Dự đoán lịch visa tháng 04/2012

Bảng theo dõi ngày ưu tiên cho các diện F

• Total voters
    60
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

thieuminh72

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 04/2012

hồi hộp wá NVC ơi.tui xin hứa zới người nếu được đặt chân đến đất nước của người thì tui sẽ là 1công dân có ích.vì vậy người hãy mau sắp xếp zùm tui.hìhì hồi hộp,run tim wá.hi vọng tim mình vẫn còn đập tốt cho tới khi có giấy pv.
nghĩ cũng lạ , công việc bù dầu mà sáng nào cũng vào XNC xem chút . ghiền như XÌ KE , hôm nay chẳng có tin gì , chắc tui dự doán dúng quá BÃO BOM... sẽ tràng về mình cùng khui bia anh em oiiiiiiiiii !

Duy

Thành viên tích cực

Thư phỏng vấn đang tới , hôm nay sẽ bắt đầu có tin . Thôi , tăng cở ... 3 tháng là được rồi .

nht

Thành viên tích cực

tháng này sao NVC phát thư PV trễ thế ,không biết có bùng nỗ không đây

cascadeur

Thành viên tích cực

Hôm nay là thứ 2 bên Mỹ rùi.Hi vọng mưa thư cho ACE cùng vui.Ai có tin vui chưa nàol001l001l001l001

tranthanh

Thành viên tích cực

Hôm nay 28/02/2012 rồi, như các tháng trước giờ này đa có thư phỏng vấn rồi nhưng sao tháng nay lại chậm thế này, chắc có lẽ tháng này có sự đột biến về lịch vi sa quá. Nếu như có sự đột biến về lịch vi sa thì số lượng phiếu bầu cho Obama vào tháng 10-2012 sẽ tăng lên đáng kể, Obama biết điều đó và chúng ta có quyền hy vọng.
Tháng này chắc chắn sẽ tăng 2 tháng cho các diện F. Chúc mừng tất cả ACE XNC nhé.:6::6::6:

dungthu235

Thành viên tích cực

Hôm nay 28/02/2012 rồi, như các tháng trước giờ này đa có thư phỏng vấn rồi nhưng sao tháng nay lại chậm thế này, chắc có lẽ tháng này có sự đột biến về lịch vi sa quá. Nếu như có sự đột biến về lịch vi sa thì số lượng phiếu bầu cho Obama vào tháng 10-2012 sẽ tăng lên đáng kể, Obama biết điều đó và chúng ta có quyền hy vọng.
Tháng này chắc chắn sẽ tăng 2 tháng cho các diện F. Chúc mừng tất cả ACE XNC nhé.:6::6::6:
Cầu mong cho đúng dự đoán cuả bạn ,và đó cũng là mông ướt cuả mình.l001l001l001

hihiruka

Thành viên tích cực

Thường thì mỗi tháng dù có chậm đến đâu ít ra cũng hai ba người vào thông báo tin PV rồi. Mà tới tận hôm nay, 28 mà vẫn không một bóng người. Có hai nguyên nhân: 1 là tháng này tăng đột biến, 2 là lịch đứng yên.
Mong là trường hợp 1. Lạy trời.

nguyenminhtam

Thành viên tích cực

Thấy các anh/chị nôn mà em cung nôn theo. Vui quá tháng nay tăng đột biến để em cũng có giấy pv cuối năm nay. Hihi. Chúc các anh/chị sớm có thiệp hồng nha

nam461987

Thành viên tích cực

Các bác đừng trông mong đột biến hay gì cả , hơn 1 năm nay toàn thế rồi , bởi vậy đừng tự thẩm du tinh thần nữa :24:

orion_tuan

Thành viên tích cực

Các bác đừng trông mong đột biến hay gì cả , hơn 1 năm nay toàn thế rồi , bởi vậy đừng tự thẩm du tinh thần nữa :24:
Mình nghĩ cũng sắp có thể xảy ra chiến tranh I-Ran và Mỹ rồi. Nếu Mỹ tấn công I-Ran chắc ở nước Mỹ sẽ bị khủng bố nhiều.
Lịch visa F4 theo mình nghĩ mỗi tháng sẽ tăngtu723-5tuần.

