Chúc bác yman thượng lộ bình an

tuongvan

Đội trưởng CSPA
Ðề: Chúc bác yman thượng lộ bình an

@ bác yman: hồi sáng TV có ra sân bay tiễn Thaiphuc, TV có gọi cho bác 2 cuộc dt mà hok thấy bác . Tv tưởng được chào bác lần cuối, để về khoe với các bác ở nhà mà hok được . :)

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

A Yman đi bang Houston Texas ah :D
Nếu vậy thì gần e wa hehe

luckyseafood

Ban điều hành

Theo hongtran đuợc biết thì Yman sẽ ở Texas, thành phố Dallas đó các bạn ơi.
Houston nghe nói đông người Việt hơn nên vì ham vui có lẽ Yman và hongtran sẽ move qua đó kiếm bạn nhậu thôi.

luckyseafood

Ban điều hành

Không có ai ở San Jose hết à :20:
Thành viên XNC ở San Jose hiện nay chỉ tạm thời có lightwind, chờ cuối năm xem sao. Còn VDT thì có thaiphuong, nghiatruong, thuha, và blackdoggy có show hình lên trang nhà của VDT đó.
Mong rằng có xe thì hongtran sẽ đi San Jose thăm bác ngay. Hãy đợi đấy.

thehien

Thành viên tích cực

Chúc bác yman thượng lộ bình an và sẽ gặp được nhiều thuận lợi trên vùng đất mới, hy vọng sẽ gặp bác một ngày gần đây, thân ái .

kimthanh59

Thành viên tích cực

Xin chúc gia đình anh mọi điều may mắn,vạn sự bình an.Tôi rất cám ơn, vì nhờ các bài của anh mà tôi biết thêm,dù tôi chỉ đọc được vài bài.Tạm biệt

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Lại thiếu đi một vé dự off sắp tới. :2:
Chúc bác cùng gia đình lên đường bình an! :1::6:

ziz

Support

Xin cám ơn Bác Thành, Bác Thanhnv, Tamchi đã có lời chúc mừng gia đình mình. Hẹn gặp tất cả các bác. :):):)
Chài ai chài ,thế mà hồi nào tới giờ cứ ngỡ cha nội này đang sống ở Mỹ chớ , bởi cứ thấy cha nội ép pà con đọc báo US hoài . Thì ra ... Thì ra mai mới bay . Thôi thì dù muộn màng cũng xin có lời chúc gia đình bác thượng lộ bình an và mau chóng ổn định cuộc sống nơi quê hương mới .

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chài ai chài ,thế mà hồi nào tới giờ cứ ngỡ cha nội này đang sống ở Mỹ chớ , bởi cứ thấy cha nội ép pà con đọc báo US hoài . Thì ra ... Thì ra mai mới bay . Thôi thì dù muộn màng cũng xin có lời chúc gia đình bác thượng lộ bình an và mau chóng ổn định cuộc sống nơi quê hương mới .
ZỤ zì dậy chời:2::2::2:Tamchi post bài này 07/06/2010 mà,là sao ta?:40::40::40::40::40::40::40:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh Ziz,

Anh chị khoẻ không? Nếu đầu năm tới anh chưa đi thì chị em tôi sẽ gặp lại anh chị lần nữa.

Bạn Yman đã qua Mỹ hơn 1 năm rồi anh ạ và đã ổn định cuộc sống. Những bài bạn Yman sưu tầm rất hay và hữu ích cho những người chuẩn bị qua cũng như cho những người mới qua còn bở ngỡ với sinh hoạt tại Mỹ đó anh.

Chúc anh cùng gia đình mạnh khoẻ và mọi sự như ý.

Thân mến,

Ngọc:1:+

ziz

Support

Chài , các bác chả đọc kỹ đoạn cuối xem iem viết thế lào đã :24::24::24:

@ Chào chị ngochappy , gia đình anh ziz vẫn thở đều đều và chắc cũng còn lâu lắm mới được như bác yman , nếu tết này chị em ngochappy có về quê thì cố gắng mấy anh chị em gặp nhau thì hay quá , bà xã anh ziz vẫn hỏi thăm chị em ngochappy luôn.

