Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

• Total voters
    160
  • Poll closed .

langvuon

khoai nướng
Ðề: Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

cac ban lam on cho minh hoi khi di chich ngua co can phai hen truoc khong? thu tuc chinh ngua can chuan bi nhung gi?va ngay pv cua minh la ngay 07 thang 10,2011 bay h minh di chinh ngua va dang ky kham suc khoe luon la hop ly chua ban? nen di kham suc khoe truoc bao nhieu ngay truoc khi pv?Thank cac ban trong dien dan trat nhieu. cac ban ho tro minh gap nhe minh dang trat can.
Chích ngừa thì không cần hẹn trước, bạn có thể đến Trung tâm kiểm dịch y tế quốc tế (số 40 Nguyễn Văn Trỗi Q.Phú Nhuận) mở cửa lúc 7giờ sáng hoặc chiều lúc 1 giờ. Giấy tờ mang theo gồm:
Các bạn khi đi chích ngừa nhớ đem theo:
- Thư mời phỏng vấn.(in 2 trang đầu)
- Sổ khám thai của các bà mẹ (nếu còn giữ).
- Phiếu chích ngừa của tất cả các thành viên trong gia đình nếu đã từng chích ngừa trước đây.
Bạn tham khảo thêm ở đây:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=1687

Bạn nên đăng ký khám sức khỏe để BV lên lịch khám cho bạn càng sớm càng tốt. Nhưng cũng phải chừa thời gian để chuẩn bị sức khỏe thật tốt trước khi được khám để tránh những sai sót đáng tiếc.

prime

Thành viên tích cực

Xin chúc mừng các diện có tiến triển,mình cũng co thông tin của Luật Sư bên US nói rằng NVC sắp hoàn tất gì đó để có thể trở về mốc cũ cho tất cả các diện...lưu ý đây chỉ là thông tin nge được ở bên đó nên ko phải là tin chính xác đâu nhé^^

cac ban vui long ho tro minh voi.
hien tai minh dang chuan bi hso pv cho gia dinh minh nhung khi sap xep ho so minh phat hien ra DS-320 cua con gai minh Me khong photo de gui ve cho minh ma gui thang bang chinh cho lanh su quan o my luon chu khong photo gui bang copy ve cho minh. Hon nua Me minh khong co giay ket hon va giay khai sanh vay khi phong van thieu cac loai giay to tren co van de gi khong? cac ban vui long ho tro minh voi. minh can phai lam the nao?Minh cam on cac ban trat nhieu.

Pham Van

Thành viên tích cực

Còn 3 tháng nữa là hết năm 2011.
Vậy thì NVC sẽ cấp visa hết cho những ai có PD cái đuôi là 2000…
Đề sang năm 2012, tới phiên tui, người có cái đuôi PD là 2001, được cầm visa…

:1: :1: :1:

KhaNhi

Thành viên mới

Còn 3 tháng nữa là hết năm 2011.
Vậy thì NVC sẽ cấp visa hết cho những ai có PD cái đuôi là 2000…
Đề sang năm 2012, tới phiên tui, người có cái đuôi PD là 2001, được cầm visa…

:1: :1: :1:
hix, thế chắc đến 2013 mới tới đuôi 02 của mình quá :(

oliole

Thành viên tích cực

không hẳn thế đâu bạn ! níu completed sớm thì có thể đi truok năm 2013 mà...:6::6:

hannah

Thành viên mới

Đến đây thì tớ xin dự đoán gần chính xác cho lịch VB tháng 10
F1: 8/5/2004
F2B: đứng yên (đừng giận tớ nha vì chẳng thấy ai co thư PV ) cầu xin một tia hy vọng.
F2A:8/1/2009
F3:1/9/2001
F4:8/5/2000
Hy vọng là các F tăng nhiều hơn so với những dự đoán của mình, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nhé !

khanhnguyen

Thành viên mới

Chắc lịch Visa tăng ít là để chuẩn bị cho một hit về lại mốc cũ đó :6:

chi phan

Thành viên mới

A lô ! Hồ sơ f4 của mình có ngày ưu tiên là 30.05.2000,không biết có được phỏng vấn trong năm nay không nữa.Lý lịch tư pháp của mình chứng thực từ 07.2010,vạy không biết lúc được phỏng vấn từ giờ đến cuối năm mình có phải chứng thực lại lý lịch tư pháp không nữa,và con gái của mình trên 21 tuổi có cần phải chứng giấy xác nhận độc thân không vậy,ai có thông tin gì làm ơn giải thích cho mình với,cám ơn rất nhiều .

hannah

Thành viên mới

LLTP có thời hạn 1 năm, bạn làm từ 7/2010 thì đã hết hạn rồi. Giờ bạn đi làm lại LLTP cũng được vì PD của bạn cũng sắp đến lượt rồi. Con gái Chú,cô đã 21 tuổi thì khi đi PV cần phải có giấy chứng nhận độc thân.
Thân chào

chi phan

Thành viên mới

cô chú cảm ơn cháu đã chỉ dẫn, cho cô chú hỏi thêm lý lịch có phải dịch ra tiếng ANH không?
hồ sơ của cháu gần đến ngày nhận tin vui chưa? mong mọi việc tốt đẹp đến với gia đình cháu.

hannah

Thành viên mới

Cháu thấy mấy anh chị cũng làm lại LLTP khi hết hạn nhưng không biết có dịch ra tiếng anh. Nhưng cẩn thận thì cô chú cứ dịch ra cho chắc ăn. Có gì thắc mắc thì cô chú quay lại topic hồ sơ để hỏi nhé, hỏi ở đây thì phạm quiy đó. Cháu diện F2a Ba cháu bảo lãnh PD3/9/2009 giờ thì đã 23 tuổi rồi . Hy vọng sẽ được đi trong năm nay.
Thân chào.

ZzTRANHIENzZ

Thành viên mới

mình f4 pd 30/5/2000 chưa thấy cái khỉ khô gì, chắc chưa quay lại mốc cũ đâu :2:, hy vọng tháng 10 nhận thư phỏng vấn, tháng 11 phỏng vấn.tháng 12 ăn noel,tháng 1 bay đến usa:24::24:.

duongutsg

Thành viên tích cực

"F4, PD 5 May 2000, complete 16/11/2010 vừa được NVC báo tin sẻ được phỏng vấn ngày 17 Oct 2011"
F4 tăng đc vậy thì cũng như là năm nay chỉ tới giữa năm 2000.
Theo bạn dự đoán thì F4: pd 31/01/2002 chừng nào được pv ? bạn F4 có pd mấy ? Thanks !

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Theo Bạn Sonthao o Vietditru báo lại là: Mong các bạn xem đúng không nhe.
- " Bạn duyeny bên XNC đã có thư phỏng vấn
Ngày PD: 1 tháng 2 năn 2009
Diện F2A".