Dự đoán lịch VB tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

thuongnguyen

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch VB tháng 11

Bạn phỏng vấn ngày mấy vậy,chúc mừng,chúc mừng:6::6::6::6::6::6:
bạn ơi ngày hoàn tất hồ sơ của bạn ngay mấy vậy. Mình pd 24/3/2010 đến nay vẫn chưa nhận được thư pv

dinh19902003

Thành viên tích cực

bạn ơi ngày hoàn tất hồ sơ của bạn ngay mấy vậy. Mình pd 24/3/2010 đến nay vẫn chưa nhận được thư pv
Hồ sơ mình chưa hoàn tất mà NVC chuyển về LSQ rồi. Bạn viết thư hỏi xem

thuongnguyen

Thành viên tích cực

Hồ sơ mình chưa hoàn tất mà NVC chuyển về LSQ rồi. Bạn viết thư hỏi xem
Hồ sơ bạn phải hoàn tất rồi thì bạn mới được gọi phỏng vấn chứ . Ngày hoàn tất là ngày completed đó . Sau khi bạn đóng tiền visa và nộp hồ sơ đầy đủ thì NVC báo ngày completed đó . Mà thư pv của bạn là LSQ gởi hay NVC gởi vậy ?

tranvu1705

Thành viên tích cực

Theo mình thấy những tháng trc tăng chậm thì những tháng sau tăng nhanh bù lại.Mình tin rằng tháng sau F3 sẽ vượt xa mốc 1/6.

dinh19902003

Thành viên tích cực

Hồ sơ bạn phải hoàn tất rồi thì bạn mới được gọi phỏng vấn chứ . Ngày hoàn tất là ngày completed đó . Sau khi bạn đóng tiền visa và nộp hồ sơ đầy đủ thì NVC báo ngày completed đó . Mà thư pv của bạn là LSQ gởi hay NVC gởi vậy ?
Hồ sơ mình chưa hoàn tất chưa đóng tiền visa luôn. Hồi trước do sợ quá tuồi ko giải quyết kịp nên NVC chuyển hồ sơ mình cho lãnh sự quán

mrtroc90

Thành viên tích cực

Cố lên và hy vọng các bạn ơi,các anh chị em đừng buồn,xin dự đoán F3 tháng 11 tăng 08/06/2002:6:

tranvu1705

Thành viên tích cực

Bên VDT có mưa thư phỏng vấn rồi đó các bạn.

T_T_One_Love

Thành viên mới

F2A 10/5/2010 mình đã nhận được thư phỏng vấn ngày 1/10 lúc 9h sáng

tranvu1705

Thành viên tích cực

Mình thấy hồ sơ tháng 5 quá nhiều nên mới chậm vậy, wa tháng 6 là ok.

thuongnguyen

Thành viên tích cực

Cuối cùng bạn củng có thư,chúc mừng bạn:6:
uhm cảm ơn bạn rất nhiều vì đã chia sẻ . Hồi hộp chờ nhận thư khi có thư rồi thì lại hồi hộp đến ngày phỏng vấn . Cầu mong các diện F đều gặp may mắn nhất là diện F2A vì cảnh vợ chồng xa nhau nên chúa trời hãy giúp cho họ trong đó có con mau sớm được đoàn tụ với nhau sau bao nhiêu năm xa cách .

thulieu

Thành viên tích cực

chúc mừng bạn đã nhận được thư pv và chúc bạn pv vấn được pink:6::6:

thuongnguyen

Thành viên tích cực

chúc mừng bạn đã nhận được thư pv và chúc bạn pv vấn được pink:6::6:
cảm ơn bạn đã chia sẻ. Hình như thulieu pv ngày 28/9 đúng không ? Chúc bạn thành công nhé. Bạn nhớ pv xong chia sẻ cho những người đi sau nhé
.

thulieu

Thành viên tích cực

đúng rồi mình đang trong giai đoạn hồi hộp ,mình pv xong mình sẽ lên chia sẻ cùng các bạn

thuongnguyen

Thành viên tích cực

đúng rồi mình đang trong giai đoạn hồi hộp ,mình pv xong mình sẽ lên chia sẻ cùng các bạn
thulieu cho mình hỏi bạn có phải điền lại đơn I864 cầm theo khi đi pv không ? Hồ sơ của mình là một mình chồng mình đứng ra bảo trợ tài chính cho mình và đã nộp đơn I864 rồi nhưng không biết mình có phải nói chồng in ra lại để cầm theo không hay chỉ việc bổ sung giấy khai thuế năm 2011 thôi .

thulieu

Thành viên tích cực

do chồng mình k đủ incom nên nhờ người bà con đồng bảo trợ ,chồng mình có gửi về giấy khai thuế mới đó bạn ,bạn kêu chồng bạn gửi vè giấy khai thuế 2011 đi:6: ,hình như là cầm theo lúc pv đó bạn ,bạn xem trong thư pv người ta yêu cầu những loại giấy gì khi pv nha,chúc bạn may mắn

Chỉnh sửa cuối:

Luxubu

Thành viên tích cực

Mấy hôm nay thấy nhiều bạn có thư phỏng vấn,vui quá,không biết bao giờ mới tới mình,nhưng lịch visa tháng này tăng mạnh là chắc rồi:6::6::6:

Status
Không mở trả lời sau này.