Dự đoán lịch visa tháng 11/2011

Dự đoán lịch Visa tháng 11.2011

• Diện F2A - Đứng yên trong tháng 11.2011

Votes: 0 0.0%
  • Diện F1 - Đứng yên trong tháng 11.2011

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    104
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

sally

Thành viên mới
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 11/2011

Hix, F4 14/03/2001. Sao thấy xa wá ak. Cố lên F4!!!!!!!

tan phu

Thành viên tích cực

SAo không thấy tin vui gì của F3 , các ACE ơi ?

waiting

Thành viên tích cực

mình 5/2001, hehe...sau bạn 2 tháng, chừng nào bạn nhận được thư phỏng vấn , là không bao lâu nữa sẽ đến mình , heheheh

SoNy

Thành viên tích cực

:2: F3 không nhúc nhích gì sao cả nhà ơi ?

phongtrương

Thành viên mới

mình 5/2001, hehe...sau bạn 2 tháng, chừng nào bạn nhận được thư phỏng vấn , là không bao lâu nữa sẽ đến mình , heheheh
Vậy là waiting và mình cùng tháng cùng năm,hổng biết có cùng ngày ko nữa PD mình là 23/5/2001:p:p:p:p

vyle984

Thành viên mới

minh f4 2-2002 cho toi chung nao vay ban???
ban nao cho minh biet voi minh sinh 1984 ho so hoan tat 3-2011 gio chi giay goi phong van thoi vay minh co duoc di voi gia dinh k vay??

Thidinhpham

Thành viên tích cực

trc hết ko phải mình bắt lỗi bạn nhưng chỉ muốn nói cái suy nghĩ dựa trên ý của bạn như sau , mỹ khủng hoảng kinh tế thì các chuyên gia của mỹ có thể dự đoán dc trước => NẾU mở hs nhìu vậy mà ko thể giải quyết thì sao ko mở hs từ từ thôi , làm vậy hoàn toàn mất lòng tin của mọi người đúng ko, cho nên mình nghĩ thế nào nó cũng sẽ có câu trả lời thỏa đáng .
tất nhiên là nước Mĩ sẽ giải quyết hồ sơ cho chúng ta nhưng mà thời gian giải quyết sẽ chậm hẳn đi, ko còn như trước nữa. Những người qua Mĩ thì nươc Mĩ phải trợ cấp cho cuộc sống của những người nhập cư, trong lúc nền kinh tế Mĩ đang suy giảm thì tất yếu họ sẽ giảm số lượng cho nhập cư phải ko?bằng cách rút lai thời gian xử lý visa .:2::2:

hoangbao56

Thành viên mới

Chào các ACE F3 . Mình PD- 24/09/2001 cũng đang hồi hộp chờ đợi...và chờ đợi.Hy vọng VB-11/2011 sẽ tăng được 1tháng hoặc hơn để ace F3/2001 mình
được đoàn tụ cùng người thân sau hơn 10 năm đợi chờ . ACE F3 mình cố lên .

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Nếu ai là F2A có ngày PD là tháng 2 năm 2009 và có giấy phỏng vấn rồi , thì xin cho diễn đàn này biết nhé. Cám ơn nhe.

catandpuppy

Thành viên tích cực

Nếu ai là F2A có ngày PD là tháng 2 năm 2009 và có giấy phỏng vấn rồi , thì xin cho diễn đàn này biết nhé. Cám ơn nhe.
Không thể có cảm tình với cách nói chuyện này được và đây cũng không phải là lần đầu tiên, potay.com

thaoson

Thành viên tích cực

Chào các bạn,
Thaoson ,F2A , PD: feb/3/2009...
Đã nhận thư phỏng vấn (04 tháng 11) , :113:
Chúc các bạn mau chóng nhận tin vui

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Xin lỗi mình không biết cách nói chuyện , xim hiểu và thông cảm cho sư muội này nhé. Tại vì mình muốn biết có những ai có pd vào tháng 2 năm 2009 và có giấy pv rồi thì xin cho mọi người biết để mọi người có hy vọng lịch visa f2a sẽ tăng nhanh đó mà . Mong mọi người đừng giận ghét mình nhe. Cám ơn.

