Chúc Mừng bạn Tuấn Đoàn !

Dungphuquoc

Photographer XNC
Chúc Mừng Tuấn Đoàn !

Chúc mừng Tuấn Đoàn có giấy mời Phỏng Vấn nha ! Chúc các bạn có giấy mời PV trong dịp này cùng với bạn Tuấn Đoàn. Chuyến này phải rửa cho hoành tráng nhe Ku Tửng !!! Chúc mau sớm nhận giấy EMS.

:113::113::113::113::113::113::113::113::113::113::113::113::113::113::113:

Khoaglo

Trùm Hội Ngộ 6
Ðề: Chúc Mừng bạn Tuấn Đoàn !

Chúc mừng chúc mừng ... nhậu đeeee nhậu đeeeeeeee

Thành

Thích đủ thứ ...

Chúc mừng thằng em, anh đang wởn nhe Tuandoan :1:

seven65

Thành viên tích cực

Chúc mừng nha em trai Tuấn Đoàn !
Chúc mọi sự tốt đẹp đến với em !
:41::41::41::41::41::41::41::41::41:

Trieutong

Thành viên tích cực

Anh chị chúc mừng Tuấn Đoàn có thư mời pv , chúc mọi việc tốt đẹp nha Tuấn Đoàn .

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Chúc mừng em Tuandoan nhận giấy mời, chúc phỏng vấn thành công.

thupham

Thành viên mới

Nhà mình f4 pd 30 -4-2001 . sáng nay đã nhận mail pv ngày 18-4-2013 lúc 9 giờ . Mình xin các ace giúp dùm giấy ds 230 7-2012 có còn dùng được ko ? giấy khai thuế 3-8-2012 cũa người bảo lảnh có cần khai lại ko ? Các ace trong diển đàn xin giúp dùm .Cám ơn

vuthangsi

Ban điều hành

Chúc mừng em TUANDOAN.
Phỏng vấn thành công.
Nhận visa-sang mỳ-lấy thẻ xanh -về việt nam cưới vợ -......
:21::21::21::21:

tuyetvan67

Thành viên tích cực

Chúc mừng nha Tuấn Đoàn :) Nhưng mờ mi mốt ai lo vé và hướng dẫn dùm chi bà chị đây kưng? :-( Nói vậy thôi, yên tâm phỏng vấn cho tốt đi lẹ lẹ dùm tui cái đi , đuổi luôn hihihi

pkqui1960

Thành viên mới

Vậy là ngày chờ đợi bấy lâu cũng đã tới, tâm trạng của chị sao mà mâu thuẩn quá ... rất mừng cho em mà buồn thì không ít... chắc em cũng hiểu phải không em!, chúc mừng em trai thân thương của diễn đàn.

tuyetvan67

Thành viên tích cực

Nhà mình f4 pd 30 -4-2001 . sáng nay đã nhận mail pv ngày 18-4-2013 lúc 9 giờ . Mình xin các ace giúp dùm giấy ds 230 7-2012 có còn dùng được ko ? giấy khai thuế 3-8-2012 cũa người bảo lảnh có cần khai lại ko ? Các ace trong diển đàn xin giúp dùm .Cám ơn
Xin chúc mừng, chúc mừng bạn lanpham nhé :) Thật là vui vì bạn nhận giấy mời và vì mình "thắng cá độ" rùi hihihih Ai cũng bảo tháng này chỉ xét đến 29.4 thui :-( Hồ sơ nhà mình ngày 1 tháng 5 heheheheh .... (hõng piết nói điều này ra là có ý gì? :) )

tuandoan

8 Đoàn !

Chào bạn,

DS230 làm tháng 07/2012 thì không cần làm lại. Bạn PV sau 15/04 thì cần phải bổ sung thuế năm 2012 (vì LSQ sẽ cần Federal Income Tax Return của năm 2012). Thân chào

tinatrung

Thành viên tích cực

Chúc mừng TuấnĐoàn nhen, vậy là em bay trước chị rùi....

tuandoan

8 Đoàn !

Vậy là ngày chờ đợi bấy lâu cũng đã tới, tâm trạng của chị sao mà mâu thuẩn quá ... rất mừng cho em mà buồn thì không ít... chắc em cũng hiểu phải không em!, chúc mừng em trai thân thương của diễn đàn.
Em cũng cầu mong sao tháng từ tháng 07/2013 lịch Visa tăng khả quan hơn, để tất cả Anh Chị em cũng như toàn thể thành viên trong diễn đàn sớm đến lượt PV. Chờ đợi hoài cũng thấy nãn. Cầu chúc lịch Visa sẽ tăng nhanh hơn.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Tuandoan,

Chúc mừng em và mong em sẽ nhận được giấy hồng.

Thân mến,

Ngọc:1:+

tien_thanh0711

Thành viên

anh Tuấn Đoàn vậy là gần được đoàn tụ rùi hen.chúc mừng anh nha.@_@
P/s Anh Tuấn Đoàn: vậy chức vụ bán vé máy bay cho anh chị em gia đình XuatNhapcanh này ra sao ta?(anh nhớ tìm người nào giống giống anh nha.hi`hi`)@_@

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Chúc mừng Tuấn Đoàn ,chờ đợi bao nhiêu năm nay đã tới phiên.
Cùng câu hỏi như trên,Tuấn Đoàn có đệ tử tin tưởng để bàn giao Job vé máy bay cho thành viên XNC chưa?
Qua đây học lấy Certificate tiếp tục làm nghề bán vé máy bay.

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Tèo ơiiiiiii ! chúc mừng nha,nhậu ở đâu hả em giai.....ihihihiii

Nhửng ngày cuối Đông bên này , tuyết rơi trắng cỏ cây , sầu đời vào XNC mới biết Tứng đờn nhận giấy đi trình diện LSQ .Chúc mừng Tứng đờn nha . Rồi không biết ngày nào đó lại đến DPQ , NgocHappy và Delena và còn nhiều ..nhiều nửa . Sau cùng đến Thành thích đủ thứ . Mai mốt ta về còn ai nhậu nhẹt nửa đây ? Buồn như Ly rượu đầy mà không cho ai uống hết .
tamtuong hết tốn tiền điện thại gồi .