Dự đoán lịch VB tháng 9/2012

Status
Không mở trả lời sau này.

peheodethuong

Thành viên mới
Ðề: Dự đoán lịch VB tháng 9/2012

vái trời f3 tăng mấy tháng luôn :) Mình là ngày 22/9/2002, ko bik khi nào tới nữa :(

Mr_Smile

Thành viên mới

Chào các anh chi. Mình có email cho NVC hỏi về hồ sơ của mình được mở hay chưa thì nhận được email trả lời như bên dưới sáng nay:

"Dear Sir/Madam:

The National Visa Center (NVC) received your inquiry regarding the immigrant visa petition: HCM2009740040 filed by xxxx on behalf of xxxx

Immigrant visa petition HCM2009740040 is currently on a list of completed cases awaiting the availability of visa numbers. This petition will be eligible for an immigrant visa interview when a visa number is available per the Department of State's Visa Bulletin. The current edition of the visa bulletin is available on the following website:

http://travel.state.gov/visa/bulletin/b ... _1360.html

The visa bulletin contains a list of cut-off dates divided by foreign state chargeability and preference category. Only petitions with a priority date earlier than the cut-off date are eligible for a visa and consular processing. This petition's priority date, foreign state of chargeability, and preference category are given below:

Please note that the applicant(s) on this case should not make commitments such as disposing of property, resigning employment, or confirming travel arrangements at this time."

các anh chị cho mình hỏi là liệu hồ sơ mình đã được mở chưa vì email này thông báo là hồ sơ mình đã completed.Mong nhận được chia sẻ từ các anh chị

hanhbinbon

Thành viên tích cực

vái trời f3 tăng mấy tháng luôn :) Mình là ngày 22/9/2002, ko bik khi nào tới nữa :(
Mình thích cái "vái" này ghê! Bạn muốn mấy tháng, chắc muốn đến ngày 1/10/2002 chứ gì! Chúc bạn cầu được ước thấy nhé! Cầu cho bạn cũng là cầu cho chính mình ấy mà. :24:

duy_arsenal176

Thành viên tích cực

Sao chưa ai có thư pv hết v :2::2::2::2::2::2::2::2::2::2::2::2:

mrtroc90

Thành viên tích cực

Sao chưa thấy tin tức gì hết vậy? Lo quá đi thôi.Diễn đàn lạnh tanh!

thulieu

Thành viên tích cực

mình gởi mail đã 8 ngày mà chưa thấy gì hết:2::2::2:

thinh18189

Thành viên tích cực

lịch vb tháng này lại buồn nữa rùi:2: giờ này mà chưa thấy gì hết hazzzi khi noà mới tới lượt mình đây....

docthanquytoc

Thành viên tích cực

hôm nay moi có 27/7 làm gì mà ngày 23 đã có người lên than thở rồi , đến khoảng đàu tháng trở đi mới biet dc tình hình .

tranthanh

Thành viên tích cực

Không biết F4 đến hôm nay nhận thư phỏng vấn đến ngày bao nhiêu rồi anh chị em nào đã nhận thư phỏng vấn vui lòng cho diễn đàn biết với nhé.
Nhìn thấy diễn đàn gì mà trống trơn thế này buồn quá. hy vọng tháng 9 này F4 tăng 4 tuần và các F đều tăng đột biến.

Luxubu

Thành viên tích cực

Thứ 3 tuần sau là sẽ có thư mời phỏng vấn thôi mà,đừng lo lắng cho tàn phai nhan sắc,chắc chắn là như vậy,cuối tuần rồi,đi ăn nhậu cho thoải mái đầu óc,cầu chúc mọi người may mắn,mình cũng may mắn...thấy diễn đàn ỉu xìu muốn buồn theo luôn nè,moi người vui vẻ lên nhé....:6::6:

thulieu

Thành viên tích cực

các anh chị chuẩn bị tinh thần để đoán bảo thư phỏng vấn nha mấy anh chị:24::24::24::24::24:

Bu_101

Thành viên mới

visa tăng nhẹ thôi ak` , 1/5 => 1/10 :"> :)) ước mơ hi vọng là sự thật :))

nhocino

Thành viên tích cực

Hope............................F3---------------Pd 31-05:2::2::2::2::2:

quochuy2034

Thành viên tích cực

Hôm nay là tròn 10 năm (29/07/02) gia đình mình lam hồ sơ bão lãnh.
Không biết còn phải chờ bao lâu nữa đây. Hy vọng trong năm nay sẽ được toại nguyện!!!
Dự đoán F3 về mốc cũ!!!:6::6::6::6::6::6:

duy_arsenal176

Thành viên tích cực

Hôm nay là tròn 10 năm (29/07/02) gia đình mình lam hồ sơ bão lãnh.
Không biết còn phải chờ bao lâu nữa đây. Hy vọng trong năm nay sẽ được toại nguyện!!!
Dự đoán F3 về mốc cũ!!!:6::6::6::6::6::6:
f4 11 năm ùi nek,hjxhjx cầu cho đầu năm sau đc đi:2:

kennyphuc

Thành viên tích cực

F4 phải tăng 6 tuần mới tới lượt mình-->> chuẩn bị tinh thần cho tháng 10 nhận giấy phỏng vấn thui:6:

Luxubu

Thành viên tích cực

Tối nay có ai thức canh thư phỏng vấn ko?ước gi tất cả tăng mạnh cho cả nhà vui vẻ

Status
Không mở trả lời sau này.