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Chào các bạn,
Thaoson ,F2A , PD: feb/3/2009...
Đã nhận thư phỏng vấn (04 tháng 11) , :113:
Chúc các bạn mau chóng nhận tin vui
Chúc mừng bạn Thaoson nhe. Cám ơn bạn nhiều.

dungthu235

Thành viên tích cực

Lời nói không mất tiền mua lựa lời mà nói cho vưà lòng nhau. Chỉ viết có vài câu mà đã làm cho người khác bực mình được ,có lẽ bạn nên xem xét lại ,suy nghĩ kỹ trước khi gửi bài. Đừng để người ta phàn nàn rồi mới xin lỗi rối rít,việc này mình nhớ đã từng xảy ra rồi,đừng để lặp lại nưã , mất vui, bạn nhé. Mình tin F2A tăng mạnh tháng này đó. Chúc mọi người sớm nhận thư .

admin

Administrator

Xin lỗi mình không biết cách nói chuyện , xim hiểu và thông cảm cho sư muội này nhé. Tại vì mình muốn biết có những ai có pd vào tháng 2 năm 2009 và có giấy pv rồi thì xin cho mọi người biết để mọi người có hy vọng lịch visa f2a sẽ tăng nhanh đó mà . Mong mọi người đừng giận ghét mình nhe. Cám ơn.
Lời nói không mất tiền mua lựa lời mà nói cho vưà lòng nhau. Chỉ viết có vài câu mà đã làm cho người khác bực mình được ,có lẽ bạn nên xem xét lại ,suy nghĩ kỹ trước khi gửi bài. Đừng để người ta phàn nàn rồi mới xin lỗi rối rít,việc này mình nhớ đã từng xảy ra rồi,đừng để lặp lại nưã , mất vui, bạn nhé. Mình tin F2A tăng mạnh tháng này đó. Chúc mọi người sớm nhận thư .
Em nó đã mở lời xin lỗi rồi, thì các bác cũng vui lòng mà bỏ qua cho, dù gì trong topic này ai cũng có quyền được có ý kiến mà các bác ?

Chúc các ACE vui vẻ và lịch Visa tăng đều nhé ! :1:

waiting

Thành viên tích cực

Em nó đã mở lời xin lỗi rồi, thì các bác cũng vui lòng mà bỏ qua cho, dù gì trong topic này ai cũng có quyền được có ý kiến mà các bác ?

Chúc các ACE vui vẻ và lịch Visa tăng đều nhé ! :1:
mình ủng hộ lời trích trên.

Mình kg hiếu sao 1 câu nói thôi sao mà nhiều người đi soi mói trách móc người ta thế này, nếu ai cũng đi soi mói người ta, rồi trách móc người ta, thì sẽ rất khó sống hòa đồng , vui vẻ với nhau

thật sự mình không thấy quá khó chịu với hoahongdo vì em đó đã mở lời xin lỗi, mà mình thật sự khó chịu với những người đi soi lời nói , trách móc người ta .

mong là mọi người sống vui vẻ hòa đồng và thông cảm nhau !
chúc lịch visa tăng nhanh nhé các bạn !

ZzTRANHIENzZ

Thành viên mới

hồi nãy lúc 10h sáng(bên mĩ là 8h tối),con đang đi làm và dì con bên kia gọi về báo rằng đã có thư phỏng vấn, và phỏng vấn vào ngày 5/11/2011, lúc 10h sáng..hihi vui quá đi ah. sau bao nhiêu tháng chờ đợi cuối cùng đã đến...mong là lịch tăng thêm cho các cô chú mừng...( f4,pd 30/5/2000)...:6::6:

dungthu235

Thành viên tích cực

mình ủng hộ lời trích trên.

Mình kg hiếu sao 1 câu nói thôi sao mà nhiều người đi soi mói trách móc người ta thế này, nếu ai cũng đi soi mói người ta, rồi trách móc người ta, thì sẽ rất khó sống hòa đồng , vui vẻ với nhau

thật sự mình không thấy quá khó chịu với hoahongdo vì em đó đã mở lời xin lỗi, mà mình thật sự khó chịu với những người đi soi lời nói , trách móc người ta .

mong là mọi người sống vui vẻ hòa đồng và thông cảm nhau !
chúc lịch visa tăng nhanh nhé các bạn !
Không ngờ mình chỉ muốn góp ý thôi mà trở thành người soi mói, buồn 5 phút.Mình xin tuân lịnh ,từ nay không nói thế nưã, mọi người vui vẻ.Hồi họp chờ tin thư phỏng vấn đây.........

dungthu235

Thành viên tích cực

hồi nãy lúc 10h sáng(bên mĩ là 8h tối),con đang đi làm và dì con bên kia gọi về báo rằng đã có thư phỏng vấn, và phỏng vấn vào ngày 5/11/2011, lúc 10h sáng..hihi vui quá đi ah. sau bao nhiêu tháng chờ đợi cuối cùng đã đến...mong là lịch tăng thêm cho các cô chú mừng...( f4,pd 30/5/2000)...:6::6:
Chúc mừng ZzTRANHIENzZ, VẬY LÀ TOẠI NGUYỆN RỒI NHÉ.

Status
Không mở trả lời sau này.