Chúc mừng Sinh Nhật Chị Thảo My

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Happy Birthday chị Thảo My iu vấu. Chúc Chị luôn vui, khỏe, hạnh phúc, mãi mãi tươi trẻ và lúc nào cũng là bà chị dịu dàng đáng iu của em nhé!

Cùng chúc các bạn có ngày sinh 7.7. Một ngày sinh nhật đầy ý nghĩa, vui vẻ hạnh phúc bên người thân.

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin11.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?Yy8wNy9jMDdhYmM2ZWIzMGRlMTI1OTU0ZmFmMjRhMmIxZmExOS5cUIbaBmUsICDN8SGFwmUsICHkgYmlydGhkYXl8VOG7kXAgQ2F8MXwx[/FLASH]

Yenbui54

Thành viên tích cực
Chúc sinh nhật Thảo My nhé !Mãi mãi là người đẹp của XNC ,trẻ mãi không già ,vui vẻ, iêu đời và iêu người .

Hackti

Thành viên tích cực
Em gái chúc mừng sinh nhật chị nha. Em kính chúc chị tuổi mới, thành đạt, hạnh phúc, và sức khỏe nha chị.

:6::6::6::6::6::6::6::6::6::6::6::6::6::6::6::6:

quaidan

Cựu Ban điều hành
Chúc mừng sinh nhật các bạn có ngày sinh hôm nay :41: Vui vẻ và hạnh phúc nhé :6:

Hôm nay sinh nhật Thaomy
Bầu trời như có một vì sao băng
Xuất Nhập Cảnh thắp hoa đăng
Nến hồng tỏa sáng sông trăng giữa trần
Chúc mừng hương, sắc mãi dâng
Kỳ thư một biển nghĩa nhân trao đời...

Gửi lời theo gió khắp nơi…

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Chúc chị Thaomy ngày sinh nhật vui vẻ,hạnh phúc bên gia đình và người thân:41::41::41:

P/s em đặt chổ này được hem chị,có gì pm delena:24::24::24:
:109::109::109::113::113::113:

Chào cả nhà thương yêu!

Vừa vào diễn đàn đã thấy ngập tràn hoa và những lời chúc mừng đáng yêu. Thảo My rất dễ xúc động, mắt ngấn lệ, sắp khóc òa lên rồi nè! :20::20::20:

Đùa chút thôi, Thảo My không biết nói gì hơn ngoài lời cám ơn. Cám ơn những lời chúc mừng và tấm lòng của mọi người - những người bạn TM đã có dịp được gặp mặt và chưa được gặp mặt ngoài đời - nhưng đều là những người mà TM vô cùng quý mến, thương yêu và trân trọng. Cho em ôm cả nhà một cái nhé! :6::109: :109:

@Delena: Cám ơn em đã đặt chỗ cho chị, nhưng sao chị thấy vũ khí hơi bị nhiều, toàn là dao kéo, súng đạn hông à, chẳng thấy dầu xanh hay bánh trái đâu cả. Để họp chi bộ chút rồi PM cho em sau nhé vì thấy giống tiệc thanh trừng băng đảng quá, cần phải bảo trọng! :21: :21::21:

Thu Ngân

Thành viên mới
Chúc chị của em một ngày sinh nhật vui vẻ cùng gia đình , mọi điều tốt lành sẽ đến với chị

nguyenchauanh

Thành viên tích cực
.hep bi bơt đề tu du
.hep bi bơt đê tú du
.hep bi bớt đê hép bi bơt đề
.hép bi bớt đề tú du
chúc mừng sinh nhật chị THAOMY

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
hic chúc mừng mà khóa òa , hic chắc tại thêm 1 tuổi nên chán chớ giè, hehe không chúc mừng hehe cười đê:24::24::24:

lydao

Cựu Ban điều hành
Chúc TM và các bạn có cùng ngày sinh luôn vui, khoẻ, dễ thương và tràn đầy hạnh phúc
Mùng 7 tháng 7 ai ơi,
Nến, hoa.. toả sáng góc trời lung linh
Ngày này năm ấy bình minh
Thảo My tài sắc được sinh ra đời
Chúc mừng sinh nhật vui tươi
Trọn đời hạnh phúc bên người thân yêu.

linda

Ban điều hành
Happy Birthday Thaomy! Chúc Thaomy thêm một tuổi mới, thêm nhiều niềm vui và tràn đầy hạnh phúc:1: