Dự đoán lịch VB tháng 9/2012

Status
Không mở trả lời sau này.

quochuy2034

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch VB tháng 9/2012

Mình xin dự đoán F3 sẽ quay về bền cũ (01-06-02), rồi lấy roda giọt chạy zuzu... đến hết năm nay thì 2002 cũng biến mất. Nhường sân cho F3 2003!!!!!!:6::6::6::6::6::6::6::6::6:

thulieu

Thành viên tích cực

em diện f2a còn 11 ngày nửa tới ngày ưu tiên vậy 20 tây e mail cho nvc hỏi ngày phỏng vấn dc k mấy ace:6::6:

thuongnguyen

Thành viên tích cực

em diện f2a còn 11 ngày nửa tới ngày ưu tiên vậy 20 tây e mail cho nvc hỏi ngày phỏng vấn dc k mấy ace:6::6:
Mình cũng diện F2A mình còn 9 ngày nữa là đến ngày ưu tiện pv. Hy vọng bạn và mình được pv chung một ngày . Bạn cứ email hỏi đi xem tình hình thế nào . Chúc bạn may mắn nhé.

candela

Thành viên tích cực

Chào
Mình F1 còn 10 ngày là tới ngày ưu tiên hẹn gặp bạn ỡ số 4 Lê Duẩn

zactian101

Thành viên tích cực

Ngày 12 tháng 7 mình có gửi thư hỏi ngày PV cho NVC và nhận đc thư tự động. Đã 7 ngày rồi mà ko thấy thư chính thức đâu hết. HS của mình F3 PD 9/5.

thulieu

Thành viên tích cực

mình hồi hộp wa nên muốn gởi mail để coi co tin tức gì k:1::1::1:

thuongnguyen

Thành viên tích cực

Gởi mail ngay đi . còn chờ gì nửa.
Bạn gởi thư hỏi đi. Sau một tuần từ khi bạn gởi email NVC mới trả lời cho mình. Tháng trước mình cũng gởi 1 tuần sau họ mới trả lời tin cho mình biết . Chúc bạn Thulieu thành công và báo cho mọi người biết nhé.

dinh19902003

Thành viên tích cực

Bạn gởi thư hỏi đi. Sau một tuần từ khi bạn gởi email NVC mới trả lời cho mình. Tháng trước mình cũng gởi 1 tuần sau họ mới trả lời tin cho mình biết . Chúc bạn Thulieu thành công và báo cho mọi người biết nhé.
Mẫu email gửi ở đâu vậy bạn ?

zactian101

Thành viên tích cực

PD mình 9/5 đã gửi email hơn 1 tuần rồi mà có trả lời gì đâu, lần trước gửi thì vài ngày là có rồi!. Ko bik có vấn đề gì đây

thuongnguyen

Thành viên tích cực

PD mình 9/5 đã gửi email hơn 1 tuần rồi mà có trả lời gì đâu, lần trước gửi thì vài ngày là có rồi!. Ko bik có vấn đề gì đây
Mình nghĩ chắc họ đang bận rộn phát đơn phỏng vấn nên chưa trả lời đó . Yên tâm trước sau gì bạn cũng sẽ có kết quả thôi . Cầu mong lịch visa tăng nhanh để các diện F được đoàn tụ với gia đình.

zactian101

Thành viên tích cực

Mình nghĩ chắc họ đang bận rộn phát đơn phỏng vấn nên chưa trả lời đó . Yên tâm trước sau gì bạn cũng sẽ có kết quả thôi . Cầu mong lịch visa tăng nhanh để các diện F được đoàn tụ với gia đình.
Cũng mong là vậy, ko cần nhận thư hồi âm, thư phỏng vấn đc rồi, F3 tăng 2 tuần là đến mình

paris

Thành viên tích cực

f2a ơi làm ơn tăng 2.5 tháng điiii nhéeee

Luxubu

Thành viên tích cực

f2a ơi làm ơn tăng 2.5 tháng điiii nhéeee
Ban cùng mơ ước giống minh,mơ ước nhỏ nhoi mà khó thành hiện thực,f2a tăng 2.5,hihi

dangbao2007

Thành viên mới

Vậy tháng 9 diện F3 tới ngày mấy vậy?Cháu xem ko hiểu?

Vậy tháng 9 diện F3 tới ngày mấy vậy?Cháu xem ko hiểu?
đây là topic Dự Đoán lịch Visa cho tháng 9 mà Dangbao. F3 Tháng 8 là 1/5/2002. Đến tháng 9 lịch Visa sẽ như thế nào... anh em đang Dự Đoán ! :2:

Status
Không mở trả lời sau này.