Anh ziz rất muốn dịp này vào dự họp mặt với các anh chị em trong đấy nhưng điều kiện không cho phép nên đành hẹn dịp khác vậy. Chúc ngochappy và tất cả các anh chị luôn vui khỏe hạnh phúc . Thân mến .

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

ZỤ zì dậy chời:2::2::2:Tamchi post bài này 07/06/2010 mà,là sao ta?:40::40::40::40::40::40::40:
Khà...khà...
Thôi kệ, thêm một lời chúc muộn cho đời thêm vui! :24::6:

Lại thiếu đi một vé dự off sắp tới. :2:
Chúc bác cùng gia đình lên đường bình an! :1::6:
Cám ơn Bác Tamtuong, :)) :)), kỳ này em lên đường qua Kampuchia cho gần nhe. Thanks Anh Tamtuong

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Cám ơn Bác Tamtuong, :)) :)), kỳ này em lên đường qua Kampuchia cho gần nhe. Thanks Anh Tamtuong
Nếu ở miền Nam, nam miền Trung thì qua Campuchia. Còn bác yman ở bắc miền Trung, miền Bắc thì lên đường qua Laos cho gần. :24::6:

tamquanglu

Thành viên tích cực

Chúc Gia Đình Bác Yman luôn được nhiều sức khỏe, thượng lộ bình an và trong tương lai sẽ thành đạt trong cuộc sống, có được một cơ ngơi mới trên quê hương thứ hai. Hy vọng có ngày sẽ gặp được Bác để xức vài chai dầu xanh nơi xứ cờ hoa nhộn nhịp.

kimthanh59

Thành viên tích cực

Chào YMan,chào các bạn,thật lòng,xem qua những bài của YMan,mình nghi YMan đang ở Mỹ,nhưng kimthanh59 lại bé cái lầm,vì YMan ở Mỹ đã 1 năm,mới nhận lời chúc của mình, thôi thì, dù muộn nhưng đầy thân mến,có lẽ TamTuong dơ tay đàn anh đỡ đứa em thỏ đế đang trên mây,dù đúng hay không cũng xin cám ơn anh TamTuong,cám ơn cô Ngochappy.Tạm biệt mọi người, chúc mọi người vui khỏe

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

chào yman,chào các bạn,thật lòng,xem qua những bài của yman,mình nghi yman đang ở mỹ,nhưng kimthanh59 lại bé cái lầm,vì yman ở mỹ đã 1 năm,mới nhận lời chúc của mình, thôi thì, dù muộn nhưng đầy thân mến,có lẽ tamtuong dơ tay đàn anh đỡ đứa em thỏ đế đang trên mây,dù đúng hay không cũng xin cám ơn anh tamtuong,cám ơn cô ngochappy.tạm biệt mọi người, chúc mọi người vui khỏe
:41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41:

:113::113::113::113::113::113::113::113::113:

Chào YMan,chào các bạn,thật lòng,xem qua những bài của YMan,mình nghi YMan đang ở Mỹ,nhưng kimthanh59 lại bé cái lầm,vì YMan ở Mỹ đã 1 năm,mới nhận lời chúc của mình, thôi thì, dù muộn nhưng đầy thân mến,có lẽ TamTuong dơ tay đàn anh đỡ đứa em thỏ đế đang trên mây,dù đúng hay không cũng xin cám ơn anh TamTuong,cám ơn cô Ngochappy.Tạm biệt mọi người, chúc mọi người vui khỏe
Chào anh kimthanh59 (chủ tiệm vàng Kim Thành 5 số 9), anh hãy tham gia offline và xức dầu thường xuyên với anh Tamtuong để thỏ đế trở thành cọp (tiger). :21::21::21: