Chúc mừng Thu Ngân đã nhận giấy hồng

Dungphuquoc

Photographer XNC
Ðề: Chúc mừng Thu Ngân đã nhận giấy hồng

Cảm ơn các anh chi em chúc mừng cho TN . Hẹn gặp lại chiều thứ 7 , đia điểm TN sẽ thông báo sau
Không say không dzìa...!!!

:113::113::113::113::113::113::113:

Kim Ngan

Thành viên tích cực

Chúc mừng Thungan & 2 cháu ! Nhưng buồn vì phải xa cô em mà Kimngan quý mến nhất hĩhixhix..:20::20::20:

DucTran

Thành viên mới

Cảm ơn các anh chi em chúc mừng cho TN . Hẹn gặp lại chiều thứ 7 , đia điểm TN sẽ thông báo sau
Chuc mung TN ... cho mình xin một vé nhé nhưng hỏi nhỏ Khi đi có mang theo tin` không vậy ?
Thân,

Chúc mừng Thu Ngân đã nhận được visa :41::41::41: Chúc em và 2 cháu lên đường bình an, thành công và may mắn trên miền đất mới. Trước khi bay nhớ ghi rõ số điện thoại để "đồng bọn" bên ấy biết mà nghênh tiếp nhé kẻo có người lại tới trồng cây si trước cổng hàng giờ như hôm ở nhà chị Lydao thì tội nghiệp, đúng là tội nghiệp quá! :20::20::20:

le_duc1959

Thành viên tích cực
Chúc Mừng Thu Ngân nhận VISA

Chúc em và 2 cháu luôn luôn được Ông Thần MAY MẮN mĩm cười nha.............

seven65

Thành viên tích cực

Chúc mừng Thungan & 2 cháu ! Nhưng buồn vì phải xa cô em mà Kimngan quý mến nhất hĩhixhix..:20::20::20:
Chứ không phải buồn vì Thu Ngân qua xơi khoai trước hả ! Hehehe !
Chúc mùng Thu Ngân nha ! Thấy mọi người đi mà mình nôn quá hà ! Phải hong Tám Đòn !

Alo.. alo Anh Tám tình thương : thứ 7 anh Tám và chi Tám vô SG off hoành tráng nha .

Chúc mừng anh Tám tình thương ? Thoát được chầu chạy mất mắt kiếng bởi Hai trong Một.

Sorry AnhCaDo nha 11/11 TN bay rồi ko có dịp 2 trong 1 với anh . Chúc anh chuyến hồi hương vui vẻ nhé
.
Vì bởi Thu Ngân và Tui sẻ ngược chiều trong ngày 11/11 , chứ không là kỳ này Tám nhà ta không thoát khỏi tay Tui .
Riêng TN giờ phút đầu tiên đặt chân lên xứ Mẽo là vui rồi , vì có Bà Hội Trưởng PN/XNC ra đón tiếp và quan trọng là : Ấm lòng thay có Khoai nướng đứng chờ ,:41::41::41::41::41:Hê hê

lolangqua

Thành viên tích cực

mình cũng chúc mừng thu ngân nhé, bạn thật may man , mình là diện f4 đã pv thag 8/2011 roi đến nay vẫn chưa có tin tưc gi cả bùn wa đi, có ai biết chia sẽ mình với, mình dc anh bảo lãnh có chồng đi theo lsq đag nghi ngờ mối quan hệ của mình va chồng mình , nên khi phỏng vấn nhận giay xanh bổ túc sau đó bổ tuc van tiêp tuc nhận giấy xanh chờ đợi ko thời hạn, mình chờ đến nay vẫn chưa thấy tin tức gì cả, mình cug thường email nhug nhận dc chỉ mỏi câu chở do hs hiện tai quá nhiều, mình đag lo ko biết hs luu lâu quá có bị hủy ko nữa có ai biết hoặc giống trương hợp như mình chia sẽ minh với minh rất là lo lắng

tuandoan

8 Đoàn !

