Dự đoán lịch VB tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

hieukabin

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch VB tháng 11

Cứ như thế nay` thi`VB những tháng tới sẽ không tăng mạnh đâu , vậy la` hết năm nay cũng chưa giải quyết hết F4 2001 thật la` ảm đạm va` chán nản thật .Nhưng cũng hy vọng tháng sau VB F4 tăng 5 tuân`la` 22/April/2001 , chuyện khó tin nhưng cũng không có thật!

dinh19902003

Thành viên tích cực

uhm cảm ơn bạn rất nhiều vì đã chia sẻ . Hồi hộp chờ nhận thư khi có thư rồi thì lại hồi hộp đến ngày phỏng vấn . Cầu mong các diện F đều gặp may mắn nhất là diện F2A vì cảnh vợ chồng xa nhau nên chúa trời hãy giúp cho họ trong đó có con mau sớm được đoàn tụ với nhau sau bao nhiêu năm xa cách .
Bạn đạo Thiên Chúa à ? Lúc chưa có thư pv thì chờ đợi có rồi thì lại lo lắng đúng là khổ thật. Mong cho mọi người pv được tốt đẹp

dinh19902003

Thành viên tích cực

do chồng mình k đủ incom nên nhờ người bà con đồng bảo trợ ,chồng mình có gửi về giấy khai thuế mới đó bạn ,bạn kêu chồng bạn gửi vè giấy khai thuế 2011 đi:6: ,hình như là cầm theo lúc pv đó bạn ,bạn xem trong thư pv người ta yêu cầu những loại giấy gì khi pv nha,chúc bạn may mắn
Bạn ơi người đồng bảo trợ có cần viết 1 lá thư giải thích mối quan hệ với người bảo lãnh hoặc người được bảo lãnh ko bạn ? Mình đang thắc mắc điều đó

Luxubu

Thành viên tích cực

Có bạn nào f2a ngày ưu tiên tháng 6/2010 có thư phỏng vấn ko?

PhienDa

Thành viên mới

dự đoán các diện đứng yên hoặc thụt lùi 1 - 2 tháng :2:
các diện đều tăng 2 tháng, riêng cold_blood_boy178: tại có tư tưởng hông may...nên đến bạn đó...qua ngày ưu tiên...cũng hem có nhận được thư ...phải đợi 1,2 tháng...chờ giải quyết...hehehehehe:24:

Luxubu

Thành viên tích cực

Tuần này bỏ,tuần sau bà con chuẩn bị nhận thư mời phỏng vấn tháng 11,ăn ngủ cho đã,tuần sau thức canh thư nhé:6::6::6:

dinh19902003

Thành viên tích cực

Cho mình hỏi mình diện F2A hồ sơ mình chưa đóng visa. Mình ko biết là bây giờ mình đóng tiền visa bằng cách nào. Như trong thư mời pv co đính kèm nếu đương đơn chưa đóng tiền visa cho NVC thì sẽ đóng trong ngày pv. Còn mình đọc diện K thì đóng tại citibank tại nguyễn huệ quận 1. ACE nào biết trả lời mình nha

zhijian

Thành viên mới

mình 23/5 completed 27/1/2011 mà giờ này vẫn chưa có tin gì hết. đúng là nản wa. chắc là pải đợi tháng sau wa.

kyba2001

Thành viên tích cực

Dự đoán làm chi để hi vọng và sau đó là tràn trề thất vọng.:2: Ôi F3 cái đích 26/07/02 sao mà khó khăn thế. Thôi thì lang thang qua nhà máy pháo cho vơi bớt nỗi buồn mang tên visa!:2:
Ủa bạn là 26/07/02 chứ hok phải 26/06/02 hả

PhienDa

Thành viên mới

Cho mình hỏi mình diện F2A hồ sơ mình chưa đóng visa. Mình ko biết là bây giờ mình đóng tiền visa bằng cách nào. Như trong thư mời pv co đính kèm nếu đương đơn chưa đóng tiền visa cho NVC thì sẽ đóng trong ngày pv. Còn mình đọc diện K thì đóng tại citibank tại nguyễn huệ quận 1. ACE nào biết trả lời mình nha
chào bạn, bạn diện F2a, khi vô PV, lúc nhân viên sơ vấn kiểm tra hs cho ban, nhân viên sẽ ghi cho bạn cái giấy, đem giấy đó đóng tiền theo hướng dẫn, chứ không có sao cả, đem theo tiền Dollar theo là được.

Luxubu

Thành viên tích cực

Không thấy ai than thở hồ sơ đáo hạn mà chưa có giấy phỏng vấn,củng mừng thầm,chắc may mắn đây,nhưng dù thế nào củng đợi tuần sau mới biết chắc kết quả,ko em nào có thư là giống tháng trước,:102::102::102:

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

cả tuần nay xảy ra mấy cái biểu tình xung quanh sứ quán Mỹ các nước (Phillipines với mấy nước Ả rập) thì mấy hồ sơ sao giải quyết được ... Cầu trời Mỹ cắt visa hết mấy nước hồi giáo đó thì đỡ biết mấy ^^

Luxubu

Thành viên tích cực

Mình thấy có bạn f3,PD 22/05/2002 có thư phỏng vấn kìa,sao có sớm quá vậy ta,ko hiểu:13::13::13:

Luxubu

Thành viên tích cực

Trong diễn đàn nè,bạn trangbom đó,bạn xem lại thử,

tranvu1705

Thành viên tích cực

Mình thấy có bạn f3,PD 22/05/2002 có thư phỏng vấn kìa,sao có sớm quá vậy ta,ko hiểu:13::13::13:
Lịch tới 22/5 thì bạn đó có thư là đúng rồi mà.

hsinh

Thành viên tích cực

Lịch tới 22/5 thì bạn đó có thư là đúng rồi mà.
Theo mình biết thì những hồ sơ có ngày ưu tiên trước lịch visa thì mới nhận thư phỏng vấn.nhưng bạn trangbom có pd là 22/05/2002 lại có thư.

Status
Không mở trả lời sau này.