Ace có pd đến ngày đáo hạn mà chưa có thư phỏng vấn vào đây giao lưu

eotidi

Thành viên tích cực
Ðề: Ace có pd đến ngày đáo hạn mà chưa có thư phỏng vấn vào đây giao lưu

Hi các bạn TungNguyen và phamhuutuyen,
Form DS-3032 (chọn địa chỉ và người trung gian để National Visa Center gởi thư yêu cầu đóng lệ phí visa) của nhà các bạn phần báo địa chỉ email có ghi địa chỉ mail nào không (có ghi địa chỉ mail mà bạn mới mail hỏi NVC), hay là chỉ có tên và địa chỉ nhà của người bảo lãnh thôi?

xxpotay01

Thành viên tích cực

Mình 1/12/2000 sao vẫn chưa thấy thư từ gì hết.

HOAITRAN

Thành viên tích cực

Cho mình gia nhập hội với nào, Hồ sơ mình đáo hạn rồi nhưng vẫn chưa nhận được gì cả, lo lang quá đi mất.:2:

TungNguyen

Thành viên tích cực

Mình 1/12/2000 sao vẫn chưa thấy thư từ gì hết.
bạn nên nói người nhà bên kia điện hỏi ngày phỏng vấn đi
Mình nói người nhà mình điện NVC hỏi ngày phỏng vấn mới biết được đó, họ bảo đã gửi thư qua mail rồi nhưng bị thất lạc .po' tay lun ,nếu ko điện hỏi là sẽ bi trễ ko chuẩn bi kịp lun đó (phỏng vấn ngày 6/7 /2012 mà giờ chưa nhận được thư lun, nvc bảo sẽ gửi mình 1 thư khác qua mail:6::6::6:

phamhuutuyen

Thành viên mới

Có ai nhận được thư phỏng vấn chi tiết thì báo với nha !!!!

quytuquay

Thành viên tích cực

Mìn diện F2A ngày PD 15/2/2010 . Đến nay cũng chưa nhận mail phỏng vấn gì hết .
Mình hơi bất ngờ vì tưởng chỉ tăng đến 8/2/2010 thôi , nay thì thêm lo lắng nữa

ximuoi2010

Thành viên mới

minh cũng vạy nè ngay phỏng vấn 6/7/2012 mã vẫn chưa nhận thư chính tức nữa,nvc họ nói đã gửi thư rồi nhưng chưa nhận đươc, họ nói sẽ gửi mình 1 thư khác qua mail:2::2::2::2:
bạn gởi mail hỏi ngày pv và họ nói sẽ gởi lại 1 thư khác sao??? Mình F2A pd ngày 5-2-2010 cũng nhận được thư báo ngày pv nhưng cũng vẫn chưa nhận đc thư pv chính thức. Mình cũng đang nôn nóng mong chờ. Bạn gởi thư nào để họ gởi lại mail khác vậy chỉ giúp mình nha. Cảm ơn bạn trước

TungNguyen

Thành viên tích cực

Mình cũng mới nhận thư sáng nay phon vấn ngày 6/7/2012
bây giờ mới nhận đươc thư,mình nhận thư có 3 tuần đã phỏng vấn, chuẩn bị giấy tờ ở bên kia gửi về gấp gáp thật

phamhuutuyen

Thành viên mới

Sáng nay mình đã nhận email phỏng vấn file đính kèm . Mọi người thử check mail nha . Chúc mọi người mau có giấy pgong3 vấn chuẩn bị ksk !!!

xxpotay01

Thành viên tích cực

Mình 1/12/2000 PV ngày 20/7/2012

ximuoi2010

Thành viên mới

Mình cũng đã nhận đc thư pv vào ngày 9/9/2012 lúc 9 giờ

be co

Thành viên tích cực

mình F2A pd 02/18/2010 , complete ngày 02/17/2011 mà vẫn chưa nhận được thư mời phỏng vấn nữa , hồ sơ complete hơn 1 năm ko biết NVC có bỏ qua ko vậy các bạn ? mình cũng đã gửi email hỏi NVC về ngày phỏng vấn rồi mà chưa thấy gì hết , vẫn biệt tăm luôn , bùn quá .

Luxubu

Thành viên tích cực

mình F2A pd 02/18/2010 , complete ngày 02/17/2011 mà vẫn chưa nhận được thư mời phỏng vấn nữa , hồ sơ complete hơn 1 năm ko biết NVC có bỏ qua ko vậy các bạn ? mình cũng đã gửi email hỏi NVC về ngày phỏng vấn rồi mà chưa thấy gì hết , vẫn biệt tăm luôn , bùn quá .
Ráng đi ban,trong vòng 2 tuân nüa thôi,:1:

levantoan1102vn

Thành viên mới

Mình cũng đã nhận đc thư pv vào ngày 9/9/2012 lúc 9 giờ
Ngày mở hồ sơ của bạn là ngày nào (hồ sơ F mấy), 9/9/2012 đã nhận được thư pv , bạn cho mình biết nhé...vì hs F3 của nhà mình là 26/6/2002. Chờ lâu ....mệt....Cảm ơn bạn trước .

DucTran

Thành viên mới

bạn gởi mail hỏi ngày pv và họ nói sẽ gởi lại 1 thư khác sao??? Mình F2A pd ngày 5-2-2010 cũng nhận được thư báo ngày pv nhưng cũng vẫn chưa nhận đc thư pv chính thức. Mình cũng đang nôn nóng mong chờ. Bạn gởi thư nào để họ gởi lại mail khác vậy chỉ giúp mình nha. Cảm ơn bạn trước

Các bạn nhận mail từ NVC thông báo là THƯ CHÍNH THỨC để IN ra đi PV chứ không còn thư nào nữa đâu mà chờ đợi ...
Check mail có thư là làm theo hướng dẫn ngay nhé ...

Vào PV F4 không thấy hỏi câu gì cả chỉ yêu cầu cho xem hình ảnh và các bằng chứng khác nếu có ... xong ... Get pink paper ... chuyện nhỏ như con thỏ ... lưu ý hồ sơ chuẩn bị đầy đủ theo yêu cầu ...