Chia tay anh HoangMau

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Ðề: Chia tay anh HoangMau

bay bay nghe bác , nhớ phê nhiều cigaret vào nhé hahaha

Liệu

Cựu Ban điều hành

Hhehehheh, ACE bên Nam CA chờ Bác HM đấy ... khà khà .... (ít nhất 10 mạng đang chờ Bác off chai ... lai rai vài ve .... kekekekkekekke

Chúc chuyến bay bình an và chuẩn bị lên đường xuống CA nhá Bác :24::24::24:

trungtin2010

Thành viên tích cực

Chúc chú hoangmau đi đường thượng lộ bình an! Hẹn gặp chú ở Seattle. Chắc tối mai 7/9 là chú đáp ở sân bay Sea-Tac rồi. Hihi.

seven65

Thành viên tích cực

Giờ này chắc anh Mẫu đang chuẩn bị lên máy bay rồi ,chúc anh bay thượng lộ bình an .

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Vừa ra sân bay TSN tiễn bác Hoàng Mẫu về. Giờ nầy chắc bác Mẩu lên máy bay rồi. Chúc bác có một chuyến bay bình an. Bảo trong nhe bác Mẫu, ngày mai bên Seattle có động đất đấy bác ui!!:24::24::24::24::24:

Colonel

Thành viên tích cực

Chia tay anh Hoàng Mẫu, chúc anh thượng lộ bình an.........
Lâu lâu về VN nhậu nhẹt nhé anh................
Lu bu quá, không đưa tiễn anh được....

Vừa ra sân bay TSN tiễn bác Hoàng Mẫu về. Giờ nầy chắc bác Mẩu lên máy bay rồi. Chúc bác có một chuyến bay bình an. Bảo trong nhe bác Mẫu, ngày mai bên Seattle có động đất đấy bác ui!!:24::24::24::24::24:
Ủa 1999 có ra tiễn bác Hoangmau hả ? Sao nói ghé cho BX quá Giang mà ko thấy ? Ác thiệt làm BX ngồi nhà chờ hoài :24::24::24::24::24: thôi không đến được thì chúc bác mẫu lên đường Bình An nhé .. Bác nhớ ghé Đài Loan post hình lên cho mọi người xem nha bác .. Chúc bác mẫu và chị Trúc Đào đoàn tụ hạnh phúc nhé

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin gởi đến các bạn những hình ảnh ghi lại giây phút tạm biệt tại sân bay Tân Sơn Nhất

Hai cháu và Ba của anh HoangMau

TaoDi

Thành viên mới

Qua đây lẹ lẹ đi anh HM ơi!

Trời So Cal hổm rày nóng hơn SG, anh dzọt qua Garden Grove nhậu với anh em ở Phước Lộc Thọ là sướng tê người luôn đó.

Ah, qua đây em dẫn anh đi câu cá về làm mồi nhậu nữa chứ hỉ. :1::1::1::1:

PM cho em khi a đến Seatle hén.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Sao ai ai cũng theo dõi từng bước đi của HM vậy áh, giống như Libya theo dõi Gadhafi......:1::1::1:
Ông không thấy có 4 que mà tới 6 bông đưa HM đi ahl001l001l001, Ông kia đến nơi chưa mà thấy đèn xanh lè vậy? tới thì vào báo cáo đi chứ hehe:1::1::1:

"Của một đồng, công một lượng, tình là vô giá"

Cám ơn quaidan đã không ngại cực khổ xếp hàng mua bánh, cám ơn anh hoangmau không ngại đường xa và đặc biệt là cám ơn tất cả anh chị em trong diễn đàn XNC đã dành sự quý mến cho tôi.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

nghĩ cũng buồn cuời xưa chả đi đâu giờ xẹt xẹt bay tới bay lui
còn No Egg No Meat và hỗ trợ đặc biệt từ EVA, đúng là gừng càng già càng cay hehehe :24::24::24::24: