Dự đoán lịch visa tháng 04/2012

Bảng theo dõi ngày ưu tiên cho các diện F

• Total voters
    60
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

lienvan6690

Thành viên mới
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 04/2012

hiểu rồi,thanks bạn nghe,nhưng email mình ko biết,tại vì dì út mình làm hồ sơ,mình lên đây chỉ coi thông tin thôi à,ko biết có gửi mail vào của mình ko nữa,cái này mình thắc mắc hoài,ai biết chỉ mình với,thanks:6:
bạn có thể hỏi dì bạn số case number, rồi thông tin về người bảo lãnh cũng như người được bảo lãnh, sau đó email cho nvc hỏi ngày pv thôi

lataht

Thành viên tích cực

Như vậy là đến giờ phút này F2A đã tăng đến 27-9-2009 rồi nhé.Tăng 2 tháng 5 ngày. Rất ngoạn mục phải không mấy bác. Click ở đây

vuvu

Thành viên mới

bạn dinhhoang thân mến
Nếu tháng 3 này hồ sơ của gia đình bạn đến lượt giải quyết thì đến đầu tháng 3-này bạn cùng với gia đình vào trong lsq để bổ túc giấy tờ nhé, họ sẽ yêu cầu bạn bổ sung những giấy tờ đã hết thời hạn như :
- Lý lịch tư pháp
- DS 230 ( cái này phải khai lại rồi )
- Chụp hình mới
- Khám sức khỏe lại ( cái này phải có giấy yêu cầu của LSQ mới đi khám được )
Ba cái đầu bạn có thể chuẩn bị từ bây giờ, riêng phần khám sức khỏe phải chờ LSQ yêu cầu thì chợ rẫy hay IOM mới khám cho bạn.
Phuoctran cho mình hỏi . em gái mình F3 ngày PD 5/1/2002 đã PV thàng/2010 rồi, bây giờ đến ngày đáo hạn phải đi hết cả GD đến LSQ hả, mình nghĩ đi bỗ túc hồ sơ sao phai đi hết. bạn có thể cho mình biết rõ hơn không. cám ơn bạn rất nhiều

hihiruka

Thành viên tích cực

cho con hỏi là đã có ai có PD f4 vượt qua ngày 8/11/2000 mà có giấy PV chưa ạ?

sonle

Thành viên mới

chào bạn , cho mình hỏi bạn diện F4 phải ko ? hồ sơ nhà bạn complete lâu chưa ? cảm ơn bạn nhiều , chúc bạn get pink .
thanks bạn. Hồ sơ nhà mình F4 complete tháng 11 năm 2010 do trục trặc 1 số giấy tờ.

devilbat

Thành viên tích cực

Tháng này F4 tăng đến 8/12/2000 thì chắc sung sướng lắm đây :)) :6: ... có tăng là hạnh phúc lắm rồi , bữa giờ vào diễn đàn mà muốn rụng rời tay chân , hôm nay được chút hơi thở trở lại , chúc mọi người phỏng vấn thành công trong vòng 1 nốt nhạc bù lại những tháng ngày chờ đợi ngộp thở... PD 1/12/2000:1:
mình cũng hi vọng như bạn,về mốc cũ đi,oh yeahhhhhhhhhhhhhhl001

devilbat

Thành viên tích cực

cho con hỏi là đã có ai có PD f4 vượt qua ngày 8/11/2000 mà có giấy PV chưa ạ?
chào bạn,pd mình là 13.11.2000 nè.minh cũng hi vọng tăng lẹ lẹ lên,gần tới cái hồi hộp wa,hix,PD của bạn là ngày mấy vậy?

viet88

Thành viên tích cực

Nhà em cũng nhận được thư phỏng vấn roi F4 PD : 06-11-2000 pv ngay 17-4-2012 . vui quá

dungthu235

Thành viên tích cực

Nhà em cũng nhận được thư phỏng vấn roi F4 PD : 06-11-2000 pv ngay 17-4-2012 . vui quá
Chúc mừng bạn cùng gia đình.Bạn nhận được thư hôm nay hay hôm qua vậy bạn.Thanks

devilbat

Thành viên tích cực

vậy là chú đã có giấy PV chưa hay đang đợi ạ?
gd con f4-2002
tui mới 19t à,hì hì,đang đợi nè,bên vietditru thấy bạn viet88 pd 6.11.2000 nhận giấy pv rồi,hi vọng cũng tới lượt mình,:6:,visa tháng sau tăng 8 tuần,ok,về mốc cũ càng tốt,diễn đàn có ai là girl thì cho mình gửi lời chúc các bạn nghe:6:

viet88

Thành viên tích cực

Cám ơn mọi người nhà mình mới nhận thư phỏng vấn sáng nay thôi !

Status
Không mở trả lời sau này.