Chương trình Anh ngữ sinh động – Dynamic English - V.O.A

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: Chương trình Anh ngữ sinh động – Dynamic English - V.O.A

hehehe bài này sao học bằng mắt được bác ? Chắc bác lieuvh nhờ bác Hippo đọc thay cho ông Phạm Văn bài này cho bà con nghe đi bác :100: :24:
Hehheheh , bác này lại chọc em nữa "gồi", em là em "dốt" từ trên xuống dưới, từ trái qua phải, từ "anh văn" cho đến "em toán", từ "vi sờ tính" sang qua "pít tù ré", từ .....đến ..... khà .... khà....

Hippo mà đọc thay cho ông Phạm Văn, chắc bà con vào Thảo Cầm "Viêm" quá, vì sẽ lãng tai liền ...khì ...khì ....

Liệu

Cựu Ban điều hành

Xin chào ACE, đã có bài 5 rồi đó, xin mời ACE download về nha. Cám ơn ACE đã ủng hộ.

Mới cập nhật bài 17 rồi, mời bà con vào nghe nha .

Chỉnh sửa cuối:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Alo alo ...tin sốt dẻo, nóng hổi, vừa thổi, vừa nghe:

1 members cho lieuvh 1 đường link download, thân mời bà con vào link này để mần nha . Xin cám ơn members này đã cung cấp:

Bộ giáo trình đàm thoại Anh – Việt: Dynamic English – 200 bài

Nhanh tay thì còn, chậm tay cũng còn luôn ...khà ....khà ..., các ACE dùng software Internet Download Manage để download cho nhanh nha.

Thành

Thích đủ thứ ...

hehehe thanks bác lieuvh, down xong rồi :1: Các bác chú ý khi down về bung file zip sẽ có Pass giải nén: poisonpure

Liệu

Cựu Ban điều hành

Xin chào ACE;

Có lẽ lieuvh sẽ upload luôn 150 bài dạng pdf luôn cho ACE download hen. Tuy nhiên, 1 file sẽ là 50 bài liên tiếp nhau, ACE chịu khó dò từng bài học nha. Trong trường hợp "tẫu hỏa nhập ma" đọc nhiều nó khớp, thì có thể dùng 1 software để cắt ra từng bài cho nó tiện.

Download book1 - Bài 1 đến bài 50 – file pdf – Dynamic English

Download book2 - Bài 51 đến bài 100 – file pdf – Dynamic English

Download book3 - Bài 101 đến bài 150 – file pdf – Dynamic English <=== bị lỗi, lieuvh post lại nha

Đã upload xong, mời bà con download về máy computer của mình nha.

Chỉnh sửa cuối:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Xin chào các Anh Chị và các Bạn;

Thêm 1 trang web mà 1 members đã cung cấp, có liên quan đến việc học Anh văn của chúng ta. Nếu online, chúng ta sẽ học trực tuyến trên website này:

HỌC TRỰC TUYẾN

Cám ơn members đã cung cấp .

Thành

Thích đủ thứ ...

Xin chào các Anh Chị và các Bạn;

Thêm 1 trang web mà 1 members đã cung cấp, có liên quan đến việc học Anh văn của chúng ta. Nếu online, chúng ta sẽ học trực tuyến trên website này:

HỌC TRỰC TUYẾN

Cám ơn members đã cung cấp .
heheheh, kiểu này chắc bác lieuvh bị mất job roài :24: