Ace có pd đến ngày đáo hạn mà chưa có thư phỏng vấn vào đây giao lưu

TungNguyen

Thành viên tích cực
ACE có PD đến ngày đáo hạn rồi mà chưa nhận được thư phỏng vấn hãy vào đây giao lưư và động viên nhau nhé

Hic mình pd 28/11/2000 completed tháng 12/2010 mà vẫn chưa có tin tức gì cả (mình đã mail cho NVC hôm thứ ba vừa rồi.nhưng vẫn chưa thấy trả lời( mình đang thật sự lo lắng lắm)

Các bạn ai biết đươc vì sao vạy ko nhỉ..?

:6::6::6::6::6::6::6::6::6:

TungNguyen

Thành viên tích cực
Ðề: Ace có pd đến ngày đáo hạn mà chưa có thư phỏng vấn vào đây giao lưư

Hic anh mình mới vừa điên NVC hỏi ngày phỏng vấn nvc trả lời vẫn phải đợi là sao trời.Ai hiểu chuyện gì ko ta:6::6::6::6::6:

TungNguyen

Thành viên tích cực

Ko hiểu NVC làm ăn kiểu gì mà f4 2001 đã nhận thư phỏng vấn còn pd 28/11/2000 completed 12/2010 mã vẫn chưa xếp lich phỏng vấn nữa ta
đã điên thoại hỏi nvc rồi vẫn bảo chờ là sao..?

xxpotay01

Thành viên tích cực

Ko hiểu NVC làm ăn kiểu gì mà f4 2001 đã nhận thư phỏng vấn còn pd 28/11/2000 completed 12/2010 mã vẫn chưa xếp lich phỏng vấn nữa ta
đã điên thoại hỏi nvc rồi vẫn bảo chờ là sao..?
Mình F4 1/12/2000 completed 13/6/2011 cũng chưa nhận được thư pv nè bạn.có vẽ NVC chỉ mới xếp lịch PV cho những hồ sơ completed tháng 10/2010.

trantai

Thành viên tích cực

F4
Priority date: 09-11-2000
Completed: 27-01-2011.

Vẫn đang im hơi lặng tiếng! :mad::mad:

TungNguyen

Thành viên tích cực

Mình F4 1/12/2000 completed 13/6/2011 cũng chưa nhận được thư pv nè bạn.có vẽ NVC chỉ mới xếp lịch PV cho những hồ sơ completed tháng 10/2010.
Ko phải vạy đâu bạn ơi vì có hồ sơ completed tháng 6/2011 đa nhận thư phỏng vấn rồi àl001l001l001l001l001l001

yenyen

Thành viên tích cực

Mình ko biết thím mình complete ngày nào nhưng pd là 20/12/2000 đã có thư phỏng vấn ngày 10/6/2012. Các bạn điện NVC hỏi lại xem.

devilbat

Thành viên tích cực

13/11/2000 vẫn chưa có thư,hix hix:2:

An huynh

Thành viên tích cực

minh cung vay day, buon qua di ha , minh co pd 01-10-2009 ngay dao han da qua ma minh chua co giay pvan nua , khi nguoi ta co pd 12-2009 ma co pvan trong thang 6 rui do . khong biet ca nhom minh sau nua.

hongdiem

Thành viên tích cực

Minh la dien F3 -HCM2009548036 29/3/2002 ma den gio van chua nhan duoc thu PV luon.Khong biet la knao nua, minh da goi mail cho NVC nhung chua thay tra loi luon.Khong biet co bi doi tiep thang tiep khong nua

TungNguyen

Thành viên tích cực

Có lẽ mọi người phải đợi tháng tới mới mong nhận được thư phỏng vấn:mad::mad::mad::mad:

sea

Thành viên mới

Tất cả hãy đi nhậu thịt cho xả xui đi,các bạn phải đi mau đi để tới lượt mình,f4 15/4/2001 chờ đợi mệt mỏi lắm rồi.

xxpotay01

Thành viên tích cực

Nhóm này đã có ai có thư PV chưa mọi người ?

minhhuynh76

Thành viên tích cực

Chào ACE mình cũngchưa có giấy báo PV.Mình 19.12.2000.comple 30.11.2010 đến giờ vẫn chưa thấy gì l001l001l001l001l001

TungNguyen

Thành viên tích cực

Mọi người chưa có giấy phỏng vấn( có khi nào gia đình ACE có nhìu hồ sơ, 3>>4 hồ sơ do 1 người bảo lãnh nên NVC chậm gọi phỏng vấn ko ta ) gia đình mình , anh mình lãnh 4 gia đình của anh chi em mình( 4 hồ sơ khác nhau ):p:p:p

phamhuutuyen

Thành viên mới

Cô mình vừa gọi vào NVC họ bảo là lịch phỏng vấn visa tháng 6 DONE rồi. Vậy phải chờ qua tháng 7 thui, hết hy vọng tháng này rồi. :mad:

TungNguyen

Thành viên tích cực

Sao mail gửi NVC mấy hôm nay mình gửi lai ko thấy mail AUTO tự động trả lời ta, mọi khi mình gửi mail cho NVC đều nhận được mail hệ thống trả lơi tự động màl001l001l001l001l001

phamhuutuyen

Thành viên mới

Sao mail gửi NVC mấy hôm nay mình gửi lai ko thấy mail AUTO tự động trả lời ta, mọi khi mình gửi mail cho NVC đều nhận được mail hệ thống trả lơi tự động màl001l001l001l001l001
Hôm bữa thứ 7 vừa rồi, mình có gửi mail cho NVC, cũng không nhận được Auto Reply. Nhưng đến tối hôm qua thứ 4 , NVC đã trả lời mình như sau:

Dear Sir/Madam:

The National Visa Center (NVC) received your inquiry regarding the immigrant visa petition: HCM2009554073 filed by DUC HUU PHAM on behalf of HUNG HUU PHAM.

We updated the mailing/email address for this case. Please continue to notify the NVC of any change of mailing/email address, or change in personal situation that may affect the principal applicant's entitlement to a visa.

All documentation necessary to complete the National Visa Center's processing has been received. As soon as an interview date has been scheduled, the designated representative of this case (applicant, petitioner, or attorney) will be notified. The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of the interview.

phamhuutuyen

Thành viên mới

Bạn TungNguyen hôm bửa gửi mail. NVC đã trả lời cho bạn chưa?
Các bạn nên check mail lại trong thư rác, spam vv... coi có thiếu sót không nhé, chứ hết hy vọng lích tháng 6 rồi .

xxpotay01

Thành viên tích cực

Cô mình vừa gọi vào NVC họ bảo là lịch phỏng vấn visa tháng 6 DONE rồi. Vậy phải chờ qua tháng 7 thui, hết hy vọng tháng này rồi. :mad:
Nghe bạn thông báo thấy buồn quá.