Dự đoán lịch VB tháng 9/2012

Status
Không mở trả lời sau này.

thuongnguyen

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch VB tháng 9/2012

sao bạn k gửi mail hỏi đi trể lắm là một tuần bạn đã có kết quả rồi ,chúc bạn may mắn
Mình gởi thư hỏi ngày pv cho NVC hôm ngày 1/8/2012 rồi . Nhưng chưa thấy email của NVC trả lời bạn à . Bạn thulieu ở Sài gòn hay ở đâu vậy bạn . Mình cũng đang rất lo lắng .

thulieu

Thành viên tích cực

Mình gởi thư hỏi ngày pv cho NVC hôm ngày 1/8/2012 rồi . Nhưng chưa thấy email của NVC trả lời bạn à . Bạn thulieu ở Sài gòn hay ở đâu vậy bạn . Mình cũng đang rất lo lắng .
uh mình ở sài gòn ,bạn gửi phải 1 tuần mới có mail trả lời nha bạn ,nhưng mình cũng chúc bạn sớm nhận được thư phỏng vấn nhe

TuanHo2611

Thành viên tích cực

Tình hình này là chắc chắn tin dzui cho F1 roi, bạn mình PD ngày 23/9/2005 được PV ngày 13/9/2012 la chính xác F1 sẽ đụng mốc tháng 10 rồi...la lá la là... :)
Đọc bài này mà thấy vui quá, diepdiep có PD tháng 10 chắc cũng nôn nao lắm đây ! Hy vọng F1 sẽ tăng mạnh nữa trong những tháng tới !

Luxubu

Thành viên tích cực

Tuần sau còn 1 đợt thư mời nửa mà,ko sao đâu bạn,chúc bạn mau chóng nhận đc thư,f2a tháng này tăng 8 tuần rồi đến 15/05/2010,vậy là tháng sau mình củng nhận đc thư

SoNy

Thành viên tích cực

Hic...Chả thấy F3 đâu, vậy là tháng này F3 nhich có 2 tuần thôi sao? :2:

sisi

Thành viên tích cực

Xin chào! Có ai biết cho Minh hỏi,Minh mới nhận Mail của NVC nội dung là HS dang sắp xếp lịch cho cuộc hẹn PV,vậy thì bao lâu Minh mới nhận Đuoc Giầy PV vay,rất cám ơn tất cả moi nguoi

thuytrinh

Thành viên tích cực

tùy vào ngày nộp hồ sơ của bạn,nếu lịch visa vượt qua ngày đó,bạn sẽ được gọi phỏng vân.
F3 tháng này chỉ tăng có 2 tuần à,chắc sẽ tăng tiếp,hy vọng về mốc 1.6.2002

pquy97

Thành viên mới

Xin chào! Có ai biết cho Minh hỏi,Minh mới nhận Mail của NVC nội dung là HS dang sắp xếp lịch cho cuộc hẹn PV,vậy thì bao lâu Minh mới nhận Đuoc Giầy PV vay,rất cám ơn tất cả moi nguoi
Chào bạn !!!
Trường hợp của bạn thì như một số trường hợp khác trên room này.
Ở đây NVC nói là mình chờ đợi cho đến khi nào lịch visa đáo hạn theo pd(ngày ưu tiên của hồ sơ).
Còn nhanh hay chậm thì còn nhiều yếu tố khác nữa. VD: ngày ưu tiên (PD), ngày complete hồ sơ.

Thân

bebu90

Thành viên tích cực

Chị DiepDiep

PD của E sau Chị 3 ngày, khi nào Chị có giấy phỏng vấn, Chị nhớ la làng lên cho Em bik với nhé. F1 mà tăng được 7 tuần thì dzui hết bik luôn. Cầu mong các F khác cũng tăng vù vù để bà con XNC gặp nhau ở đất mỹ cùng nhậu 1 chầu tới bến...hehe.... :21::1:

sisi

Thành viên tích cực

Chào bạn !!!
Trường hợp của bạn thì như một số trường hợp khác trên room này.
Ở đây NVC nói là mình chờ đợi cho đến khi nào lịch visa đáo hạn theo pd(ngày ưu tiên của hồ sơ).
Còn nhanh hay chậm thì còn nhiều yếu tố khác nữa. VD: ngày ưu tiên (PD), ngày complete hồ sơ.

Thân
Cám ơn mọi người rất nhiều,PD của minh 13/11/2000 lâu quá rồi.Hix Hix giờ này chưa thấy giấy pv nữa

tuandoan

8 Đoàn !

