Dự Đoán Lịch VISA Tháng 01/2012

vydo123

Thành viên mới
Ðề: Dự Đoán Lịch VISA Tháng 01/2012

nhà con F4 PD 10/8/2000 vẫn chưa nhận đc giấy báo phỏng vấn ạ :(( :20:

dungthu235

Thành viên tích cực

nhà con F4 PD 10/8/2000 vẫn chưa nhận đc giấy báo phỏng vấn ạ :(( :20:
Ủa sao vậy cà.Vậy nhà cháu đã gửi thư hỏi NVC chưa.Phải chủ động ,đừng chờ hoài .Mau mau gửi mail hỏi đi cháu à.:confused:

dungthu235

Thành viên tích cực

Hấp dẫn gì nữa bạn mình thấy lúc sau này 1 tháng đi với 1 tháng thôi à! Chán nhỉ?
Đừng chán, với tỷ lệ 1/1 rồi sẽ bò tới PD cuả mình thôi. Cố lên :113::113::113:

vydo123

Thành viên mới

Ủa sao vậy cà.Vậy nhà cháu đã gửi thư hỏi NVC chưa.Phải chủ động ,đừng chờ hoài .Mau mau gửi mail hỏi đi cháu à.:confused:
dạ hôm bữa cháu hỏi NVC rồi ạ và nhận đc cái mail như này nè :
Dear Sir/Madam:

Your inquiry has been received at the National Visa Center (NVC).

We updated the mailing/email address for this case. Please continue to notify the NVC of any change of mailing/email address, or change in personal situation that may affect the principal applicant's entitlement to a visa.

Immigrant visa petition HCM2002586003 is currently on a list of completed cases awaiting the availability of visa numbers. This petition will be eligible for an immigrant visa interview when a visa number is available per the Department of State's Visa Bulletin. The current edition of the visa bulletin is available on the following website:

http://travel.state.gov/visa/bulletin/bulletin_1360.html

The visa bulletin contains a list of cut-off dates divided by foreign state chargeability and preference category. Only petitions with a priority date earlier than the cut-off date are eligible for a visa and consular processing. This petition's priority date, foreign state of chargeability, and preference category are given below:

Please note that the applicant(s) on this case should not make commitments such as disposing of property, resigning employment, or confirming travel arrangements at this time.

Case Number: HCM2002586003
Petitioner's Name: PHAM, NHAN VAN
Principal Applicant's Name: PHAM,BICH HUONG THI
Preference Category: F4
Your Priority Date: 10Aug2000
Foreign State Chargeability: VIETNAM
U.S. CONSULATE GENERAL
4 LE DUAN BLVD., DISTRICT 1
HO CHI MINH CITY
VIETNAM

ARI

National Visa Center
Written Inquiry Unit
Serco Inc, Support Contractor
Làm sao đây ạ :20:

dungthu235

Thành viên tích cực

dạ hôm bữa cháu hỏi NVC rồi ạ và nhận đc cái mail như này nè :

Làm sao đây ạ :20:
Vậy thì tiếp tục theo dõi lich VS.Nếu vượt qua PD cuả cháu rồi mà vẫn chưa có thư mời thì mình nghĩ bạn nhờ ngươì nhà trực tiếp liên lạc với NCV xem sao?

vydo123

Thành viên mới

Vậy thì tiếp tục theo dõi lich VS.Nếu vượt qua PD cuả cháu rồi mà vẫn chưa có thư mời thì mình nghĩ bạn nhờ ngươì nhà trực tiếp liên lạc với NCV xem sao?
Dạ cháu xin cảm ơn nhiều ạ :1:

phanlan

Thành viên tích cực

Oh! Trường hợp bạn vydo chưa nhận được giấy phỏng vấn , vậy F4 tháng này chỉ tăng có 3 tuần thôi sao?

vydo123

Thành viên mới

Oh! Trường hợp bạn vydo chưa nhận được giấy phỏng vấn , vậy F4 tháng này chỉ tăng có 3 tuần thôi sao?
hôm bữa c có sang vietditru thấy có bạn PD9/8/2000 có giấy mời pv rồi à :(:20:

lienvan6690

Thành viên mới

F2a có ai nhận được thư phỏng vấn ko vậy? chẳng nhẽ chỉ tăng được 16/4 thôi sao, :(

cuti

Thành viên tích cực

hôm bữa c có sang vietditru thấy có bạn PD9/8/2000 có giấy mời pv rồi à :(:20:
Nếu PD 09/08/2000 mà có thư PV thì cũng có thể thang này F4 chỉ tăng có 3 tuần thôi chứ kg phải 1 tháng giống như mọi người nghĩ.

quytuquay

Thành viên tích cực

Hôm nay là 06/12 rồi ,vậy là F2A tháng này chỉ tăng đến 16/4 thôi sao , nhưng là có tăng là mừng rồi
Hy vọng sang tháng sau sẽ tăng đột biến

hannah

Thành viên mới

Đã toi 19/4/2009 roi ma , chi mong la 1/52009 hay 8/5/2009 thoi ma .

