Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

• Total voters
    160
  • Poll closed .

dhdinh

Thành viên mới
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=2886
Chào anh chị trong diễn đàn xuất nhập cảnh,
Vì hôm trước được chị phòng thông tin xác nhận em thuộc diện FX, nên hiện tại em theo dõi tiến trình hồ sơ theo ngày ưu tiên dựa vào lịch của Mumbai.India.Nếu anh chị nào có trường hợp giống em có thể theo dõi dựa vào Cut-Off Dates for Immigrant Visas ở trang này ạ:
http://mumbai.usconsulate.gov/cut_off_dates.html
Hôm trước chị phòng thông tin cũng cho biết tháng 9 này sẽ làm hồ sơ đến 22.09.2008 nên em thấy thông tin ở đường link trên là khá chính xác.

Thân ái

sao hồ sở này F2a pd 22.9.2008 chưa có giấy mời PV nhỉ, anh chị nào biết diện FX là sao không sao lịch visa ko có diện này mình không hiểu:confused:

tuandoan

8 Đoàn !
Em và em trai 9 tuổi diện F2A, PD 3/2010. Hiện nay cả ba và mẹ đều đang định cư ở Mĩ, chỉ còn 2 anh em ở đây, liệu em có thể làm đơn để được xét vì lí do nhân đạo ko?
Chào bạn,

Lý do nhân đạo chỉ áp dụng trong trường hợp thập tử nhất sinh mà thui.

Vonhuyen

Thành viên mới
Mình thuộc diện F4 có pd là 17-4-2000 nè, mà lịch visa tháng 9 là ngày 15-4, còn 3 ngày nữa thui mà bị trễ lại hết một năm, hi vọng là tháng 10 qua tài khóa tăng nhiều nhiều cho đại gia đình F4 vui đi, tăng chứ đừng đứng yên là chít kon lun....... cầu Chúa....l001l001l001l001l001l001l001l001

waiting

Thành viên tích cực
Diện f4 ơi là diện f4, trông chờ dài cả cổ luôn mà có thấy được cái gì sáng sủa 1 chút đâu !

Cho mình hỏi tháng 10 là tài khóa mới hay là phải hết tháng 10, tháng 11 mới là tài khóa mới , cám ơn

lie_Z

Thành viên tích cực
Diện f4 ơi là diện f4, trông chờ dài cả cổ luôn mà có thấy được cái gì sáng sủa 1 chút đâu !

Cho mình hỏi tháng 10 là tài khóa mới hay là phải hết tháng 10, tháng 11 mới là tài khóa mới , cám ơn
visa tháng sau update là bắt đầu tài khoá mới .

myhuong

Thành viên mới
F4

Cả nhà ơi! hồ sơ Pd 21.04.2000 đã nhận thư phỏng vấn hnay. ngày pv la 06/09 đó....bánh xe bất đầu lăg nhanh rùi :21:...hi vòng tái khoá mới sẽ tăng nhanh cho tất cả các F lun...:6::113::113:

duyng90

Thành viên tích cực
Cả nhà ơi! hồ sơ Pd 21.04.2000 đã nhận thư phỏng vấn hnay. ngày pv la 06/09 đó....bánh xe bất đầu lăg nhanh rùi :21:...hi vòng tái khoá mới sẽ tăng nhanh cho tất cả các F lun...:6::113::113:
Wow tháng này NVC phát thư pv sớm quá vậy ta !!! Vậy là F4 tháng sau tăng rồi ... Mà bạn có sure không đó mắc công lại mừng hụt ...
Nhà mình F3 sau khi đọc tin cũng thấy nôn nôn và mình cũng vừa gửi mail hỏi ngày pv lun rồi hix ... cứ nôn nao + gửi mail kỉu này chắc mình bị NVC bỏ vô diện xìbam lun quá :24:
NVC đã bắt đầu gửi mail rồi đó, các bạn mau mau gửi mail đi !!!

