Chúc Mừng bạn Tuấn Đoàn !

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Chúc Mừng bạn Tuấn Đoàn !

Nhửng ngày cuối Đông bên này , tuyết rơi trắng cỏ cây , sầu đời vào XNC mới biết Tứng đờn nhận giấy đi trình diện LSQ .Chúc mừng Tứng đờn nha . Rồi không biết ngày nào đó lại đến DPQ , NgocHappy và Delena và còn nhiều ..nhiều nửa . Sau cùng đến Thành thích đủ thứ . Mai mốt ta về còn ai nhậu nhẹt nửa đây ? Buồn như Ly rượu đầy mà không cho ai uống hết .
tamtuong hết tốn tiền điện thại gồi .
Qua tới bển ruì hả đại ca ? (mất mối roài :24:) Sao bác sắp lịch cho em đi sau cùng dậy trời, chưa biết ah nha :24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Lót dép ngồi hóng kết quả và off chỗ lào

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Đợi chờ rồi cũng đến ngày này.

Lại chúc mừng em trễ nữa rồi. Hihi...

Bình an và may mắn nhé!

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Nhửng ngày cuối Đông bên này , tuyết rơi trắng cỏ cây , sầu đời vào XNC mới biết Tứng đờn nhận giấy đi trình diện LSQ .Chúc mừng Tứng đờn nha . Rồi không biết ngày nào đó lại đến DPQ , NgocHappy và Delena và còn nhiều ..nhiều nửa . Sau cùng đến Thành thích đủ thứ . Mai mốt ta về còn ai nhậu nhẹt nửa đây ? Buồn như Ly rượu đầy mà không cho ai uống hết .
tamtuong hết tốn tiền điện thại gồi .
Rất tiếc là không kịp dự "tăng 2" để chia tay anh.

Dạ, dạo này do mất mối hơi nhiều nên phí alô của em giảm đáng kể đó anh Cả. :24:

Chúc mừng em nhé Tuấn Đoàn :41::41::41: Mong những điều may mắn và tốt đẹp nhất sẽ đến với em, một người em trai chân tình và rất dễ thương trong lòng chị. Nhớ những ngày lang thang cafe SG với em và vợ chồng Ngố quá, mai mốt tất cả sẽ chỉ còn là kỷ niệm! Những ngày còn ở lại VN, mỗi ngày hãy cứ là một niềm vui em nhé! :1:

Rất tiếc là không kịp dự "tăng 2" để chia tay anh.

Dạ, dạo này do mất mối hơi nhiều nên phí alô của em giảm đáng kể đó anh Cả. :24:
Thế anh Tám có muốn cho phí alô "tăng lên đáng kể" không? :21: Anh cứ việc "gửi gắm nỗi lòng" với Tuấn Đoàn, trước khi ra đi thế nào rồi TĐ cũng sẽ nhường bớt lại cho anh một số "Bông Hoa Nhỏ" để "thay lời muốn nói" thôi! :24::24:

le_duc1959

Thành viên tích cực

Chúc mừng em trai cưng cúa mấy chị ,nhận giấy mời phỏng vấn ,em ôi tv nào củng được mời phỏng vấn hết nè ,chỉ có diện f 6 của chị là hỏng có giấy:20::20: Mời thiệt là buồn quá đi thôi

DucTran

Thành viên mới

Chúc mừng em nhé Tuấn Đoàn :41::41::41:Mai mốt tất cả sẽ chỉ còn là kỷ niệm! Những ngày còn ở lại VN, mỗi ngày hãy cứ là một niềm vui em nhé! :1:
Chúc mừng TĐ nhận giấy PV, chúc bạn toại nguyện !!!

Qua tới bển ruì hả đại ca ? (mất mối roài :24:) Sao bác sắp lịch cho em đi sau cùng dậy trời, chưa biết ah nha :24:
Mình là Thuyền Trưởng con tàu XNC , thì đương nhiên mình sẻ là người sau cùng rời con tàu XNC , cứ ở bên đó Thích đủ thứ đi , khi nào chán chê thì hảy sang đây nhé ....

Chúc mừng thằng em, qua đây anh sẽ đãi một chầu "All You Can Eat" nhưng hổng có uống nhe, ăn thui vì còn phải lái xe dzìa. Chúc mừng :41::41::41:

eotidi

Thành viên tích cực

Chúc mừng tuandoan.

Chúc bạn KSK và PV thành công rinh giấy hồng EMS.

Guitarocker

Thành viên tích cực

Chúc mừng anh Tứng đờn!
Chúc anh phỏng vấn thành công & gặp mọi điều tốt đẹp trong cuộc sống sau khi phỏng vấn nhé.

thanhnv

Thành viên tích cực

Chúc mừng Tuấn Đoàn nhe :) Chúc em KSK và PV được mọi chuyện suôn sẻ.

Mình là Thuyền Trưởng con tàu XNC , thì đương nhiên mình sẻ là người sau cùng rời con tàu XNC , cứ ở bên đó Thích đủ thứ đi , khi nào chán chê thì hảy sang đây nhé ....
Anh cả chơi ác quá! Chơi ghim hàng kiểu này Linda kiện sao anh :))

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Rửa visa, rửa vé máy bay...nhớ hú anh nghe em iêu! :1::6:

Anh cả chơi ác quá! Chơi ghim hàng kiểu này Linda kiện sao anh :))
Không có gì đâu , mấy tháng vừa qua Linda ở VN đi kiểm tra hết rồi , đi từ Nam ra Trung , ý còn muốn đi Pattaya kiểm tra nửa đó ,thấy vô hại. Nên Linda nói cứ ở VN Thích đủ thứ đi . Khi nào Obama về hưu qua củng được mà.Qua sớm đòi về để mở off tốn tiền vé MB lắm .

Rửa visa, rửa vé máy bay...nhớ hú anh nghe em iêu! :1::6:
tamtuong sung lắm , khi có độ nhậu réo vô thì nói : Em kiếm không được cái Ba lô nên xin hẹn lần sau , mấy Anh Chị thông cảm . Nên chăng nhường chức Trưởng ban ăn chơi cho Pà Tám đi nè .

Dungphuquoc

Photographer XNC

tamtuong sung lắm , khi có độ nhậu réo vô thì nói : Em kiếm không được cái Ba lô nên xin hẹn lần sau , mấy Anh Chị thông cảm . Nên chăng nhường chức Trưởng ban ăn chơi cho Pà Tám đi nè .
Cái gì chứ ! giao chức trưởng ban ăn chơi cho Pà Tám Tuyết Vân là em bầu liền đó Anh Cả.

Dungphuquoc

Photographer XNC

Diễn Đàn Xuất Nhập Cảnh xin chúc mừng !

anh Tuan Doan đã phỏng vấn thành công !!!

:101::101::101::41::41::41::113::113::113:

Chỉnh sửa cuối: