Dự đoán lịch visa tháng 11/2011

Dự đoán lịch Visa tháng 11.2011

• Diện F2A - Đứng yên trong tháng 11.2011

Votes: 0 0.0%
  • Diện F1 - Đứng yên trong tháng 11.2011

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    104
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

catandpuppy

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 11/2011

Một thành viên bên Vietditru diện F3 đã có thư phỏng vấn, các bác diện F3 vào link tham khảo nhé.

Link tham khảo

W

watea

Guest

Như vậy là F3 đã rõ rồi..theo đúng dự đoán của NVC thì F3 chỉ tăng khoảng 2 tuần (22/09/2001).....haizzzz:1:

GĐ F3 chúng ta đừng buồn nhé ,,,hy vọng vào dự đoán của NVC VISA AVAILABILITY IN THE COMING MONTHS của tháng 12 sẽ tăng mạnh .

Chúc gđ F3 & các F - ACE & Ban quản trị 4rum thật nhiều sức khõe ...

orion_tuan

Thành viên tích cực

Bên Mỹ đang có biểu tình tại phố wall mà. Cũng k biết kinh tế Mỹ sẽ ntn?

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Không phải là trách móc mà là cảm thấy mệt mỏi với cách nói chuyện của thành viên Hoahongdo. Nếu bạn thường xuyên đọc những comment của nick này thì sẽ hiểu tại sao mình nói vậy, không những chỉ ở diễn đàn xuất nhập cảnh mà còn ở những diễn đàn về di trú khác.

Nếu bạn cảm thấy khó chịu thì cho mình xin lỗi. Mình chỉ muốn nói để thành viên đó biết sai mà có lối hành văn lịch sự & tế nhị hơn thôi, chứ ko phải cứ làm sai rồi xin lỗi.

Thành thật xin lỗi các cô chú, anh chị vì đã viết những lời này.
Chào bạn, sao bạn khó tính vậy. Mình đâu có nói gì đâu mà bất lịch sự hay vô phép , mình có gây chửi hay nói tục , chửi thề hay nói xúc phạm dữ dội ai đâu. Mình chỉ hỏi, yêu cầu và có lời " xin" đàng hoàng và lời " cám ơn " đàng hoàng mà . Mấy lần trước cũng vậy. Chỉ là lời văn mình không được hay thôi . Với lại có khi do tinh thần mình hay nóng vội do lo lắng nữa nên mới thế . Mong các bạn hiểu và thông cảm cho mình . Chứ mình đâu gây chửi ai, hay có lỗi gì quá đáng đâu, vả lại mình cũng xin lỗi rồi . Con người phải rộng lượng, vị tha và thông cảm với nhau bạn à, chứ đừng chấp nhất chuyện nhỏ nhặt như thế mà gây bất hòa và làm mất lòng nhau, như các thành viên khác nói là đúng rồi đó. Mình rất buồn khi bạn nói vậy " có lỗi thì xin lỗi cũng không thể xong việc , cũng không thể xóa tội được," làm gì mà quá vậy bạn? Không lẽ những người có lỗi rồi xin lỗi , rồi hoàn lương , không được khoan hồng sau, không được tha thứ sao? Bạn làm vậy riết mình không muốn vô diễn đàn nữa, mà ở diễn đàn đây đón tiếp mọi người và tự do ngôn luận và có khi vui chơi , giúp lẫn nhau mà. Mình cám ơn các bạn đã hiểu, thông cảm và có lời bênh vực mình ; Cám ơn rất nhiều. Nếu mình có lời gì từ trước đến nay làm các bạn trong diễn đàn không vừa ý thì cho mình xin lỗi và hãy rộng lượng , hiểu thông cảm cho mình nhe, cám ơn các bạn nhiều.

tranthanh

Thành viên tích cực

Thấy tình hình bên Mỹ đang căng thẳng quá, biểu tình lan rộng đến nhiều bang chứ không riêng chỉ ở phố Wall New York không. Trong khi đó trong Quốc hội Mỹ đang có cuộc bỏ phiếu để trừng phạt Trung Quốc, một trong những biện pháp tăng việc làm cho dân Mỹ. Nếu được thông qua thì phần nào cũng có ảnh hưởng tích cực đến tình hình cho dân nhập cư vào Mỹ, mong rằng như thế.
Dù sao thì cũng hy vọng nhưng hy vọng chút chút thôi chứ đừng để bị thất vọng quá nhiều nhé mọi người.
Hy vọng ngày mai sẽ có nhiều ACE nhận thư phỏng vấn trong tháng 11 này.
F4 tháng 6-2000 sẽ được phỏng vấn hết trong tháng 11 này.

tranthanh

Thành viên tích cực

Chào bạn, sao bạn khó tính vậy. Mình đâu có nói gì đâu mà bất lịch sự hay vô phép , mình có gây chửi hay nói tục , chửi thề hay nói xúc phạm dữ dội ai đâu. Mình chỉ hỏi, yêu cầu và có lời " xin" đàng hoàng và lời " cám ơn " đàng hoàng mà . Mấy lần trước cũng vậy. Chỉ là lời văn mình không được hay thôi . Với lại có khi do tinh thần mình hay nóng vội do lo lắng nữa nên mới thế . Mong các bạn hiểu và thông cảm cho mình . Chứ mình đâu gây chửi ai, hay có lỗi gì quá đáng đâu, vả lại mình cũng xin lỗi rồi . Con người phải rộng lượng, vị tha và thông cảm với nhau bạn à, chứ đừng chấp nhất chuyện nhỏ nhặt như thế mà gây bất hòa và làm mất lòng nhau, như các thành viên khác nói là đúng rồi đó. Mình rất buồn khi bạn nói vậy " có lỗi thì xin lỗi cũng không thể xong việc , cũng không thể xóa tội được," làm gì mà quá vậy bạn? Không lẽ những người có lỗi rồi xin lỗi , rồi hoàn lương , không được khoan hồng sau, không được tha thứ sao? Bạn làm vậy riết mình không muốn vô diễn đàn nữa, mà ở diễn đàn đây đón tiếp mọi người và tự do ngôn luận và có khi vui chơi , giúp lẫn nhau mà. Mình cám ơn các bạn đã hiểu, thông cảm và có lời bênh vực mình ; Cám ơn rất nhiều. Nếu mình có lời gì từ trước đến nay làm các bạn trong diễn đàn không vừa ý thì cho mình xin lỗi và hãy rộng lượng , hiểu thông cảm cho mình nhe, cám ơn các bạn nhiều.
Bạn yên tâm đi, đa số mọi người đều rộng lượng và thông cảm cho bạn hết, chỉ có một số ít thôi không đáng đâu. Làm người mà có phải thánh đâu phải có lỗi lầm chứ, nhưng cái quan trọng là biết sửa hay không đó mới là người vĩ đại. Bạn cứ tham gia diễn đàn bình thường nhé, có thêm một người bạn vẫn tốt hơn mà.
Chúc bạn gặp nhiều may mắn. Cứ bình tĩnh rồi cái gì đến sẽ đến bạn nhé!

catandpuppy

Thành viên tích cực

Mình không khó tính nhưng mình chỉ nói lên những suy nghĩ của mình đọc những comment của bạn. Diễn đàn là nơi tự do ngôn luận, nhưng nói sao để mọi người vui vẻ, chứ không phải gây khó chịu cho nhiều người.

Mình góp ý, bạn không nghe đó là quyền của bạn. Bạn không vào diễn đàn nữa thì người thiệt thòi cũng là bạn thôi. Tùy vào bạn cả. Con người không phải thánh, cũng có lúc sai. Quan trọng là biết sửa đổi. Nói thì dễ, làm thì khó...

dungthu235

Thành viên tích cực

Mình không khó tính nhưng mình chỉ nói lên những suy nghĩ của mình đọc những comment của bạn. Diễn đàn là nơi tự do ngôn luận, nhưng nói sao để mọi người vui vẻ, chứ không phải gây khó chịu cho nhiều người.

