê hic hic :20::20::20::20:

Xin chào anh Le_bac49,

Đây là buổi offline cuối năm của gia đình XNC mình, anh Le_bac49 là anh cả trong nhà, rất mong anh sắp xếp đến tham dự để mọi người được thưởng thức những bài hát hay từ anh.

Thân mến,

Xin chào tất cã ACE/XNC :6::6::6: .Có lẻ 10g-11g ngày 18/12 là ngày Hoàng Đạo nè , nên Đại Gia đình XNC cùng chiến hửu ngày xưa cùng off nên khiến già tui đâm bối rối . XNC thì đây là lần off cuối cùng trước khi tui rời khỏi VN ( ngày mai 07/12 thì PV , riêng già tui chờ kết quả thử đàm , còn 6 tuần nửa có kết quả ) và với bạn bè ngày xưa thì một năm mới off một lần , có người mổi năm đều gặp và có người 36 năm chưa gặp , bởi họ ở nước ngoài lâu lâu về muốn thấy cái bản mặt mình tròn , méo thế nào .
Bên nào mình cũng rất quý trọng nên Thân này biết xẽ sao đây ? Thôi thì phải cố gắng và cố gắng , mình sẽ xức ít dầu xanh bên mấy Ông già để qua XNC xức thêm dầu xanh với mấy ACE/XNC . Già tui tính vậy ngochappy và Trưởng ban Ăn chơi với bexinh có đồng ý kg nè ? Nhưng sẽ kg đến đúng giờ đc , mà có lẻ sau khi tamtuong hát xong vài bài ,tina trung nhảy mấy bừớc và thanhtung quất hết chục chai Aquafina:24::24::24::24::24:

Bên nào mình cũng rất quý trọng nên Thân này biết xẽ sao đây ? Thôi thì phải cố gắng và cố gắng , mình sẽ xức ít dầu xanh bên mấy Ông già để qua XNC xức thêm dầu xanh với mấy ACE/XNC . Già tui tính vậy ngochappy và Trưởng ban Ăn chơi với bexinh có đồng ý kg nè ? Nhưng sẽ kg đến đúng giờ đc , mà có lẻ sau khi tamtuong hát xong vài bài ,tina trung nhảy mấy bừớc và thanhtung quất hết chục chai Aquafina:24::24::24::24::24:
bác tính vậy coi mới đặng chứ , vậy là vui cả Xóm Ngồi Chờ ( XNC ) rồi đó bác , bác có đến trể thì cũng nhớ hát vài bản nghen , Bexinh sẽ nhờ bạn hiền lên tặng hoa cho bác nghen :113::113::113::113::113:

bác tính vậy coi mới đặng chứ , vậy là vui cả Xóm Ngồi Chờ ( XNC ) rồi đó bác , bác có đến trể thì cũng nhớ hát vài bản nghen , Bexinh sẽ nhờ bạn hiền lên tặng hoa cho bác nghen :113::113::113::113::113:
Gởi lời cám ơn bexinh nha , Ùh mà tặng hoa thì hai tay hoan nghênh , đừng trong Hoa có Mã nha bexinh .:13::13::13::13:

thanh tung

Thành viên mới

khi tamtuong hát xong vài bài ,tina trung nhảy mấy bừớc và thanhtung quất hết chục chai Aquafina

Quyết định vậy đi nghen Anh Le-Bac em sẽ ráng chờ anh ,không gặp được anh em hổng về :109::109:
Ngày mai chúc anh được nhiều may mắn và rinh được giấy hồng

khi tamtuong hát xong vài bài ,tina trung nhảy mấy bừớc và thanhtung quất hết chục chai Aquafina

