Chúc mừng Bún Bò lấy giấy hồng

Bun_Bo_Hue_3

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: Chúc mừng Bún Bò lấy giấy hồng

sau 35 phút đứng ngắm cô người mỹ thì bun đã rinh được giấy hồng, chúc mừng bún nhé, chợt đầu ai bít được bún nhà ta là con zai đâu, ai cũng nghĩ là 1 mỹ nữ bán bún bò ở huế cơ đó. hiii :21::111::114:.
chúc mừng chúc mừng nha, sắp được gần bà xã rùi vui không? chuẩn bj tâm lý khi tới nước mỹ đi nhé, mình qua đây mất 1 tuần đầu là không ngủ được đâu đó, nhưng hết tuần đầu thì ok nằm xuống là khịt khịt liền, hehe. mình qua mỹ được 1 tháng 5 ngày rùi đó, nhanh không?
---Chúc mừng bạn, á quên, chúc mừng heo, nằm xuống là khịt khịt, là heo phải hông nè? hahahah.

small_tiger

Thành viên mới

keke, chúc mừng bún bò huế nhé, bún bò bay chưa? nếu chưa thì khi nào bún bò mới bay zậy? :1:

Bun_Bo_Hue_3

Thành viên kinh nghiệm

keke, chúc mừng bún bò huế nhé, bún bò bay chưa? nếu chưa thì khi nào bún bò mới bay zậy? :1:
---chưa nhận visa bạn ơi, làm sao bay được, đợi có visa rồi tính tiếp he he he.

quanvan2612

Thành viên mới

oh,vui nhỉ,vậy chừng nào rãnh thì bún bò lên chỉ kinh nghiệm cho tụi mình với nha !Chờ tinh bún bò sớm.

quanvan2612

Thành viên mới

Ah,mà bún bò làm hồ sơ theo diện gì vậy?Bún đã đợi mất bao lâu mới được đi phỏng vấn ? khi phỏng vấn xong thì bao lâu mình mới lấy giấy hồng,hay là lấy liền?Chúc bún bò mau gặp bà xã nha !

Bun_Bo_Hue_3

Thành viên kinh nghiệm

Ah,mà bún bò làm hồ sơ theo diện gì vậy?Bún đã đợi mất bao lâu mới được đi phỏng vấn ? khi phỏng vấn xong thì bao lâu mình mới lấy giấy hồng,hay là lấy liền?Chúc bún bò mau gặp bà xã nha !
--Chào các bạn---
Kinh nghiệm của Bún nằm trong link này nè
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=9518

Bún theo Vợ diện CR1
Thời gian 1.5 năm
ngày phỏng vấn là 8 Tháng 09 năm 2011
Ngày nhận visa là ngày 15 tháng 09 năm 2011.

----o0o----Các bạn đọc hết bài của Bún trong link BÚn Post lên, đó là quá trình hoàn tất hồ sơ của Bún. Mong sẽ giúp phần nào cho các bạn đi sau.

Nếu các bạn muốn hỏi gì thì cứ Post lên, anh em trên diễn đàn sẽ help cho các bạn.

small_tiger

Thành viên mới

bác bún bó huế ơi, cho e 1 tô bún bò đi nào, e thích nhất là món ăn nào có liên quan đến bò đấy, nhưng bác nhớ lấy giá hữu nghị thôi nhá, để có jì lần sau e còn ghé thăm bác tiếp chứ :24:

Bun_Bo_Hue_3

Thành viên kinh nghiệm

bác bún bó huế ơi, cho e 1 tô bún bò đi nào, e thích nhất là món ăn nào có liên quan đến bò đấy, nhưng bác nhớ lấy giá hữu nghị thôi nhá, để có jì lần sau e còn ghé thăm bác tiếp chứ :24:
Chân Thành cám ơn bạn đã quan tâm đến gánh Bún nhà ta. Nhưng mà Bún chỉ còn cái nồi nấu Bún thôi, không còn bán Bún nữa, nếu bạn thương tâm thì ghé nhà Bún, mình sẽ bán nốt cái nồi, kiếm tiền mua chiếc vé máy bay để mình đoàn tụ với Bà Xã. kakaka