PhienDa

Thành viên mới
chào bạn! có nhầm lẫn không bạn? nếu lịch phỏng vấn Nóng hổi vượt ngày ưu tiên theo lịch Visa tháng 9 là 15/4/2000, thì người đó phải có lịch PV tháng 10 chứ sao lại tháng 9, nếu tháng 9 thì Vô lý, vì ngày PV lại vượt ngày lịch Visa tháng 9 chỉ là 15/4/2000
bạn xem lại thông tin nhé!

Chúc cả nhà mình sớm được nhận thư PV....trong đó có mình ...hohoho:6:

HoangThu

Thành viên tích cực
mình f3

các bạn f3 đâu không thấy lên tiếng cho vui . mình f3 đây pv thành công xong nhưng vì lịch visa lùi nên đợi đến lược visa đáo hạng là ok . vậy mà đến nay đã 9 tháng rồi đó các bạn ơi , chỉ còn có 21 ngày là đến hạng mình , bổng dưng tháng 9 đứng yên làm mình xì hơi luôn , mong sao tháng 10 tăng 1tháng là mình tươi như hoa vì ngày ưu tiên của minh là 14/9/2001 và mình cũng cầu mong các f khác cũng tăng 1-2 tháng cho ACEcùng vui

tuandoan

8 Đoàn !
các bạn f3 đâu không thấy lên tiếng cho vui . mình f3 đây pv thành công xong nhưng vì lịch visa lùi nên đợi đến lược visa đáo hạng là ok . vậy mà đến nay đã 9 tháng rồi đó các bạn ơi , chỉ còn có 21 ngày là đến hạng mình , bổng dưng tháng 9 đứng yên làm mình xì hơi luôn , mong sao tháng 10 tăng 1tháng là mình tươi như hoa vì ngày ưu tiên của minh là 14/9/2001 và mình cũng cầu mong các f khác cũng tăng 1-2 tháng cho ACEcùng vui
Cầu mong tháng 10 tăng vài ba tháng, để cho bạn tươi như hoa mà xinh đẹp hơn chứ hong hoa héo thì xấu xí lém....và các ACM cùng vui theo bạn.

lie_Z

Thành viên tích cực
Wow tháng này NVC phát thư pv sớm quá vậy ta !!! Vậy là F4 tháng sau tăng rồi ... Mà bạn có sure không đó mắc công lại mừng hụt ...
Nhà mình F3 sau khi đọc tin cũng thấy nôn nôn và mình cũng vừa gửi mail hỏi ngày pv lun rồi hix ... cứ nôn nao + gửi mail kỉu này chắc mình bị NVC bỏ vô diện xìbam lun quá :24:
NVC đã bắt đầu gửi mail rồi đó, các bạn mau mau gửi mail đi !!!
hy vọng nhìu , thất vọng cũng nhìu thì tới đâu hay tới đó , dù sao cũng completed hs rồi thì coi như cũng có cái an ủi trong đó , dự đoán tháng này F4 đứng yên luôn , tháng sau bắt đầu tăng 3 4 tháng như F2a .

myhuong

Thành viên mới
F4

sorry cả nhà...số là hwa mh xem thấy bạn có nick la suoixanh là tv của xnc báo là có thư pv...xem hso của bạn ấy thì ban ấy nói là "troi ơi! khổ quá. Ngày ưu tiên của mình là 21-4-2000 mà cứ ngó trân trối vô cái lịch visa, sao nó cứ đứng hoài" nên mh nghĩ là z....k để ý kĩ nữa hehe...sorry đã làm cả nhà mừng hụt...:10::10:....mh cũng bị hố lun....

ZzTRANHIENzZ

Thành viên mới
f4

hi cả nhà, em pd 30/5/2000, đã comlpeted, hy vọng sẽ phỏng vấn trong tháng 10/2011. chờ đợi lâu rồi...:20::20:

Vonhuyen

Thành viên mới
Tăng mạnh ơi là mạnh cho diện F4 nè, mình có pd là 17-4-2000, hi vọng tháng 10 này tăng để mình được phỏng vấn nè, chờ riết muốn dài cổ lun....... Chúa ơi, cho diện F4 tăng giùm con............l001l001l001l001l001l001l001

tatung2506

Thành viên tích cực
Anh chị cho e hỏi,có phải tháng 10 này F4 trở về 1/1/2002 phải ko?? Cảm ơn anh chị