[Hồ sơ F4] Chao ace

andiloveher_90

Thành viên tích cực
Không biết nói gì hơn là lời cám ơn ACE trong diễn đàn suốt thời gian qua đã giúp em trả lời những thắc mắc mà em chưa hiểu...Em cám ơn admin và AC như lieuvh, hongtran,thangtran, linda, lightwind...còn một số người khác mà em ko nhớ có gì bỏ qua cho em nha
Phải nói đây là trang web rất thực dụng cho những ai chưa biết việc giải quyết hồ sơ như thế nào, cách điền hồ sơ và giải đáp những thắc mắc thì đây chính là ngôi nhà sẽ giúp mọi người giải đáp những vấn đề mà mọi người chưa hiểu, một ngôi nhà với những người tư vấn trả lời những câu hỏi của bạn làm việc rất nhiệt tình...Mong sao trang web này ngày càng phổ biến rộng và có tầm quốc tế cũng như những người hiện tại đang sống ở nước ngoài biết đến...Chúc gia đình XNC ngày càng vững mạnh....

Một lần nữa em chân thành cám ơn ACE XNC
Hiện tại em đã PV thành công và đợi cấp visa để đến vùng đất mới

Ðề: Chao ace

Chúc mừng bạn andiloveher_90 đã phỏng vấn thành công, chúc bạn và gia đình sớm đến vùng đất mới. :41::41:

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Chao ace

Chúc mừng bạn đã thành công! Hy vọng bạn sẽ là người giúp lại cho những ACE khác có cũng cảnh ngộ như bạn và sẽ thành công như bạn :41::41::41:

andiloveher_90

Thành viên tích cực
Cho em hoi cac dai ly ve may bay

Có ACE nào đã đi nước ngoài rồi cho em lời khuyên nên mua vé ở đại lý nào vì em sợ những đại lý ảo rồi mà tphcm lại có rất nhiều đại lý....
Giúp em đồng thời cho em địa chỉ đại lý đó nha...em cám ơn nhiều

lightwind

Cựu Ban điều hành
Ðề: Cho em hoi cac dai ly ve may bay

Có ACE nào đã đi nước ngoài rồi cho em lời khuyên nên mua vé ở đại lý nào vì em sợ những đại lý ảo rồi mà tphcm lại có rất nhiều đại lý....
Giúp em đồng thời cho em địa chỉ đại lý đó nha...em cám ơn nhiều
Chào bạn Andiloveher_90,
Tôi và nhiều anh em khác đã đặt vé ở nơi này. Giá vé khá mềm so với các nơi khác. Gởi bạn để tham khảo nhé.

CONG TY TNHH DV DL & TM GIA THINH
Dia chi: 213-215 TRAN BINH TRONG - P.03 - Q.05
Tel: 08 - 9244 155 - 0908 670 672

Thân chúc bạn nhiều niềm vui.

huynguyen

Thành viên tích cực
Anh chi coi dum em vuot tuoi cspa

Anh chi cho em hoi bao nhieu tuoi moi vuot tuoi cspa ah.thanks anh chi nhiu