Chúc mừng Thu Ngân đã nhận giấy hồng

Ðề: Chúc mừng Thu Ngân đã nhận giấy hồng

Khoai Lang Nướng nói đúng rồi đó Bé Xinh , nhưng phải đúng cặp Bắc Cali mới nấu đó nha

Giữa tháng 11 là qua rồi BX , mong gặp lại lắm đó . Thành lập băng nhóm ở Cali haha
chết cha ! tính đến giờ phút này BX cũng chưa kiếm được 1 người nữa cho đủ cặp ,,, vậy thì sao đây ? có duyệt xét cho ăn món Cháo Sò huyết ko ? nếu ok thì báo đễ BX biết mà lên lịch ăn nhậu sẵn nha bạn hiền ,,, nhắm có chứa tui từ 25/12 đến qua tết tây 1/1/2013 ko thì hú nghen đễ tui sắp xíp ,,, ha ha kỳ này 2 F1 Song Bích hợp Kiếm náo loạn off Nam Cali nghen ,,, kakaka ,,, cứ hú ,,, 40$ xe đò Hoàng là có mặt ngay thui mừ ,,, phãi ko thungan :21:

Chỉnh sửa cuối:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Cái gì mà dặn dò dử vậy trời , chú Tám nó quên là hồi trước BX đi có để lại cho Thu Ngân cây Mã sao , gặp Nho chua ( kiểu Nho Phan rang ) thì bằm nát ra 3kg Nho+1 Kg Đường tha hồ Say xỉn . Đất đai cũa Mẽo rất ư là tốt , nên Khoai lang chắc là không bị sùng rồi , vì thế nên mùa Thu ở Mẽo cũng lành lạnh mà vẩn có người trùm áo ấm ra đứng chờ đó sao ? Chạy đi thôi , xe Cứu Hoả bí bo...không biết cháy ở đâu ??
Hehe...

Dạ, là em nói vui để ghẹo em nó chút thôi anh Cả. Như anh Yenbui54 đã nói: các cô, các chị, các bà F1 khi đã lọt qua bên đó rồi thì khác lắm. Cho dù có 90 tuổi đi chăng nữa thì cũng rất...chảnh. Anh chàng nào có ngả nón chào hỏi thì các cô, các chị, các bà cũng không thèm trả lời đâu! :20::20:l001l001

tuyetvan67

Thành viên tích cực

Xin chào Tuyetvan67.

Tuyetvan mới gia nhập "Xóm nhiều chiện" nên chưa hiểu nhiều về "hén" đâu! Rồi "Tuyetvan và quý ông Tuyetvan67" sẽ nghiện "hén" như nghiện thuốc "3 số" cho mà koai! Hehe...

Bữa đó Tuyetvan là người đáng để mọi người nhớ nhất! Là nhân vật mới, không những xinh đẹp mà còn duyên dáng, ngây thơ, vô tư, hồn nhiên, trẻ trung...y như teen 17.

Nếu lỡ ngày mai có gặp nhau trên một cung đường nào đó tại Phan Rang, chắc chắn Tamtuong sẽ nhận ra Tuyetvan ngay lập tức! Nếu hem tin, cứ thử mà koai! :1:
Dạ em cảm ơn anh Tám đã khen. Và cảm ơn anh Tám vẫn còn nhớ "ai là ai" dù bữa đó anh cụng ly cũng nhiệt tình, hihihihi.... Em thì nhớ nhất là em rất may mắn (và có chút vinh dự nữa) được nghe cả gia đình anh chị Tám và 3 cháu hát "5 ngọn nến lung linh" nè, được "làm chứng" anh Tám cùng chị Tám thổi đèn SN nè, được "bắt quả tang" anh Tám "mi" chị Tám theo yêu cầu lộn xộn của đám đông nữa nè, hihihih Ủa? Mà hõng lẽ vậy rồi, cái lâu thiệt lâu nữa anh em mình mới được gặp lại sao anh Tám? Sao buồn quá dạ chời? Em đang mong thứ bảy được gặp lại anh chị trong Xì Gòn nè chớ, anh? Cố gắng hả, anh Tám hả?

