Chúc mừng Bún Bò lấy giấy hồng

Thành

Thích đủ thứ ...
Vừa nhận được tin cấp báo từ Bún Bò Huế đã cầm giấy Hồng, xin chúc mừng Bún, khi về tới nhà nhớ viết lên kinh nghiệm cho các bạn đi sau nhe Bún :113:

Lily

Cựu Ban điều hành
Ðề: Chúc mừng Bún Bò lấy giấy hồng

Wow !!! Chúc mừng Bún-Bò-Huế nghen !!!
Chúc mọi sự như ý đến với Bún nhà ta.

:41::41::113::113::113::41::41:​

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hehe, hên ghê hong, mới tối wa gặp mặt còn lo lắng mà bi giờ đã rinh được giấy hồi roài :1:

Chúc mừng Bún_Bò_Huế_3 nghen :113:

Wow !
Chúc mừng Em nhé bún bò huế , trường hợp Em quá may mắn :1: chắc nhờ hôm qua trứơc khi đi Phỏng Vấn Em có sức vài chai dầu xanh... Với AI phải không ? Chị đoán vậy thôi Chứ không biết gì .. Hết à nha :21::21::21:
Chúc mừng nhé .. Có rữa giấy hồng nhớ Hú nha :101::101::101::101::101:

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng Bún Bò nhe, chắc đúng như lời bé xinh nói, nhờ tối hôm qua mới vào tới SG đã diện kiến anh Thành, Naioneone, Quái Đản và Bé Xinh xức vài chai dầu xanh lấy hên nên sáng nay PV lượm giấy hồng ngọt sớt. Sẵn dịp đang ở SG còn không biết đi rửa...!! Hổng rửa coi chừng ra tới Nha Trang nó đổi màu ráng chịu à nhe!! HeHe:24::24::24::24::24:

langvuon

khoai nướng

Gánh Bún Bò nhanh nhanh đãi bà con XNC đêy. :36::36:
Từ nay Bún Bò hết bị ế rồi nhé :111:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Cả nhà sắp có Bún Bò Huế ăn zòi, đã ta. Funny cũng đang thèm bún bò đây hehhee. Chúc mừng Bún Bò nghen. Qua mỹ bán bún bò cho mấy bác philboy, laoquao, thanhnv, binhminh, lieu.....cũng đắt lắm à nha. Nhớ nhớ bán cho mấy bác ấy gắn thêm con dao lam nữa :24::24::24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

e hèm lúc tớ đi đón con là làm típ hẻ, dzị mà kg hu hú hén, Hôm nào gặp mặt chúc luôn cho nó có hương vị bún bò nhé :24::24::24:

Chúc mừng Bún Bò nhe, chắc đúng như lời bé xinh nói, nhờ tối hôm qua mới vào tới SG đã diện kiến anh Thành, Naioneone, Quái Đản và Bé Xinh xức vài chai dầu xanh lấy hên nên sáng nay PV lượm giấy hồng ngọt sớt. Sẵn dịp đang ở SG còn không biết đi rửa...!! Hổng rửa coi chừng ra tới Nha Trang nó đổi màu ráng chịu à nhe!! HeHe:24::24::24::24::24:
Trời ông này chưa ai đánh sao khai hết trơn dzạ :102::102::102::102::102: sao có tên Bé xinh nữa dzậy ??? Có hôn ta ? Sao BX không nhớ hôm qua có xức dầu xanh ta ? Có lộn tên BX với ai hôn 1999 ? hôm qua BX ngủ ế độ nằm ở nhà mà l001l001l001

thuongnguyen

Thành viên tích cực

Chúc mừng bún bò Huế nhé. Hy vọng các anh chị em trên diễn đàn sau này đi phỏng vấn đều may mắn giống như Bún Bò Huế. Chị nhớ post bài phỏng vấn lên để mọi người rút kinh nghiệm nhé.