Quyết định vậy đi nghen Anh Le-Bac em sẽ ráng chờ anh ,không gặp được anh em hổng về :109::109:
Ngày mai chúc anh được nhiều may mắn và rinh được giấy hồng
@thanhtung nè , có ghét bỏ gì thì mở cửa ra mà nói chuyện với nhau , mình liệng lưỡi câu vô tay làm gì nè ,biết là đang chờ kết quả thử đàm mà còn kêu rinh giấy hồng , chắc đến già tui là hết giấy hồng rồi đó thanhtung l001l001l001l001l001

thanh tung

Thành viên mới

@thanhtung nè , có ghét bỏ gì thì mở cửa ra mà nói chuyện với nhau , mình liệng lưỡi câu vô tay làm gì nè ,biết là đang chờ kết quả thử đàm mà còn kêu rinh giấy hồng , chắc đến già tui là hết giấy hồng rồi đó thanhtung l001l001l001l001l001
thì 6 tuần nữa là cái đinh gì ,trước sau gì qua tết anh em mình củng bay mà vậy ráng dự of lần nữa nha . nhớ anh nhiều:p:p

thì 6 tuần nữa là cái đinh gì ,trước sau gì qua tết anh em mình củng bay mà vậy ráng dự of lần nữa nha . nhớ anh nhiều:p:p
@thanhtung nè , mong là như vậy đó ( mình đi xe bus nên kg sợ xe cán đinh ) ngày sẽ qua ngày rồi thời gian sẽ ngắn lại , phải chi anh em mình đc bay chung đường thì là Thiên hạ đệ nhất là chúng mình .
Mình nói nho nhỏ thôi kẻo tamtàng nghe thấy ,kỳ này mình sẽ được diện kiến Phó ban ăn chơi XNC ( tamtuong mới tuyển nhân sự , để đặt trạm liên lạc ở Sề ghềnh ):6::6::6::6:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào tất cã ACE/XNC :6::6::6: .Có lẻ 10g-11g ngày 18/12 là ngày Hoàng Đạo nè , nên Đại Gia đình XNC cùng chiến hửu ngày xưa cùng off nên khiến già tui đâm bối rối . XNC thì đây là lần off cuối cùng trước khi tui rời khỏi VN ( ngày mai 07/12 thì PV , riêng già tui chờ kết quả thử đàm , còn 6 tuần nửa có kết quả ) và với bạn bè ngày xưa thì một năm mới off một lần , có người mổi năm đều gặp và có người 36 năm chưa gặp , bởi họ ở nước ngoài lâu lâu về muốn thấy cái bản mặt mình tròn , méo thế nào .
Xin chào anh Le_bac49,

Xin cám ơn anh Le_bac49 đã sắp xếp thời gian hợp lý để tham dự buổi offline ngày 18/12/2011 tới đây với anh chị em trên diễn đàn XNC.

Xin chúc anh ngày mai phỏng vấn được suông sẽ và may mắn.

Thân mến,

nguyenhuy

Thành viên mới

Mình là thành viên mới, cho mình đăng kí 1 chỗ luôn nhé. cách thức đóng tiền, hop mặt ở đâu, xin hướng dẫn cụ thể giúp. Số điện thoại của mình là: 094 941 4269. Cảm ơn nhiều.

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Mình là thành viên mới, cho mình đăng kí 1 chỗ luôn nhé. cách thức đóng tiền, hop mặt ở đâu, xin hướng dẫn cụ thể giúp. Số điện thoại của mình là: 094 941 4269. Cảm ơn nhiều.
Chào bạn.
Rất vui vì bạn đã đăng ký dự off.
Tôi xin hướng dẫn cụ thể giúp bạn nè:

Cách thức đóng tiền: bạn cứ việc đem theo tiền, gần cuối bữa tiệc sẽ có người đến thu (nam: 200.000 đồng ; nữ: 100.000 đồng).

Thời gian: 10 giờ sáng chủ nhật ngày 18/12/2011.

Địa điểm: nhà hàng bờ sông số 1 (kề chân cầu Thị Nghè).

Địa chỉ: số 01, đường Nguyễn Thị Minh Khai, quận 1, TPHCM.

Chúc bạn vui.
Thân mến.