Chúc bác yman thượng lộ bình an

tamchi

Cộng tác viên
Ngày mai là gia đình bác yman rời Việt Nam rồi. Chúc gia đình bác luôn mạnh khoẻ, gặp nhiếu may mắn và sớm hội nhập vào cuộc sống mới.

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Chúc bác yman thượng lộ bình an

Anh hùng Núp ngồi cafe với anh mới về nè tamchi. Sắp đi Mỹ còn bị ong vò vẽ nó chích trả thù ngất ngư luôn, haha.

Thôi anh cũng chúc gia đình Yman lên đường bình an, mạnh khỏe nhe.

Thành

Thích đủ thứ ...

Chúc Anh Hùng Núp lên đường bình an, qua bên đó có câu cá nhớ chụp hình cho bà con coi ah nhe sát thủ săn bắt cá :41:

Xin cám ơn Bác Thành, Bác Thanhnv, Tamchi đã có lời chúc mừng gia đình mình. Hẹn gặp tất cả các bác. :):):)

TaoDi

Thành viên mới

Bác Yman qua đó trước chọn địa điểm off "chai" nào ngon lành đợi các chiến hữu qua "gầy sòng" nghen.

"Off" bên đó chắc sẽ được anh hùng Núp đãi mấy món cá "tuyệt chiêu" hen.

Chúc bác thượng lộ bình an, mọi sự như ý....

Last edited by a moderator:

truclinh

Thành viên tích cực

Chúc mừng gia đình bác Yman nha, chúc Bác lên đường bình an và vui vẻ, và gặp nhiều may mắn trên đất Mỹ. hehhe !!:)

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Chúc bac yman ngày mai thượng lộ bình an . Bác qua đó nếu có offline thì chớ TV qua với nha bác . :)

namhoang

Thành viên tích cực

Chúc anh Yman bình an. Chúc anh luôn vui vẻ may mắn những ngày sắp tới. Thân chào anh.

luckyseafood

Ban điều hành

Rồi có đăng ký làm thành viên XNC ở Mỹ hông? Đầu tháng 8 này hongtran sẽ bay qua Houston gặp các chiến hữu ngày xưa, sau đó sẽ liên lạc thăm tamchi, ticon và phuthohoa nè. Hy vọng gặp nhau ở Texas.

MD

Thành viên mới

Chúc anh Yman và giá đình thượng lộ bình an.

Nếu có ghé nhà Tamchi thì đừng có ngứa nghề câu hết cá và rùa, coi chừng bị police thổi còi đó. hihi

lightwind

Cựu Ban điều hành

Thân chúc Nam lên đường bình an nhé. Khi nào đến Mỹ nhớ báo cho mọi người biết.
Thanh Phong

phiden

Thành viên tích cực

Chúc NAM và Gia Đình thượng lộ bình an,sớm hoà nhập cuộc sống mới,gặp nhiều May Mắn. Hẹn gặp lại.

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hehe, bữa nay biết chính xác Yman đích thị là người đàn ông chính tông: Nam (chứ hổng phải nữ).
Chúc những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với bác cùng gia đình trong chuyến đi này.

Utle1153

Thành viên tích cực

xin chúc bác Yman và gia đình thượng lộ bình an, và đạt được mọi sự tốt đẹp trên xứ sở cờ hoa :41::41::41:

thangtran

Thành viên kinh nghiệm

Chúc gia đình yman lên đường bình an, gặp nhiều an lành, may mắn trên miền đất mới.

tramgv

Thành viên tích cực

Chúc gia đình anh yman thượng lộ bình an. Chúc sức khỏe và thành công nhé.

TaoDi

Thành viên mới

Rồi có đăng ký làm thành viên XNC ở Mỹ hông? Đầu tháng 8 này hongtran sẽ bay qua Houston gặp các chiến hữu ngày xưa, sau đó sẽ liên lạc thăm tamchi, ticon và phuthohoa nè. Hy vọng gặp nhau ở Texas.
Bác hongtran tháng 8 này qua Texas rồi còn quay lại Houston nữa không? Hổng biết khi tụi em qua được "bển", anh có dịp nào quay lại Tẽxas?

Last edited by a moderator:

Xin gởi lời cám ơn tramgv, thangtran, Utle1153 Utle1153, quaidan, phiden, phuthohoa, lightwind lightwind, MD, hongtran, Namhoang, tuongvan, truclinh, binhminh... đã gởi lời chúc mừng. Chúc tất cả các ACE hoàn tất các công việc để sớm đoàn tụ cùng gia đình. Chúc tất cả các bạn nhiều súc khỏe và may mắn.

eotidi

Thành viên tích cực

Chúc Yman và gia đình sớm hoà nhập cuộc sống mới.
Năm sau, bạn Nam (nào giờ mới biết tên thật của anh hùng Núp) ra sân bay ở Houston Texas đón gđ eotiđi nha.

diemhanh

Thành viên tích cực

Chúc bác yman thượng lộ bình an và sớm ổn định ở xứ sở cờ hoa:)