mrtroc90

Thành viên tích cực

gần tới ngày rồi mong F3 ơi mi hãy tăng đó nha!l001

nhatphai_vn_000

Thành viên mới

Đúng là tháng này im lặng một cách khác thường thiệt.nhưng nói trường hợp 2 là đứng yên như bạn thì không đúng rùi.diện F của mình có nhìu loại vd như:F1,F2,F3,F4.Nếu như một diện nào đó tháng này đứng yên thì còn các diện khác nữa chứ,một vài diện ấy cũng fải tăng,và một vài người thuộc diện được tăng ấy sẽ thông báo tin zui lên diễn đàn trong thời điểm này.Theo mình nghĩ sự im ắng lúc này không fải là phụ thuộc vào sự tăng hay đứng yên của lịch visa mà vì một vài lý do nào đó NVC chưa gửi thư pv cho chúng ta trong thời điểm này thui.
Ngày nào cũng vô diễn đàn này coi có ai nhận được thư phỏng vấn chưa ? thấy người ta có mà mình cũng mừng . Mà sao tháng này 29 rùi mà chưa ai có hết , không biết có chuyện gì xảy ra nữa không ?Mong sao là tin tốt lành vì mình cũng đang mong có lịch mới lắm rùi . Sốt ruột ghê , sau này mình qua Mỹ rùi thì mình sẽ làm 1 công dân tốt cho nước Mỹ , sẽ đóng thuế đầy đũ cho nhà nước , vì vậy làm ơn cho lịch tăng dùm cám ơn nhiều Có hiều người cần qua Mỹ đễ thoát khỏi cái nghèo , cũng như giúp đỡ gia đình cũa họ Làm ơn tăng dùm đi cám ơn nhiều

quochuy2034

Thành viên tích cực

Ngày nào cũng vô diễn đàn này coi có ai nhận được thư phỏng vấn chưa ? thấy người ta có mà mình cũng mừng . Mà sao tháng này 29 rùi mà chưa ai có hết , không biết có chuyện gì xảy ra nữa không ?Mong sao là tin tốt lành vì mình cũng đang mong có lịch mới lắm rùi . Sốt ruột ghê , sau này mình qua Mỹ rùi thì mình sẽ làm 1 công dân tốt cho nước Mỹ , sẽ đóng thuế đầy đũ cho nhà nước , vì vậy làm ơn cho lịch tăng dùm cám ơn nhiều Có hiều người cần qua Mỹ đễ thoát khỏi cái nghèo , cũng như giúp đỡ gia đình cũa họ Làm ơn tăng dùm đi cám ơn nhiều.

NVC ơi. Sao mà yên ắng quá!!
Lịch visa ơi. ta đợi ngươi đến rước ta đi. Nhanh lên!!! thanks!!!!

nhan thanh

Thành viên mới

Bình thường thôi anh chị em ơi,cách làm của N.V.C là vâỵ thôi ,khi thì cuôí tháng ,khi thì đâù tháng ,anh chị cứ yên tâm đi vài ngày nữa thôi sẽ có bảo thư p.v mà ..yên tâm đi :24:.....

dungthu235

Thành viên tích cực

Bình thường thôi anh chị em ơi,cách làm của N.V.C là vâỵ thôi ,khi thì cuôí tháng ,khi thì đâù tháng ,anh chị cứ yên tâm đi vài ngày nữa thôi sẽ có bảo thư p.v mà ..yên tâm đi :24:.....
không bình thường chút nào,đủ thứ cảm xúc,hy vọng thất vọng,mong ước uớt mông,lên mây té giếng té ghế ...cuối cùng vẫn phải là hy vọng tiếp tục đợi chờ l001l001l001l001l001l001l001l001l001l001l001

VAN QUY

Thành viên tích cực

11h51 có
Ðang đọc: 86 (10 thành viên và 76 khách):confused:

Status
Không mở trả lời sau này.