Chương trình Anh ngữ sinh động – Dynamic English - V.O.A

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Chương trình Anh ngữ sinh động – Dynamic English - V.O.A

Thành viên có thể download được rồi :1: Cảm ơn các bạn đã tham gia.

ngomaiise

Thành viên

Chào Hippo !
Các bài tiếng Anh kèm theo file PDF download không xem được bị báo lổi , nhờ bạn xem lại giúp .
Thanks

Thành

Thích đủ thứ ...

Chào Hippo !
Các bài tiếng Anh kèm theo file PDF download không xem được bị báo lổi , nhờ bạn xem lại giúp .
Thanks
Đồng ý kiến, open file bị báo lỗi hong mở được bác ơi :100:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Đồng ý kiến, open file bị báo lỗi hong mở được bác ơi :100:
Xin lỗi ACE vì post lên mà hổng có ai download về được ..hic ...hic ... chắc lieuvh dùng Foxit Reader 3.1 nên AEC download về báo lỗi.

Đã thay toàn bộ 10 file khác rồi, xin mời ACE down về và dùng nhe, nếu có gì trục trặc, xin cứ "mắng dzốn" hen ...khè ...khè ...

Chỉnh sửa cuối:

Liệu

Cựu Ban điều hành
Chỉnh sửa cuối:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chào các ACE,

Các bạn download các file *.pdf mà không đọc được, xin mời các bạn vào link này để download phần mềm này nha. Xin cám ơn.

Download phần mềm đọc file pdf

ngomaiise

Thành viên

Đã thay toàn bộ 10 file khác rồi, xin mời ACE down về và dùng nhe, nếu có gì trục trặc, xin cứ "mắng dzốn" hen ...khè ...khè .
.
Hippo ơi ! đã cài phiên bản Adobe Reader 9.3 vẩn không được

Foxit báo lỗi

Adobe báo lỗi

Chỉnh sửa cuối:

water1960

Thành viên tích cực

Hi các ACE,
Mình vẫn đọc được các file *.pdf (của Chương trình Anh Ngữ sinh động trên diễn đàn) bằng Foxit Reader 3.1 bình thường. Có thể file download về máy bị lỗi chứ không phải do chương trình đọc file PDF. Thân chào.

Thành

Thích đủ thứ ...

Hi các ACE,
Mình vẫn đọc được các file *.pdf (của Chương trình Anh Ngữ sinh động trên diễn đàn) bằng Foxit Reader 3.1 bình thường. Có thể file download về máy bị lỗi chứ không phải do chương trình đọc file PDF. Thân chào.
Hì hì, đúng là vậy rồi, file cuả bác lieuvh đọc ok nhưng khi down file atttach về nó bị lỗi. Thôi thế thì các bác vô trong này down cho nó nhanh nhé, phụ bác lieuvh một tay xem nào. Các bác vào lin của từng bài và bấm vào download nhé. Thanks all ! :100:

Thành

Thích đủ thứ ...

Xin lỗi các ACE, bài này lieuvh chịu thua, không tài nào kiếm ra được, mong các ACE thông cảm nha. Tuy nhiên, bài học bằng file pdf vẫn có, ACE chịu khó học bằng mắt nha.
hehehe bài này sao học bằng mắt được bác ? Chắc bác lieuvh nhờ bác Hippo đọc thay cho ông Phạm Văn bài này cho bà con nghe đi bác :100: :24: