Bạn sẽ làm gì khi có 40 tỷ ?

vuthangsi

Ban điều hành
Ðề: Bạn sẽ làm gì khi có 40 tỷ ?

Xin phép cho tui/em/cháu dọn lên thực đơn lý tưởng cuâ đàn ông, nhất là bác nào đang có 40 tỉ : thường thì ăn cơm, ngán cơm thì xơi phở, nếu...dở quá thì chuyến sang "mần" nui xong...đuối quá thì...húp cháo, đến khi...khô máu thì về nhà...lục nồi cơm,hehe.:p
Hi GUITAROCKER (F1)
Vợ con thì chưa có mà rành quá há .
Mai mốt đây có vợ con rồi ,ai chịu nổi .

eotidi

Thành viên tích cực

Lấy hết luôn chạy về VN sống ngu sao chia 1/2 cho vợ, nếu chia ra chỉ còn 1 triệu không đủ sống đâu Anh Philboy1952 ơi
Mời bác laoquau và các bác nào ủng hộ ý kiến của bác í xem tin từ báo Gia Đình.NET.VN http://giadinh.net.vn/20120717093925539p0c1005/trung-so-khong-chia-chong-bi-vo-dau-doc.htm
Trúng số không chia, chồng bị vợ đầu độc

Biết chồng trúng số nhưng không chia cho mình, người vợ bỏ thuốc trừ sâu vào chảo tép rang để “xử” chồng.

"Xử" 40 tỉ theo cách của bác Philboy1952 vừa an toàn vừa còn thời gian thưởng thức phở, hủ tíu,... dài dài :24::24:

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Mời bác laoquau và các bác nào ủng hộ ý kiến của bác í xem tin từ báo Gia Đình.NET.VN http://giadinh.net.vn/20120717093925539p0c1005/trung-so-khong-chia-chong-bi-vo-dau-doc.htm
Trúng số không chia, chồng bị vợ đầu độc

Biết chồng trúng số nhưng không chia cho mình, người vợ bỏ thuốc trừ sâu vào chảo tép rang để “xử” chồng.

"Xử" 40 tỉ theo cách của bác Philboy1952 vừa an toàn vừa còn thời gian thưởng thức phở, hủ tíu,... dài dài :24::24:
Đọc xong tin kèm cảm thấy hết muốn 40 tỷ luôn!May mà ở VN thuốc trừ sâu còn ngửi ra,ở Mỹ mà dùng Cyanide là khỏi tránh luôn.

ziz

Support

Rõ chán , cầm bốn chục tỷ không biết phải tiêu pha làm sao nên mới cần các bác chỉ cách giúp mà hổm rày toàn ý kiến gì đâu không hà . Thôi có lẽ để iem mời hai quan bác : Tân và Lèo tới làm vài ván cho mau hết , chứ ôm tiền nhiều thế này mà như các bác nói thì kiểu gì iem cũng chết :24::24::24:

vuthangsi

Ban điều hành

Rõ chán , cầm bốn chục tỷ không biết phải tiêu pha làm sao nên mới cần các bác chỉ cách giúp mà hổm rày toàn ý kiến gì đâu không hà . Thôi có lẽ để iem mời hai quan bác : Tân và Lèo tới làm vài ván cho mau hết , chứ ôm tiền nhiều thế này mà như các bác nói thì kiểu gì iem cũng chết :24::24::24:
Hai quan bác TÂN và LÈO bây giờ khó gặp lắm . rất gần mà cũng rất xa ,bác ZIZ ạ.
Bác chưa có trả lời là có 40 tỷ là sẽ làm gì đâu đó nha .:24::24:

vietnam1964

Thành viên tích cực

Tại sao lại gài tui vào đây ! Thấy nhiều người viết bài mình đọc thấy hay hay nên bấm chữ Thank .
Riêng tui nếu có tiền thì tui vừa ăn Phở lại vừa ăn Cơm ,lâu lâu lại ăn Hủ tíu .Nhưng nếu Cơm mà lằng nhằng này kia ,kia nọ mình phải tính cách làm sao để dung hoà cả hai bên .Còn không được thì phải chịu theo cách của Bác Philboy1952 vậy .
Thật may mắn lắm thay... vì không có 40.000.000.000 $.gởi ngân hàng thì sợ mất... để ở nhà thì sợ trộm... mang theo thì sợ cướp... nhờ người giử hộ thì sợ quịt... dâng hiến hay làm từ thiện thì đứt ruột...!!!
Có 100.000$ thì dể hơn nhiều.. sáng Chủ nhật đi lể nhà thờ " bạn gái hoặc vợ "... dâng hiến 20.000..đổ xăng 20.000...ăn hai tô phở 50.000... 10.000 mua xổ số mơ trúng 1.500.000.000. trã tiền mua nhà trã góp còn thiếu cho ngân hàng... ôi Chúa đoái hoài đến con nhé....
*Tuỳ theo tin ngưỡng của các bạn....
l001 :24::100:

Chỉnh sửa cuối: