Chúc Mừng bạn Tuấn Đoàn !

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Ðề: Chúc Mừng bạn Tuấn Đoàn !

Thanks! Bác Duc Tran về bài post trên.

Vậy thì: "Khi vui ở Mỹ, còn khi buồn thì về VN".

DucTran

Thành viên mới

Hi Laoquau, tôi biết ý bác mà ... bác khỏi lo tôi hiểu nhầm ... hiểu đúng không ah ... tôi muốn khai triển thêm ý Bác để người mới XC bớt đi "bất ngờ ... ngỡ ngàng ... ngạc nhiên" khi va chạm thực tế.
Chúc Bác luôn vui "muốn gì được ... dì". Thân mến,

anhmap78

Thành viên tích cực

Bác Duc Tran nói thật không sai chỗ nào, nhưng để cảm nhận và hiểu được chỉ khi nào hiện dện trên đất Mỹ này mới thấm được. Mong là bạn Tuan Doan sẽ gặp nhiều may mắn khi đến với Thiên đường :D , mà công việc của bạn TD ở VN cũng có giao tiếp tiếng Anh nhiều qua đây chắc cũng đỡ, chứ em đây đến với thiên đường sắp tròn 3 tháng rùi mà vẫn ngơ ngơ ngẩn ngẩn như xác chết trên cao nguyên... chỉ biết nói câu ước gì... bác TD qua tiểu bang nào zi? có qua Cali nhậu chơi nhe ;)

tuandoan

8 Đoàn !

Bác Duc Tran nói thật không sai chỗ nào, nhưng để cảm nhận và hiểu được chỉ khi nào hiện dện trên đất Mỹ này mới thấm được. Mong là bạn Tuan Doan sẽ gặp nhiều may mắn khi đến với Thiên đường :D , mà công việc của bạn TD ở VN cũng có giao tiếp tiếng Anh nhiều qua đây chắc cũng đỡ, chứ em đây đến với thiên đường sắp tròn 3 tháng rùi mà vẫn ngơ ngơ ngẩn ngẩn như xác chết trên cao nguyên... chỉ biết nói câu ước gì... bác TD qua tiểu bang nào zi? có qua Cali nhậu chơi nhe ;)
TD wa San Jose hình như ở gần Anhmap thì phải, khi nào TD wa Anhmap nhớ dẩn TD đi nhậu đó àh nghen. Cám ơn Anhmap trước đó....hiiihhiih

Thành

Thích đủ thứ ...

chứ em đây đến với thiên đường sắp tròn 3 tháng rùi mà vẫn ngơ ngơ ngẩn ngẩn như xác chết trên cao nguyên... chỉ biết nói câu ước gì...
Làm gì mà như phim Xác chết trên cao nguyên vậy ông thần đèn hahahaha, nghe ớn ăn vậy :24:

kiuvii

Cựu Ban điều hành

Chúc Mừng Tuấn Đoàn. Chúc Bạn sớp gặt hái nhiều thành công trên quê hương mới.

Thân

Yenbui54

Thành viên tích cực

LaoQuau này chỉ thích là Trâu già gặm cỏ non mà thôi .Riêng tui trâu này không gặm được cỏ non nữa rồi .Chỉ nhờ em nào ''mớm' cho thì mới ăn được .Ha ha ...
Chúc Tuandoan mau hội nhập cuộc với đời sống mới .Sức còn trẻ thì cày được nhiều lắm .

Dungphuquoc

Photographer XNC

Tiệc chia tay TuanDoan & Tina Lam

Ngày mai 21/04/2013 Diễn Đàn XNC lại chia tay với bạn TuanDoan & bạn Tina Lam. Chúc TuanDoan & Tina Lam thượng lộ, bình an, đoàn tụ gia đình. Mau sớm hoà nhập cuộc sống mới.

vuthangsi

Ban điều hành

CHÚC EM TUANDOAN & TINA LAM
THƯỢNG LỘ BÌNH AN . SỨC KHỎE -MAY MẮN -THÀNH CÔNG .
Lên đường sao thấy bồi hồi .
Bước đi ngó lại , nôn nao cả lòng .

Chỉnh sửa cuối:

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Mến chúc em Tuan Doan &Tina Lam!

Lên đường thượng lộ bình an, luôn gặp thật nhiều may mắn trong cuộc sống, mau chóng ổn định và thành công trên quê hương thứ hai của mình.

tuyetvan67

Thành viên tích cực

Thân thương chúc 2 em Tuấn Đoàn và Tina Lam đoàn tụ với gia đình, đi đường được bình an, sang đó mau chóng hòa nhập cuộc sống mới, và sẽ luôn được hài lòng với mọi việc nhé. Rất mong lại tiếp tục được nhận tin từ 2 em. Mọi người sẽ nhớ 2 em rất nhiều. Em Tina Lam bay trong tháng 5 hả em? Thôi chị cũng chúc trước luôn, tới chừng đó chúc nữa, hé? :)