Chúc mừng bún bò Huế nhé. Hy vọng các anh chị em trên diễn đàn sau này đi phỏng vấn đều may mắn giống như Bún Bò Huế. Chị nhớ post bài phỏng vấn lên để mọi người rút kinh nghiệm nhé.
Ha ha xin đính chính dùm Em Bún Bò Huế là zai được Vợ Bảo Lảnh không phải là CHỊ ( tội nghiệp em nó ghê được chúc mừng xong đẩy thẳng qua Thailand luôn ) :24::24::24::24:
Em zai Bún Bò Huế có Rao Hàng là nấu Bún Bò ngon lắm hôm nào sẽ tự tay nấu đãi XNC chúng ta đó
Nói cho cả nhà nghe hôm qua trứơc khi PV. Em BBH có Nắm Tay Tiên Bà Bà mấy lần luôn .. Nên sáng nay tay cầm giấy hồng sướng như Tiên luôn :24::24::24:

@ 1999 : hôm qua Tiên Bà Bà có tặng 1 vé 75 nhớ chiều nay dò số nhé xem có sướng ... Giống Em BBH không nha :24::24::24::24:

Hung Le

Thành viên tích cực

Chào bạn Bún,

Xin chúc mừng bạn nghen. :6: Mình cũng nôn nao online xem bạn thế nào nè hihihi Định sẽ phone cho bạn đó...chúc mừng nghen! Mình nói là bạn sẽ get pink mà hihiihi Vậy là hết lo lắng rồi hén. Sắp gặp vợ yêu rồi...sướng quá ta! hehehe
Mình mừng cho bạn lắm, sau này rãnh nhớ vào XNC tư vấn cho các bạn đi sau nhé, đừng quên XNC nha!
Chúc bạn luôn dzui và hạnh phúc nhé!
Mến chào bạn! :1:

Chúc mừng Bún Bò Huế đã nhận được giấy hồng :41::41::41:. Ở Nha Trang em bán Bún Bò ở chỗ nào zạ, cho chị biết để ghé ủng hộ hén :113:

Thành

Thích đủ thứ ...

@ 1999 : hôm qua Tiên Bà Bà có tặng 1 vé 75 nhớ chiều nay dò số nhé xem có sướng ... Giống Em BBH không nha :24::24::24::24:
KQ XS An Giang ngày : 08-09-2011 ( Thứ 5 )

Giải đặc biệt 147675
Giải nhất 34213
Giải nhì 94720
Giải ba 65856 - 00914
Giải tư 47347 - 35096 - 88829 - 09425 - 87656 - 42021 - 88201
Giải năm 8006
Giải sáu 6356 - 9004 - 4558
Giải bảy 092
Giải tám 75

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chúc mừng BBH he....ở Saigon bao nhiêu ngày vậy?nhớ rửa giấy hồng nha,cả nhà đang đợi đây:43::43::43:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào bạn Bun_ Bo_ Hue_3,

Chúc mừng bạn đã nhận được giấy hồng.

Thân mến,

Ngọchappy+

Bun_Bo_Hue_3

Thành viên kinh nghiệm
Ha ha xin đính chính dùm Em Bún Bò Huế là zai được Vợ Bảo Lảnh không phải là CHỊ ( tội nghiệp em nó ghê được chúc mừng xong đẩy thẳng qua Thailand luôn ) :24::24::24::24:
Em zai Bún Bò Huế có Rao Hàng là nấu Bún Bò ngon lắm hôm nào sẽ tự tay nấu đãi XNC chúng ta đó
Nói cho cả nhà nghe hôm qua trứơc khi PV. Em BBH có Nắm Tay Tiên Bà Bà mấy lần luôn .. Nên sáng nay tay cầm giấy hồng sướng như Tiên luôn :24::24::24:

---Xin Đa Tạ các anh chị----
Lời đầu tiên cho Bún xin gởi đến các Anh Chị lời cảm ơn chân thành. Thật tình mà nói, ngôi nhà Xuất Nhập Cảnh của chúng ta rất có ý nghĩa, mọi người không quen biết nhau, nhưng rất nhiệt tình, hăng say giúp đỡ. Hồ sơ của em nói thật cũng éo le nhiều, nhưng bằng kinh nghiệm những ANh Chị đi trước đã để lại cho em nên đáng học hỏi, không những em mà còn nhiều người đi sau nữa. Em đã từng bước vượt qua, điều đáng nói, Các anh chị tư vấn rất rất đúng với sát thực tế, rất phù hợp với từng hồ sơ, nhất là hồ sơ của em, mặc dù em chỉ gặp các Anh CHị trong thời gian rất ngắn ngũi, nhưng chắc là em không thể quên được những giây phút như vậy. Thật đáng để ghi nhớ. Vừa có ích vừa là niềm vui, vừa là buổi gặp mặt đầu tiên với Các Anh Chị qua gần 1 năm biết nhau trên diễn đàn.

