[Hồ sơ F4] Bị giấy xanh bổ túc

Thúy Huỳnh

Thành viên mới
Mọi người cho em hỏi thăm với ạ. GĐ e đi phỏng vấn có tuyên thệ , lấy vân tay xong hết. Người pv hỏi ba e 2 câu liên quan đến NBL. Nhưng gia đình e không có giấy khai sinh của NBL nên bị trả hộ chiếu với khai sinh của GĐ , xong đưa cho một tờ giấy xanh bổ túc khai sinh của NBL nữa. Vậy cho e hỏi GĐ e được pass chưa ạ. Mọi người giúp em với tại nhà e tự lo không có dịch vụ nên e hoang mang quá...

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Mọi người cho em hỏi thăm với ạ. GĐ e đi phỏng vấn có tuyên thệ, lấy vân tay xong hết. Người pv hỏi ba e 2 câu liên quan đến NBL. Nhưng gia đình e không có giấy khai sinh của NBL nên bị trả hộ chiếu với khai sinh của GĐ, xong đưa cho một tờ giấy xanh bổ túc khai sinh của NBL nữa. Vậy cho e hỏi GĐ e được pass chưa ạ. Mọi người giúp em với tại nhà e tự lo không có dịch vụ nên e hoang mang quá...
Chào Thúy Huỳnh,
Đề nghị bạn đọc nội quy diễn đàn, cách post bài và đặt câu hỏi. Có đầy đủ thông tin hồ sơ, rồi sẽ được giúp, ở đây:
https://xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-cach-post-bai-va-dat-cau-hi.29106/
P/s: Khi post bài bạn cần lưu ý không nên dùng từ "mọi người" để gọi tắt chung như thế. Bạn có thể gọi là Cô/Chú, hoặc Anh/Chị diễn đàn nghe sẽ tốt hơn. Cũng như không được viết tắt. Những điều tôi vừa nêu là quy định chung của diễn đàn. Vậy nhé bạn.