Chúc Mừng gia đình bác vuthangsi!

Thành

Thích đủ thứ ...
Xin gửi lời chúc mừng đến gia đình bác vuthangsi đã phỏng vấn thành công! Chúc bác cùng gia đình tiếp tục phát triển trong thời gian sắp tới nhé ! :41::41::41:

tuandoan

8 Đoàn !
Ðề: Chúc Mừng gia đình bác vuthangsi!

Chúc mừng gd Bác Thắng nhé, khi nào qua San Jose thì phone cho TD nhé.

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Anh Si _ TuanDoan ơi ! Chúc mừng anh,cầu chúc gd luôn gặp nhiều may mắn trên chặng đường sắp tới.

vuthangsi

Ban điều hành

Chúc mừng gd Bác Thắng nhé, khi nào qua San Jose thì phone cho TD nhé.
Anh cám ơn TUANDOAN.
Khi nào sang đến SẠNJOSE , Anh sẽ liên lạc với Em .

Mong có sự giúp đỡ hướng dẫn từ Em .
ANH THÀNH CÓ CHO SỐ ĐIỆN THOẠI CỦA EM RỒI . HE HE .

http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/20345-Chúc-mừng-gia-đình-bác-ziz/page2

Người ta đã lần lượt qua sông, còn ông lái đò Vũ Sắc Si sao vẫn
Còn lưu luyến với cái bến này chăng ? Mà sao vẫn chưa chịu qua đò, bàn giao lại cho người khác đi chứ !!! Tính làm ông Trùm DDXNC hả Bác Vũ Sắc Si ??? Kakaka
Em xem anh DUNGPHUQUOC nói như vậy đây .

Chuyện này anh không quên đâu .

Chừng nào qua tới MỶ , mới kiếm cha này tính sổ .

:21::21::21:

vuthangsi

Ban điều hành

Xin gửi lời chúc mừng đến gia đình bác vuthangsi đã phỏng vấn thành công! Chúc bác cùng gia đình tiếp tục phát triển trong thời gian sắp tới nhé ! :41::41::41:

Lời đầu tiên xin được gởi lới cám ơn thật chân tình đến với ADMIN diển đàn , ANH THÀNH , Cùng tất cả anh chị em trên diển đàn XUATNHAPCANH .

Được sự hướng dẫn thực tiễn quý báu của các anh chị em trên diển đàn , những anh chị em đã đi trước truyền đạt lại những kinh nghiêm thực tế , đã hướng dẫn đầy đủ và sống động nhất cả một quá trình thực hiện một hồ sơ di trú .

Từ những kinh nghiệm thực tiển quý giá học hỏi trên diển đàn XNC , đã giúp cho hồ sơ gia đình được những bước chuẩn bị thật đầy đủ , chính xác , và đạt được thành công trong ngày phỏng vấn , như mong đợi .

XIN ĐƯỢC CHIA SẼ NIỀM VUI VÀ THÂN GỞI LỜI CÁM ƠN CHÂN TÌNH NHẤT TỪ GIA ĐÌNH TÔI ĐẾN DIỂN ĐÀN XUATNHAPCANH .

VUTHANGSI.

Chỉnh sửa cuối:

khunglongembe

Thành viên mới

Chúc mừng anh vuthangsi. Chúc anh va Gia đình luôn may mắn.:41::103:

DucTran

Thành viên mới

Chúc Mừng anh và gia đình đã thành công như ý nguyện !!!

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Chúc mừng Bác vuthangsi cùng gia đình, luôn gặp nhiều may mắn và thành công trên quê hương thứ hai của mình.

Annie ly

Thành viên mới

Chúc mừng Anh Vuthangsi và gia đình Anh nhiều sức khỏe! Hạnh phúc! vạn sự như ý!

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Chúc mừng VuThangSi chuẩn bị gia nhập diễn đàn "Dân Tuổi Con Trâu".