Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

• Total voters
    160
  • Poll closed .

orion_tuan

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

Tình hình căng thẳng thật, Anh có bạo động, Mỹ có động đất, Li-bi thì phe nổi dậy chiến thắng, Bóng đá TBN đình công, Việt Nam thì ... đang chờ nhận thư PV.
Chờ tiếp nhé. Hẹn tháng sau lên mạng nói chuyện vui nhé. Chứ đi hết thì diễn đàn ế mất.
Ak không biết seo nữa. Dạo này dưới Kiên Giang mình Việt Kiều về quê nhiều lém.
Tình hình căng thẳng thật.

lie_Z

Thành viên tích cực

mình nghĩ chắc mọi người nản rồi , bây giờ ai cũng bơ vơ , completed hs rồi mà cứ đợi kiểu này hoài ,ko làm dc gì hết , nản ghê.

uthami15

Thành viên tích cực

hj mọj ngươj mjnh f2a pd 19/1/2009. vừa nhân đc lá thư của nvc gjống của bạn phuoctran chán wá ko lẽ f2a tháng này đứng yên sao huhuhu........^~^?thật là thất vọng.

Chỉnh sửa cuối:

orion_tuan

Thành viên tích cực

Hi vọng mong manh. Chỉ mong vào 1 gói visa để giải quyết.
Mình thấy cúi năm ngoái, lịch visa cho F4: là 2002. Tất nhiên cho thấy 2001 cũng phải giải quyết gần hết và hơn 2001 là 2000 còn sót ít àh. Thực chất cho thấy từ tháng 1 đến tháng 9/2011 thì họ chỉ mới giải quyết tới 4/2000. Hồ sơ từ tháng 4 đến tháng 12/2000 sẽ là con số bao nhiêu, cần bao nhiêu tháng nưa để NVC giải quyết hết năm 2000. Gần 1 năm rùi mà NVC vẫn chưa giải quyết hết 1/2 năm 2000.
Giờ chỉ mong là hồ sơ tồn đọng đầu năm 2000 nhiều hơn hồ sơ tồn đọng cúi năm 2000 thì lịch visa tăng nhanh trong thời gian tới. CÒn nếu ngược lại thì F4:2001 hãy mong là có gói cứu trợ visa giống như gói cứu trợ kinh tế.
Ak: mình thì không lo đâu nhỉ. Mình F4: 11/2001, open 17/9/2010(chưa đủ 9 năm chờ), complete: 15/12/2010(9 năm 1 tháng). Nay tới tháng 11/2011 là 10 năm đợi chờ và hơn 1 năm chờ thư PV(14 tháng kể từ khi open).
Hihi.
Em dấu yêu ơi anh đang quay về mười năm xa vắng !
anh sẽ đưa em đưa em đi tìm một giấc mơ đời !
mười năm lạc loài phải không em , mười năm đợi chờ chiếu trong tim , ta trót vong thân ta trót vong ân mang tuổi hoa niên lạckiếp lưu đầy !
bóng tà ngã trên lưng đồi cỏ non , gió hiền thoáng vy vu ngàn lau xanh!
ngoài kia là đồng thơm hương lúa mới , bên lũy tre xanh ngã nghiêng hàng dừa , và đây là dòng sông ta thương mến soi bóng chung đôi như ngày ấu thơ !
anh sẽ đưa em đưa em xa rời vùng mây tâm tối , anh sẽ đưa em đưa em đi về về lối trăng hiền !
còn ai đợi chờ nữa không em , còn ai dặn dò nữa không em , thôi hãy theo anh men lối ăn năn ta thoát cơn mê cùng dắt nhau về !
thôi hãy theo anh men lối ăn năn ta thoát cơn mê cùng dắt nhau về !
(Vó ngựa trên đồi cỏ non).
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=_H_bNDW1G7

hannah

Thành viên mới

Các bạn bình tĩnh xem nào, chưa cuối tháng mà tháng trước mùng 3,4 vẫn còn nhận thư PV mà cứ chờ xem sao. Điều bất ngờ sẽ xảy ra thôi ma. Cố lên cố lên

duyng90

Thành viên tích cực

F2a ko có thư pv F3 ko có thư pv F4 cũng ko có thư pv ... haiz
Hèn chi bữa h ngày nào trời cũng mưa âm u !

Duy

Thành viên tích cực

Chắc đầu tuần sau khoảng ngày 29,30 mới có thư phỏng vấn. Không lý do nào mà tất cả các diện đều đứng yên cả , và đầu tài khoá còn cả đống visa FY 2012 chưa sử dụng đến nữa . Ngoại trừ trường hợp quốc hội ngưng một số diện F có nhiều "bầu đoàn thê tử" đi theo. (He He. Bỏ chạy liền đây)

cascadeur

Thành viên tích cực

Anh em F1 đâu rùi ta có ai có tin vui nào không F nào cũng im re vậy nè:20::20::20:Anh em cũng đừng nản lòng chờ đầu tuần sau xem thế nào.

uthami15

Thành viên tích cực

Sao ki nay kho do dien dan the nhj moi nguoi

hsinh

Thành viên tích cực

Tin mới bên The Visa Bulletin ....

dear all f3,,,,,,,,,,,,,,GOOD NEWS…………MY PD 24 MAY 2002,,, I RECIVED TO MUMBAI INNTREWU LETTER,,,,,,,,,,,,,,NOW NEAXT ………VISA BULLETION IS……F3….FAST…..F3,,,GOOD LUCK ALL,,,,,,,,,,,,

Không biết có phải tin vui ?:1:

DuyTran85

Thành viên mới

Tin mới bên The Visa Bulletin ....

dear all f3,,,,,,,,,,,,,,GOOD NEWS…………MY PD 24 MAY 2002,,, I RECIVED TO MUMBAI INNTREWU LETTER,,,,,,,,,,,,,,NOW NEAXT ………VISA BULLETION IS……F3….FAST…..F3,,,GOOD LUCK ALL,,,,,,,,,,,,

Không biết có phải tin vui ?:1:
có link của bài viết này không hsinh , nếu đúng vậy chẳng lẽ F3 trở về mốc đầu ah , nhà mình F3 FD 04.09.01 cũng đang đợi chờ đây ^^ hy vọng sẽ có tin tốt lành cho toàn diện F3 và các diện khác

dinhhuy2812

Thành viên tích cực

Hình như đây là trò đùa của Thành viên Pritesh . Nhưng dù sao cũng hy vọng là sự thật

cafeg7

Thành viên tích cực

trời ơi sao mình ghét mấy người giỡn kiểu xanh lè vậy quá đi!

Phuoctran

Thành viên mới

vậy là bắt đầu có chuyển động rồi, chúc mừng F2A, hy vọng F3 và các F khác sẽ có tin mừng

thuytrinh

Thành viên tích cực

giờ là bắt đầu giấy PV được phát.....cầu mong cầu mong F3 tăng @@

catandpuppy

Thành viên tích cực

Vậy là đoàn xe F2A bắt đầu lăn bánh. Cầu mong cho tất cả các diện F đều tăng nhanh, ít nhất 2 tháng trở lên.

Riêng diện F2A mong sao tăng tới tháng 3/2009.

God Bless for us.

Duy

Thành viên tích cực

Tối nay các ACE các diện F nhớ check email . Hy vọng sáng mai có nhiều tin vui cho các diện còn lại