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

chúc mừng TN :41:
thứ bảy không say k về há..
ủa, mà nghe nói em bay wa NORTH DAKOTA phải k?vậy là khoai lang bị nướng khét luôn rồi:24:
:24:

langvuon

khoai nướng

chúc mừng TN :41:
thứ bảy không say k về há..
ủa, mà nghe nói em bay wa NORTH DAKOTA phải k?vậy là khoai lang bị nướng khét luôn rồi:24:
:24:
Cali đang cạnh tranh thành viên XNC với Texas, hiện giờ quân số đã vượt lên làm anh Quạu đang quạu rồi kìa haha, N. Dakota làm gì có cửa hả bac ChauAnh mến thương :11:

Kim Ngan

Thành viên tích cực

Chứ không phải buồn vì Thu Ngân qua xơi khoai trước hả ! Hehehe !
Chúc mùng Thu Ngân nha ! Thấy mọi người đi mà mình nôn quá hà ! Phải hong Tám Đòn !
chị 7 ơi xơi Khoai là chiện nhỏ , xài Khoai mới là chiện lớn chị kg nghe nói Cali sắp có xe cứu hoả đón Thungan đó hả chị?!hihihi...

Kim Ngan

Thành viên tích cực

Chúc mừng Thu Ngân. Rất mừng. Kim Ngân ơi, mi mốt ai làm tình địch cho KN mỗi kỳ off bên này nữa đây? Tình địch giờ đã sọan valy đi "đoàn tụ" với bên đó trước òi kìa.
Tuyetvan ơi chị Lydao & Thungan là học trò ruột của cô giáo & Hiệu trưởng nên 2 người này đi là buồn lắm. Bây giờ cô giáo & HT phải chiêu nạp học trò mới thui. Tình địch đi mà mình nhớ & buồn mới ghê chứ! 2 người đi rồi Tuyetvan tham gia lớp học này nha kg thôi ế rùi !hehehe...

tuandoan

8 Đoàn !

Cali đang cạnh tranh thành viên XNC với Texas, hiện giờ quân số đã vượt lên làm anh Quạu đang quạu rồi kìa haha, N. Dakota làm gì có cửa hả bac ChauAnh mến thương :11:
Chưa gì hết mà có người rạo rực thấy gúm....heheheheh

pkqui1960

Thành viên mới

Trước một trang mới của cuộc đời, chúc Thu Ngân tự tin, lạc quan, vui bước :1:cùng
với những người thân yêu của mình :1::1::1::1::1:

tuyetvan67

Thành viên tích cực

Hehe...

Dạ, là em nói vui để ghẹo em nó chút thôi anh Cả. Như anh Yenbui54 đã nói: các cô, các chị, các bà F1 khi đã lọt qua bên đó rồi thì khác lắm. Cho dù có 90 tuổi đi chăng nữa thì cũng rất...chảnh. Anh chàng nào có ngả nón chào hỏi thì các cô, các chị, các bà cũng không thèm trả lời đâu! :20::20:l001l001
hehehheh Chắc là tuyetvan67 phải đi tìm bác Yenbui54 để khoe ví bác ấy là mấy chị F1 qua đó có thể chảnh lên còn mấy "pé" F4 thì vẫn dzễ thương (?!) như cũ, heheheh

tuyetvan67

Thành viên tích cực

Tuyetvan ơi chị Lydao & Thungan là học trò ruột của cô giáo & Hiệu trưởng nên 2 người này đi là buồn lắm. Bây giờ cô giáo & HT phải chiêu nạp học trò mới thui. Tình địch đi mà mình nhớ & buồn mới ghê chứ! 2 người đi rồi Tuyetvan tham gia lớp học này nha kg thôi ế rùi !hehehe...
Úi thiệt hông thiệt hông? Cho tuyetvan67 đăng ký ví nha cô HT? Chời, thèm học bữa giờ, tò mò quá chời lun mà bữa nọ cô giáo hõng nhận, biểu hết chỗ òi (tưởng đắt dữ lắm ai dè thực ra lớp ế quá chứ hả? hihihihi) HÔm bữa anh iêu của tuyetvan67 cũng đăng ký mà cô giáo hõng nhận, warning "Anh nào mà học ví cô giáo là MỆT lắm á nha", thế là anh iêu của tuyetvan67 sợ quá rồi ... "lỡ" gây ra chút sự cố .....(bữa tạm biệt chị Lý Đào)

tuyetvan67

Thành viên tích cực

Chào Thungan.