Một lần nữa em xin chân thành cám ơn Anh Thành, quaidan, 911 và chị Bé Xinh cùng toàn thể Các Anh Chị trong ban điều hành cũng như các bạn gần xa trên mọi miền của đất nước. Lời cảm ơn chân thành. Và xin chúc toàn thể anh chị em trong ngôi nhà Xuất Nhập Cảnh được bình an và hạnh phúc. Em xin hết.

Diễn đàn này có ý nghĩa với em em nhiều lắm, nên em sẽ không rời khỏi diễn đàn đàn này đâu, em quyết định sẽ ở lại với diễn đàn. Sẽ cùng với anh chị kề vai những người đi sau, giúp cho những người đi sau có hoàn cảnh như Bún

P/S: Thứ nhất là Chị BeXinh lẹp lẹp lắm
P/s: Thứ hai Cô phỏng vấn người Mỹ lẹp Mê ly đại pháp, làm em không thể nào run được. hi hi hi

à quên Cô người Mỹ phỏng vấn em đến 35 phút, cho nên trưa ngày hôm đó em không ăn uống gì được. đơ người cây cơ luôn hi hi hi

lanhkhoa

Thành viên tích cực

---Xin Đa Tạ các anh chị----
Lời đầu tiên cho Bún xin gởi đến các Anh Chị lời cảm ơn chân thành. Thật tình mà nói, ngôi nhà Xuất Nhập Cảnh của chúng ta rất có ý nghĩa, mọi người không quen biết nhau, nhưng rất nhiệt tình, hăng say giúp đỡ. Hồ sơ của em nói thật cũng éo le nhiều, nhưng bằng kinh nghiệm những ANh Chị đi trước đã để lại cho em nên đáng học hỏi, không những em mà còn nhiều người đi sau nữa. Em đã từng bước vượt qua, điều đáng nói, Các anh chị tư vấn rất rất đúng với sát thực tế, rất phù hợp với từng hồ sơ, nhất là hồ sơ của em, mặc dù em chỉ gặp các Anh CHị trong thời gian rất ngắn ngũi, nhưng chắc là em không thể quên được những giây phút như vậy. Thật đáng để ghi nhớ. Vừa có ích vừa là niềm vui, vừa là buổi gặp mặt đầu tiên với Các Anh Chị qua gần 1 năm biết nhau trên diễn đàn.

Một lần nữa em xin chân thành cám ơn Anh Thành, quaidan, 911 và chị Bé Xinh cùng toàn thể Các Anh Chị trong ban điều hành cũng như các bạn gần xa trên mọi miền của đất nước. Lời cảm ơn chân thành. Và xin chúc toàn thể anh chị em trong ngôi nhà Xuất Nhập Cảnh được bình an và hạnh phúc. Em xin hết.

Diễn đàn này có ý nghĩa với em em nhiều lắm, nên em sẽ không rời khỏi diễn đàn đàn này đâu, em quyết định sẽ ở lại với diễn đàn. Sẽ cùng với anh chị kề vai những người đi sau, giúp cho những người đi sau có hoàn cảnh như Bún

P/S: Thứ nhất là Chị BeXinh lẹp lẹp lắm
P/s: Thứ hai Cô phỏng vấn người Mỹ lẹp Mê ly đại pháp, làm em không thể nào run được. hi hi hi

à quên Cô người Mỹ phỏng vấn em đến 35 phút, cho nên trưa ngày hôm đó em không ăn uống gì được. đơ người cây cơ luôn hi hi hi
sau 35 phút đứng ngắm cô người mỹ thì bun đã rinh được giấy hồng, chúc mừng bún nhé, chợt đầu ai bít được bún nhà ta là con zai đâu, ai cũng nghĩ là 1 mỹ nữ bán bún bò ở huế cơ đó. hiii :21::111::114:.
chúc mừng chúc mừng nha, sắp được gần bà xã rùi vui không? chuẩn bj tâm lý khi tới nước mỹ đi nhé, mình qua đây mất 1 tuần đầu là không ngủ được đâu đó, nhưng hết tuần đầu thì ok nằm xuống là khịt khịt liền, hehe. mình qua mỹ được 1 tháng 5 ngày rùi đó, nhanh không?