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Các bạn ơi , mình đã đậu phỏng vấn rồi và đã nhận được get pink rồi . Mình cám ơn tất cả các bạn và các anh chị , nhất là chị Ngọc, anh Thành.... đã giúp đỡ mình bấy lâu nay. Mình cũng hy vọng cho nhiều người cũng mau có thư mời pv và đậu pv. Chúc tất cả mọi người vui khỏe và hạnh phúc nhe.

nhan thanh

Thành viên mới

Bạn vydo 123 có ngày p.d 10.8.2000 nên liên lạc lại N.V.C đi ,vi có bạn bên việt dittru có ngày p.d 9.8,.2000 đã nhận giấy báo p.v bởi vì lịch sử lịch visa hơn 10 năm nay đều nằm ở những cột mốc ngày: 1-8-15-22 mỗi tháng . Chúc bạn may mắn ...

dungthu235

Thành viên tích cực

Các bạn ơi , mình đã đậu phỏng vấn rồi và đã nhận được get pink rồi . Mình cám ơn tất cả các bạn và các anh chị , nhất là chị Ngọc, anh Thành.... đã giúp đỡ mình bấy lâu nay. Mình cũng hy vọng cho nhiều người cũng mau có thư mời pv và đậu pv. Chúc tất cả mọi người vui khỏe và hạnh phúc nhe.
Chúc mừng,chúc mừng. Chúc bạn sẽ thành công trong cuộc sống mới.Khi nào thư thả thì chia sẻ kinh nghiệm với mọi người nhé!:6::6:

socola 75

Thành viên tích cực
Ðề: Chảo các bạn f

- mình cũng hy vọng khi nghe các bạn bình luận về lịch visa năm 2012
các diện f được giải quyết nhanh, ( mình f4 01/03/2002 - completed 01/2011 ) các bạn nào cùng thời gian với mình f4 01/03/2002 hãy giao lưu với mình nhe, cầu chúc tất cả Diện f sang năm gặp nhiều may mắn.

- l001l001:103:

hannah

Thành viên mới

Chúc mung Hoahongdo . Chúc chi co mot cuoc song moi tot tren que huong moi nha.....:p:p:p

tuantran185

Thành viên mới

Chúc mừng bạn đã phỏng vấn thành công, và sắp tới chúc bạn lên đường bằng an. Mình F4 PD: 28/08/2000 complete 15/10/2000 mong sao tháng tới có lịch phỏng vấn. Mình muốn hỏi một chút kinh nghiệm của bạn được không? Những giấy tờ năm ngoái hết hạn (vd: I-864, giấy Thuế 1040 và W2) Bạn có phải bổ túc lại không? Còn LLTP thì mình đã làm lại xong rồi. Nếu những gì phải bổ túc xin bạn báo cho mình trước để mình chuẩn bị nhé, Chứ đến lúc đó lại chờ giấy này giấy kia nữa thì nản lắm. Có ai biết xin chỉ dùm mình luôn nha. Cám ơn các Bạn nhiều.

socola 75

Thành viên tích cực
Ðề: Chào bạn oliole và các ban diện f

- chào bạn oliole, bạn còn quá trẻ mà lo ngại gì, mình gần 40 rồi còn phải đợi
dài cổ luôn nè bạn ơi mình f4 01/03/2002 đã completed 01/2011 đợi thư interview một năm nay sắp thành hưu cao cổ luôn nè bạn ơi
- hy vọng sang năm 2012 ( NVC ) mở cửa ân xá cho các diện f4 năm 2001 $ 2002 để đoàn tụ gia đình và an cư, mới lập nghiệp được, cứ như vậy hoài, ngồi đợi ngày ĐẶC XÁ già quá ( NVC) ơi l001l001l001

huungan040390

Thành viên mới

Các anh chị thân mến !

Khi nào diễn đàn mình mới post bài "Lịch VISA Tháng 01/2012".

E đang mong chờ cái bài post này lắm rồi.

Thanks & Best Regards !