Có gì cần tư vấn, hãy gọi đường dây nóng cho anh: "515151555đứa". Dzậy đi hén! :24::24:
Anh Tám ơi bữa em thấy nhà anh mới 3 đứa con hà, em sẽ kiên trì tiếp tục chờ anh chị có thêm 2 đứa nữa cho đủ 5 đứa rồi em sẽ nói chúc mừng luôn thể nha anh, hahahaha (chắc cũng sắp có à anh hen, hõng chừng có luôn 3 đứa, thành 6)

Khoai Lang Nướng nói đúng rồi đó Bé Xinh , nhưng phải đúng cặp Bắc Cali mới nấu đó nha

Giữa tháng 11 là qua rồi BX , mong gặp lại lắm đó . Thành lập băng nhóm ở Cali haha
ceng thẻng qué ,, biết đâu mà tìm cho ra đễ ăn đc chén cháo Sò Huyết đây ,,, khổ thiệt:21:

Hehe...

Như anh Yenbui54 đã nói: các cô, các chị, các bà F1 khi đã lọt qua bên đó rồi thì khác lắm. Cho dù có 90 tuổi đi chăng nữa thì cũng rất...chảnh. Anh chàng nào có ngả nón chào hỏi thì các cô, các chị, các bà cũng không thèm trả lời đâu! :20::20:l001l001

@ Bớ bác YenBui54 : oan quá BX cũng F1 nè rất hiềnnnnnnnnn dễ xươngggggggg đâu có Chanh Hỏi gì đâu ? chỉ có 1 Mông Ướt là tìm đc 1/2 còn lại cùng F1 vào bếp rồi cùng thưỡng thức bữa ăn chuyện trò thui hà ,,,, vậy mà kím cũng chưa có ,,, bỡi vậy thungan ko cho ăn Cháo Sò Huyết ,,, em đành húp cháo trắng loãng vậy :20:

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

@ Bớ bác YenBui54 : oan quá BX cũng F1 nè rất hiềnnnnnnnnn dễ xươngggggggg đâu có Chanh Hỏi gì đâu ? chỉ có 1 Mông Ướt là tìm đc 1/2 còn lại cùng F1 vào bếp rồi cùng thưỡng thức bữa ăn chuyện trò thui hà ,,,, vậy mà kím cũng chưa có ,,, bỡi vậy thungan ko cho ăn Cháo Sò Huyết ,,, em đành húp cháo trắng loãng vậy :20:
MÔNG ƯỚT của em là đủ rồi, khỏi cần cháo sò huyết nữa khà khà:24::24::24:

Dungphuquoc

Photographer XNC

Mông mà ướt là chèm nhẹp luôn đó...!!!

l001l001l001

Dungphuquoc

Photographer XNC
Ðề: Chúc mừng Thu Ngân ra đi đoàn tụ cùng Song Thân !

11/11/2012

Chúc mừng Thu Ngân & gia đình, đoàn tụ cùng Song Thân !

Chúc Cô em gái nhỏ Thượng Lộ Bình An.
Mau chóng hoà nhập cuộc sống mới trên quê hương thứ hai nhé !

1-

Pà Tám Tuyetvan67 tặng quà cho Thu Ngân

2-

Tôi yêu XNC quá...!!!

3-

4-

5-

6-

7-

8-

9-

10-

11-

12-

13-

14-

15-

16-

17-

18-

19-

20-

21-

22-

Hàng me lung linh ánh đèn...!!!
Chia tay với ACE XNC giữa lòng thành phố thân thương ! Ngày mai em lên đường...!

:103::103::103::109::109::109::113::113::113:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

11/11/2012

9-

:103::103::103::109::109::109::113::113::113:
Hai râu , tay cầm ly beer chúc mừng tay cầm chai tính phang ai dzị?

Dungphuquoc

Photographer XNC

Hai râu , tay cầm ly beer chúc mừng tay cầm chai tính phang ai dzị?
Thèng nèo nhèo dzô ! Cướp TN là Hei Reo phan liền.

:20: :20: :20: :20: :20: :20: :20:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Chúc mừng em TN sum hợp cùng gia đình :1::1::1:

P/S Hy vọng chị em mình gặp nhau Phước Lộc Thọ nhé