Chúc mừng Chị cùng gia đình đoàn tụ thật vui vẽ và gặp nhiều may mắn, kỳ này có cuộc đua Marathon ờ PLT rồi... mà hỏng biết xe cứu hỏa có chạy lợi hem ta...... hehehehe.....Bi giờ có người đang rạo rực roài kìa...

langvuon

khoai nướng

Chúc mừng Chị cùng gia đình đoàn tụ thật vui vẽ và gặp nhiều may mắn, kỳ này có cuộc đua Marathon ờ PLT rồi... mà hỏng biết xe cứu hỏa có chạy lợi hem ta...... hehehehe.....Bi giờ có người đang rạo rực roài kìa...
Cứu hỏa lúc nào cũng kè kè sau lưng thấy không TD, nhìn kiếng chiếu hậu thì biết mà

nqtuan

Thành viên tích cực

chúc tn hạnh phúc nơi miền đất USA. TN qua đó ở bang nào vậy?

tuandoan

8 Đoàn !

Cứu hỏa lúc nào cũng kè kè sau lưng thấy không TD, nhìn kiếng chiếu hậu thì biết mà

Úi chòy... chưa gì hết mòa có người chuẩn bị sẵn roài kìa... nhìn thấy xe cứu hỏa roài hẻm biết còn rạo rực nổi hem ta...hhheheheheh... zọt trước thoai ở lại hong khéo bị ướt là lạnh chít....

tuandoan

8 Đoàn !

chúc tn hạnh phúc nơi miền đất USA. TN qua đó ở bang nào vậy?
TN wa ở Phước Lộc Thọ, Westminster, CA. BX đi vắng về chưa zị Bác.... heheheheh

tuyetvan67

Thành viên tích cực

Chúc mừng Thu Ngân. Rất mừng. Kim Ngân ơi, mi mốt ai làm tình địch cho KN mỗi kỳ off bên này nữa đây? Tình địch giờ đã sọan valy đi "đoàn tụ" với bên đó trước òi kìa.

tuyetvan67

Thành viên tích cực

Lính mới quậy dzừa thui nghen. Xóm nhiều chiện không hiền tí nào, nhắc "lịnh ông" Tuyetvan67 cẩn thận mà giữ "đào"! Khà...khà :24::24:
hihihi Cảm ơn anh Tám Tường "quá khen" hihihihi Ai khen em quậy em mừng lắm, chỉ sợ pà con bảo em hiền thôi (!?!??!) Anh Tám ơi, thực ra anh còn nhớ tuyetvan67 mặt mũi ra làm sao hông nè? Bữa off tạm biệt TN anh chị vô SG, nhớ tìm gặp 1 cô nào đẹp ơi là đẹp mà hoang tưởng ơi là hoang tưởng , thì đó là em đó nha, hihihih .... Anh DũngPQ biểu "không say không dìa" kìa anh Tám kìa, hehehehe

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Wa , cái vụ này phải xem lại coi sao rồi , cái gì mà mới off hôm đó , say xỉn về không tới nhà , hôm sau lại lại tiển đưa bà Hội Trưởng qua Mẽo , hôm nay lại thấy Người đẹp u buồn đi kiếm chổ để :Ngày mai tui lên đường . Wớ TB Ăn chơi ơi sữa soạn Ba lô chạy vô Sề ghềnh nhậu nửa nè .
Hehe...

Dạ, bữa giờ em không online được vì bị...té giếng đó anh Cả. :21:

Ngày anh về họp mặt Xóm nhiều chiện, nhất định em sẽ đưa bà..."quận Tám" vào trình diện anh. Anh OK hem? :6:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Alo.. alo Anh Tám tình thương : thứ 7 anh Tám và chi Tám vô SG off hoành tráng nha .
Chào Thungan.

Anh chị Tám rất cảm ơn lời mời chân tình của em.

