Cha mẹ bảo lãnh con

Ally2012

Thành viên mới
Chào các a/c trên diễn đàn, cho em hỏi Cha mẹ có thẻ xanh bảo lảnh con trai ly dị đã có con 4 tuổi , khoảng Bao lâu hồ sơ sẽ đươc đến lượt phỏng vấn? Và đứa bé nhỏ có được đi theo Cha bé không? Ai biết xin trả lời giúp em

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào các anh/chị trên diễn đàn, cho em hỏi Cha mẹ có Thẻ xanh bảo lãnh con trai ly dị đã có con 4 tuổi, khoảng bao lâu hồ sơ sẽ được đến lượt phỏng vấn? Và đứa bé nhỏ có được đi theo Cha bé không? Ai biết xin trả lời giúp em.
Chào Ally2012,
Đề nghị bạn đọc nội quy diễn đàn, cách post bài và đặt câu hỏi. Có đầy đủ thông tin hồ sơ, rồi sẽ được giúp.

Ally2012

Thành viên mới
[
Chào Ally2012,
Đề nghị bạn đọc nội quy diễn đàn, cách post bài và đặt câu hỏi. Có đầy đủ thông tin hồ sơ, rồi sẽ được giúp.
chào phuongchau làm cách nào để sữa, Mình muốn sữa và xoá nhưng không được xin hướng dẫn giúp

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào PhuongChau làm cách nào để sửa, mình muốn sửa và xóa nhưng không được xin hướng dẫn giúp.
Chỉ có BQT, BĐH diễn đàn mới có quyền hạn, và chức năng này. Còn những thành viên bình thường khác thì không có.
Còn về trường hợp này của bạn, cần phải cung cấp đầy đủ thông tin hồ sơ. Rồi sẽ được giúp.
1/. Ngày ưu tiên Priority Date.
2/. Ngày chấp thuận Approval Date.
3/. Số biên nhận Receipt Number do USCIS cấp.
4/. Số hồ sơ Case Number HCM do NVC cấp.