Dự đoán lịch visa tháng 04/2012

Bảng theo dõi ngày ưu tiên cho các diện F

• Total voters
    60
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

sanmydo

Thành viên mới
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 04/2012

Nhà em f4 23/10/2000 đến giờ vẫn chưa nhận được giấy pv, em lo quá ko biết giấy tờ nhà em có bị sao ko :2:

nhatphai_vn_000

Thành viên mới

Sao chưa có lịch VISA chính thức nhỉ mong F3 tăng 2 tháng
Sao tới giờ mình cũng chưa nhận được thư phỏng vấn của NVC nhỉ mình đã gửi mail rồi mà không thấy hồi âm . Mình priority date 30/92009 không biết có được phỏng vấn trong tháng này không nửa ? Bị mất ngủ mấy đêm nay rồi trông từng phút từng giây , có ai giống mình không ? Lo quá di mất , buồn quá đi :2:

Table

Thành viên mới

Xin Chào cả nhà Xuất Nhập Cảnh, có anh chị nào biết hồ sơ của em đang được tiến hành đến đâu xin chỉ giúp em, Cám ơn.
PD March 9, 2005.
Receipt Date March 14, 2005.
HCM 2009663125. Diện F1.
Xin chân thành cám ơn rất nhiều.

boratino1984

Thành viên mới

F4 20/11/2000 hồi hộp quá đi!!!!!!!!!!! sao chưa có lịch vậy ta??????

W

watea

Guest

Thấy bên http://thevisabulletin.com/ có thông tin F3 PD:17/03/2002 nhận thư (nguồn lấy từ VDT)

Dear all F3, my friend PD 17 MARCH 2002 is got today received intent, letter as on MUMBAI.ON 23 APRIL.2012…….best luck

ACE F3 XNC nhà ta chưa có tin vui gì à ?:mad:

Shut Up GR. We know you are not real GR. You are Fake.
The April Visa Bulletin For F3 will be 01 March 2002.

|Rồi chắc tin vịt rồi,,làm hy vọngl001

hihiruka

Thành viên tích cực

F4 hiện nay đã có giấy PV đến ngày 8/11/00. Không biết có tăng nữa hay không? T.T Nam mô ai di đà phật

Soso18

Thành viên tích cực

Theo thông tin ở trên thì --
Không biết có AC F3 nào có PD: ngày 22/02/2002 trở đi nhận được thư PV chưa ạ?

:p
sao mình F3 22.2.2002 mà chưa có thư gì vậy nè?
cho mình hỏi là NVC gửi qua email hay gửi qua bưu điện vậy

YieYie

Thành viên mới

Các cô chú ơi có thể check dùm con hồ sơ này không à?
Thuộc diện F4
Case number: HCM2005735028
PD: 07 JUN 2002
Chân thành cảm ơn!

nguyentrioai

Thành viên tích cực

Thấy bên http://thevisabulletin.com/ có thông tin F3 PD:17/03/2002 nhận thư (nguồn lấy từ VDT)

Dear all F3, my friend PD 17 MARCH 2002 is got today received intent, letter as on MUMBAI.ON 23 APRIL.2012…….best luck

ACE F3 XNC nhà ta chưa có tin vui gì à ?:mad:

Shut Up GR. We know you are not real GR. You are Fake.
The April Visa Bulletin For F3 will be 01 March 2002.

|Rồi chắc tin vịt rồi,,làm hy vọngl001
có lẽ ko tin vit dau,đừng nản lòng,mình có ít thông tin từ USA,chúc các F nhiều mai mắn trong thang 4(lịch VB tháng 5)Thanks

W

watea

Guest

có lẽ ko tin vit dau,đừng nản lòng,mình có ít thông tin từ USA,chúc các F nhiều mai mắn trong thang 4(lịch VB tháng 5)Thanks
Bạn biết thông tin gì bên USA vậy?có thể share cho ACE trên đây biết được không bạn:1:

tramlphong79

Thành viên tích cực

Anh chị diễn đàn xem dùm em f2a ngày ưu tiên của em 9/8/2009, nhưng em hỏi ngày phỏng vấn thì nvc trả lời email này cho em , vậy bây giờ em nên làm gì ? mong giúp em
Dear Sir/Madam:

Your inquiry has been received at the National Visa Center (NVC).

Immigrant visa petition HCM2010808067 is currently on a list of completed cases awaiting the availability of visa numbers. This petition will be eligible for an immigrant visa interview when a visa number is available per the Department of State's Visa Bulletin. The current edition of the visa bulletin is available on the following website:

http://travel.state.gov/visa/bulletin/b ... _1360.html

The visa bulletin contains a list of cut-off dates divided by foreign state chargeability and preference category. Only petitions with a priority date earlier than the cut-off date are eligible for a visa and consular processing. This petition's priority date, foreign state of chargeability, and preference category are given below:

Please note that the applicant(s) on this case should not make commitments such as disposing of property, resigning employment, or confirming travel arrangements at this time.

nguyentrioai

Thành viên tích cực

Bạn biết thông tin gì bên USA vậy?có thể share cho ACE trên đây biết được không bạn:1:
Sorry trước,nếu thông tin không làm bạn hài lòng,thông tin từ USA,chỉ là người bạn của Ba mình(cùng Thành phố)vừa báo cho Ba mình biết Hồ sơ Ông bảo lảnh con khoảng tháng 3/2002 vừa nhận thông báo chuẩn bị Phỏng vấn,hy vọng thông tin này tốt đẹp cho ACE F3 mình.:p:p:p

F4ChoDaiCo

Cựu Ban điều hành

Anh chị diễn đàn xem dùm em f2a ngày ưu tiên của em 9/8/2009, nhưng em hỏi ngày phỏng vấn thì nvc trả lời email này cho em , vậy bây giờ em nên làm gì ? mong giúp em
Dear Sir/Madam:

Your inquiry has been received at the National Visa Center (NVC).

Immigrant visa petition HCM2010808067 is currently on a list of completed cases awaiting the availability of visa numbers. This petition will be eligible for an immigrant visa interview when a visa number is available per the Department of State's Visa Bulletin. The current edition of the visa bulletin is available on the following website:

http://travel.state.gov/visa/bulletin/b ... _1360.html

The visa bulletin contains a list of cut-off dates divided by foreign state chargeability and preference category. Only petitions with a priority date earlier than the cut-off date are eligible for a visa and consular processing. This petition's priority date, foreign state of chargeability, and preference category are given below:

Please note that the applicant(s) on this case should not make commitments such as disposing of property, resigning employment, or confirming travel arrangements at this time.
Vậy là ổn rồi. Bạn chờ nhé! Tháng này hoặc tháng sau bạn sẽ nhận giấy mời pv. Chúc mừng bạn.

devilbat

Thành viên tích cực

F4 hiện nay đã có giấy PV đến ngày 8/11/00. Không biết có tăng nữa hay không? T.T Nam mô ai di đà phật
pd bạn ngày mấy vậy?mong các F đều có tin vui nào

W

watea

Guest

Hôm nay chắc NVC hết gửi thư rồi,,thôi chúng ta dọn nhà qua Dự đoán lịch tháng 5 là vừa & cùng nhau chờ đợi nữa..:6:

sanmydo

Thành viên mới

Anh chị nào có thể giúp em với , nhà e F4 23/10/2000 mà giờ vẫn chưa nhận được giấy pv , bây giờ em phải làm sao , giúp em với :2:

Status
Không mở trả lời sau này.