Em là cô gái của XNC đúng chất. Bản tính hiền lành, ít nói, dịu dàng và vô cùng yêu kiều đối với anh chị Tám. Cho dù không trực tiếp vào SG chia tay, đưa tiễn em. Nhưng cho phép anh chị có lời thăm hỏi và chúc phúc đến em và gia đình. Em mãi mãi là cô bé dễ thương mà anh chị Tám hằng yêu quí!

Riêng phần anh Tám dặn dò em nè! Tuy cuộc đời này có rất nhiều điều đẹp nhưng vẫn còn đôi chút..."dối trá điêu ngoa" , "mồm loa mép dãi" :21::21:. Em hãy cẩn trọng để sau này hẻm phải gặp...nho chua, táo sâu, khoai lang sùng, ớt không cay, mía không ngọt, rượu không nồng...Nhớ chưa em?

Có gì cần tư vấn, hãy gọi đường dây nóng cho anh: "515151555đứa". Dzậy đi hén! :24::24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

hihihi Cảm ơn anh Tám Tường "quá khen" hihihihi Ai khen em quậy em mừng lắm, chỉ sợ pà con bảo em hiền thôi (!?!??!) Anh Tám ơi, thực ra anh còn nhớ tuyetvan67 mặt mũi ra làm sao hông nè? Bữa off tạm biệt TN anh chị vô SG, nhớ tìm gặp 1 cô nào đẹp ơi là đẹp mà hoang tưởng ơi là hoang tưởng , thì đó là em đó nha, hihihih .... Anh DũngPQ biểu "không say không dìa" kìa anh Tám kìa, hehehehe

Xin chào Tuyetvan67.

Tuyetvan mới gia nhập "Xóm nhiều chiện" nên chưa hiểu nhiều về "hén" đâu! Rồi "Tuyetvan và quý ông Tuyetvan67" sẽ nghiện "hén" như nghiện thuốc "3 số" cho mà koai! Hehe...

Bữa đó Tuyetvan là người đáng để mọi người nhớ nhất! Là nhân vật mới, không những xinh đẹp mà còn duyên dáng, ngây thơ, vô tư, hồn nhiên, trẻ trung...y như teen 17.

Nếu lỡ ngày mai có gặp nhau trên một cung đường nào đó tại Phan Rang, chắc chắn Tamtuong sẽ nhận ra Tuyetvan ngay lập tức! Nếu hem tin, cứ thử mà koai! :1:

Riêng phần anh Tám dặn dò em nè! Tuy cuộc đời này có rất nhiều điều đẹp nhưng vẫn còn đôi chút..."dối trá điêu ngoa" , "mồm loa mép dãi" :21::21:. Em hãy cẩn trọng để sau này hẻm phải gặp...nho chua, táo sâu, khoai lang sùng, ớt không cay, mía không ngọt, rượu không nồng...Nhớ chưa em?

Có gì cần tư vấn, hãy gọi đường dây nóng cho anh: "515151555đứa". Dzậy đi hén! :24::24:
Cái gì mà dặn dò dử vậy trời , chú Tám nó quên là hồi trước BX đi có để lại cho Thu Ngân cây Mã sao , gặp Nho chua ( kiểu Nho Phan rang ) thì bằm nát ra 3kg Nho+1 Kg Đường tha hồ Say xỉn . Đất đai cũa Mẽo rất ư là tốt , nên Khoai lang chắc là không bị sùng rồi , vì thế nên mùa Thu ở Mẽo cũng lành lạnh mà vẩn có người trùm áo ấm ra đứng chờ đó sao ? Chạy đi thôi , xe Cứu Hoả bí bo...không biết cháy ở đâu ??

Hehe...

Ngày anh về họp mặt Xóm nhiều chiện, nhất định em sẽ đưa bà..."quận Tám" vào trình diện anh. Anh OK hem? :6:
Nhớ vậy nha , lúc đó Tui phải kêu DPQ theo , để mở máy coi bà Q8 này có giống bà trong hình chụp ở PR không , sao mà tui nghi quá ??