Chúc mừng Sinh Nhật Chị Thảo My

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Chúc mừng các bạn có ngày sinh nhật hôm nay.

Chúc Thaomy luôn xinh đẹp, hạnh phúc và đạt được mọi điều mong muốn.

Thân mến,

Ngọchappy+

youandme8110

Thành viên tích cực
Em chúc mừng sinh nhật chị nhé! Em kính chúc chị thật nhiều niềm vui, hoa và quà trong ngày ý nghĩa này nhé!:6::6::6::6:

Utle1153

Thành viên tích cực
chúc mừng sinh nhật

Gởi đến THAOMY những lời chúc tốt đẹp nhất nhân ngày Happy - Birthday .

Lily

Cựu Ban điều hành
Chúc mừng sinh nhật bạn mến Thaomy, chúc Thaomy luôn đẹp mãi trong mắt mọi người nhé.
:36::36::36::36::36::36:

Chúc các bạn có cùng ngày sinh nhật 7/7 nhiều hạnh phúc.
:41::41::41::41::41::41:​

Oanh Vo

Thành viên tích cực
Happy birthday cô My nhé. Chúc cô luôn nhiều sức khỏe, trẻ đẹp cô My nhé. Love you muwahhhh

TaoDi

Thành viên mới
Vợ chồng em chúc chị mãi luôn tuơi trẻ, dễ thương v.v... như ngày nào. Nhớ chị nhiều nhiều! :8::8::8:

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Chào Thaomy

Thân ái gởi đến Thaomy những tấm hình chụp lại kỷ niệm ghi dấu tình cảm khó quên của các bạn trong ngày mừng sinh nhật Thaomy.

Mai đây, sẽ có những người trong buổi sinh nhật này đi về quê hương thứ hai, Ngọchappy hy vọng những niềm vui này sẽ còn đọng mãi trong lòng chúng ta.

Thân mến,

Bé Xinh, Thu Ngân, Thảo My & chị Ngochappy

Với chị Ngochappy

Với Thu Ngân

Với Bé Xinh

(Từ trái qua, hàng đứng): anh nguyenhoangthang, anh onenainainai, Tuandoan, anh Quaidan
(hàng ngồi): anh Hoàng Mẫu, Bé Xinh, Thảo My, chị Ngochappy, Thu Ngân

Thu Ngân & Bé Xinh

Bé Xinh

Thu Ngân

Chị Ngochappy

Tuandoan

Anh Quaidan

Last edited by a moderator:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Vui quá anh chị he...........chị Thaomy ơi đừng giận em nhé,hum qua gặp chúng bạn nó dập em tả tơi quên đường về,đến giờ còn lân lân,cho nên không đến chia vui cùng chị:33::33::33:sorry chị nhiều lắm lắm.....delena:6::6::6:

whitecat

Thành viên tích cực
Em chúc mừng chị Thảo My, chúc "chị thơ" luôn trẻ đẹp, yêu đời và hạnh phúc nhé :6::6::6::6::6::6::6::6::6::6::6::6::6::6::6::6::6:

@ Chị Ngọc happy: cám ơn mấy tấm hình chị post lên diễn đàn nhé, hình đẹp lắm, xem hình làm em đỡ nhớ nhà.

Thảo My xin chân thành cảm ơn về những vần thơ đáng yêu và những lời chúc tốt đẹp của mọi người trong ngày SN của TM. TM rất vui khi ở trong vòng tay của bạn bè. Tham gia XNC mới được một năm, thời gian như chớp mắt, nhưng những điều TM nhận được là rất lớn: ngoài niềm vui và những giờ phút thư giãn trên diễn đàn, giờ đây TM đã có được những người bạn, người anh, người chị rất đáng mến - ở Mỹ cũng như đang còn ở VN, trong đó có những người TM chưa hề được gặp mặt ngoài đời lần nào. Và điều đáng qúy, đáng trân trọng nhất là TM đã luôn luôn nhận được sự yêu thương và quý mến của mọi người. Chỉ riêng điều đó thôi đã là cái "được" rất lớn khi đến với diễn đàn rồi. Buổi tối vừa qua là một dấu ấn thân thương khó phai nhạt trong lòng TM. Một lần nữa TM xin được cám ơn tấm lòng của cả nhà dành cho TM nhé!

P/S: Cám ơn chị Ngọc đã chụp cho em những tấm hình kỷ niệm rất ấm áp và thân tình. SN năm sau em sẽ không còn được ngồi như vầy để cho chị chụp hình nữa vì mọi người quanh em lúc ấy đã đi cả rồi :20: :20: :20: Có anh chị nào có hình của nhóm đến sau thì cho em xin làm kỷ niệm với nhé, hôm ấy em thấy có chụp mà sao giờ hổng thấy hình đâu cả! (post lên đây hoặc PM cho em với nhé, em cảm ơn nhiều nhiều!)

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Hic TM nhắn mình là đi cà phê và Karaoke, chứ nhắn Sn là lăn xả đến òi, mà mí cha nội kia , bông của người ta mà ra chụp làm nền là sao????

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Wow...vui quá! Mà bữa đó đi bụi nên hỏng tới được, tiếc ghê. Sorry chị Thảo My hiền dịu nghen, ôm hun cái nè :6::11:

Oanh Vo

Thành viên tích cực
Con sorry cô Thảo My vì đã không tham gia được sinh nhật của cô. Nhìn hình thấy cố vui là con vui rồi. Love you cô My muwahhh