Cám ơn mọi người rất nhiều,PD của minh 13/11/2000 lâu quá rồi.Hix Hix giờ này chưa thấy giấy pv nữa
Chào bạn,

Lịch visa đã vượt qua ngày ưu tiên của bạn lâu rồi. Đến nay chưa có thư mời PV thì có thể do HS bạn mới hoàn tất nên phải chờ thêm tí nữa. Sau khi HS hoàn tất thì phải chờ ít nhất 6-8 tuần nữa NVC mới sếp lịch PV cho bạn. thân chào

Luxubu

Thành viên tích cực

Chào bạn,

Lịch visa đã vượt qua ngày ưu tiên của bạn lâu rồi. Đến nay chưa có thư mời PV thì có thể do HS bạn mới hoàn tất nên phải chờ thêm tí nữa. Sau khi HS hoàn tất thì phải chờ ít nhất 6-8 tuần nữa NVC mới sếp lịch PV cho bạn. thân chào
Có chắc là vậy ko bạn,sao luật sư của mình nói tháng này complete tháng sau củng đc nhận giấy phỏng vấn,ngày complete ko ảnh hưởng gi?Haizz...lo quá

tuandoan

8 Đoàn !

Có chắc là vậy ko bạn,sao luật sư của mình nói tháng này complete tháng sau củng đc nhận giấy phỏng vấn,ngày complete ko ảnh hưởng gi?Haizz...lo quá
Chắc hay không thì mình không rỏ, bạn cứ để ý những HS đã vượt qua ngày ưu tiên lâu rồi và HS mới hoàn tất thì tháng sau có thư mời PV hay không thì bạn sẽ rỏ. Còn những gì LS của bạn nói thì nên áp dụng cho những diện không bị giới hạn số lượng Visa sẽ chính xác hơn. Thân chào

Luxubu

Thành viên tích cực

Chắc hay không thì mình không rỏ, bạn cứ để ý những HS đã vượt qua ngày ưu tiên lâu rồi và HS mới hoàn tất thì tháng sau có thư mời PV hay không thì bạn sẽ rỏ. Còn những gì LS của bạn nói thì nên áp dụng cho những diện không bị giới hạn số lượng Visa sẽ chính xác hơn. Thân chào
Ko,hồ sơ mình f2a,moi complete 01/08/2012 ,PD thang 6/2010,ý mình hỏi là tháng sau lich visa vượt qua ngày ưu tiên của mình thì mình có nhận đc thư phỏng vấn luôn ko?thank bạn

nhocino

Thành viên tích cực

F3 oi la F3
Het hy vong trong thang nay that rui.thiet la trac tro qua di.
PD of e la 31-5.
Mong sao ngay mai se co ai do bao 1tin that zui cho gia dinh F3
Mod thong cam cho e e dung dt nen ko the viet dau tren bai duoc.

tuandoan

8 Đoàn !

Ko,hồ sơ mình f2a,moi complete 01/08/2012 ,PD thang 6/2010,ý mình hỏi là tháng sau lich visa vượt qua ngày ưu tiên của mình thì mình có nhận đc thư phỏng vấn luôn ko?thank bạn
Chào bạn,
Nếu lịch Visa tháng 9 này vượt wa ngày ưu tiên của bạn thì bạn cũng không được PV do HS bạn vừa complete. Với ngày ưu tiên của bạn nếu tháng 10 đến ngày đáo hạn thì cũng chưa chắc bạn được PV. Chắc ăn thì tháng 11 này bạn được PV. Nói thì nói vậy thôi vì mọi việc điều có thể xãy ra.Mình cũng hy vọng bạn được PV trong tháng 10. Thân chào

sonduong

Thành viên mới

Tuần sau còn 1 đợt thư mời nửa mà,ko sao đâu bạn,chúc bạn mau chóng nhận đc thư,f2a tháng này tăng 8 tuần rồi đến 15/05/2010,vậy là tháng sau mình củng nhận đc thư
Lần đầu mình tham gia diễn đàn , hồ sỏ mình hcm 2010770190 pd 23/4/2010 cỏ bạn nào pd giổng mình ko , nikc mình lả sonduong11111@yahoo.com

Luxubu

Thành viên tích cực

Lần đầu mình tham gia diễn đàn , hồ sỏ mình hcm 2010770190 pd 23/4/2010 cỏ bạn nào pd giổng mình ko , nikc mình lả sonduong11111@yahoo.com
Của bạn là f2a hả?Hs bạn complete ngày mấy vậy,chắc 1,2 tuân nửa bạn có thư mời đó,f2a tháng này đên8/05/2010 rồi,nhưng mình vẩn hy vọng tăng thêm chút,đến 01/06/2010,khi nào bạn có thư nhớ báo cho mọi người biết nha,tuần sau là có lịch visa rồi,cầu mong tất cả tăng đột biến

Status
Không mở trả lời sau này.