Mình góp ý, bạn không nghe đó là quyền của bạn. Bạn không vào diễn đàn nữa thì người thiệt thòi cũng là bạn thôi. Tùy vào bạn cả. Con người không phải thánh, cũng có lúc sai. Quan trọng là biết sửa đổi. Nói thì dễ, làm thì khó...
Mình thấy chuyện này chấm dứt ở đây là được rồi. Nào có ai nhận thư nữa chưa xin hãy thông báo cho mọi người mừng nhé.

cuti

Thành viên tích cực
Người ăn không hết kẻ lần không ra?

Ông bác của mình đã được cấp visa đi Mỹ nhưng bây giờ đang lo sốt vó không biết có xây kịp cái nhà hay không vì đã chót nhân visa mà visa chỉ có hiệu lực 6 tháng, quá thời gian này thì phài xin cấp lại, đời khổ thật há các bác, người thì khắc khỏai chờ đợi lịch visa, còn người có được visa thì cũng đứng ngồi không yên... chán thật.

Theo quan điểm của riêng tôi thì nick nào không quá, zỏm đời, kệch cỡm, văng tục, chửi bới,ăn nói linh tinh thái quá, có nhiều lời lẽ đụng chạm đến các thành viên khác thì chúng ta cũng không nên quá khắt khe làm gì, vì thật ra họ cũng chẳng làm gì ảnh hưởng đến mình, nếu cảm thấy họ nói chưa đúng, làm mình khó chịu thì giả bộ "vờ" nó đi xem như nó không có giá trị gì là ok rồi, bớt lời qua tiếng lại đỡ mất thời gian của nhau.

oliole

Thành viên tích cực

bạn mới có 16t theo minh đoán là lớp 11 , bạn vẫn có thể học xong lớp 12 bên này rồi qua đó học tiếp tục mà , đừng quá nóng vội , nhìu người lớn hơn bạn mả vẫn phải chờ đợi để dc tiếp tục qua mỹ học tiếp , cho nên bạn cũng đừng nôn quá
đúng rồi bạn mình đang hoc lớp 11. tại mình nghĩ wa Mỹ sớm cũng tiện cho mình trong việc học tiếng anh, vì chổ ở của mình đang là vùng thôn quê nên tiếng anh của mình kém lắm ..với lại mình cũng 1 phần nôn nóng, vì không ai mà khi biết mình sắp dc đi Mỹ mà không nôn nóng cả ..:1:

briantat

Thành viên tích cực

Hy vọng F4 tăng nhanh..
Hồ sơ của nhà mình có PD 2/11/2001, complete 4/4/2011 vậy biết khi nào mới đến...
Chúc tất cả các diện đều tăng hết!!:1::1:

dungthu235

Thành viên tích cực

Hy vọng F4 tăng nhanh..
Hồ sơ của nhà mình có PD 2/11/2001, complete 4/4/2011 vậy biết khi nào mới đến...
Chúc tất cả các diện đều tăng hết!!:1::1:
Tăng nhanh gì đâu bạn ơi,chỉ có môt bạn nhận thư tới bây giờ có ai nưã đâu.Tiêu rôì , biết bao giờ mới tới tháng 8/2001 đây .huuuu

chi phan

Thành viên mới

:6::6::6::6::6::6::6::6:::6:
Gia đình mình có ngày Pd 30.05.2000 đã nhận giấy phỏng vấn vào sáng nay .Ngày 10.11.2011 lúc 09 giờ sáng.Rất vui mừng được chia sẽ với mọi người .Mong cho diện f4 tăng mạnh trong tháng này ,thân chào.
:6::6::6::6::6::6::6::6::6:

minhhuynh76

Thành viên tích cực

Xin lỗi ACE nha,mình thấy có những ace vào dự đoán lịch visa là đế chao đối thông tin ,minh cám thấy rất tốt và có ích cho tất cả ace mình.Nhưng có một số ít người nói vớ vẫn không đúng chủ đế mà còn mất lòng nhau ,thôi thì hãy bỏ hết tất cả hãy xích lại gần nhau mà cùng chia sẻ những kinh nghiệm hay để giúp đở lấn nhau còn có ích,mình rất xin lỗi đến việc đọng cham đến ace đừng buồn mình nha.vì mình thật lòng muốn ACE trên D Đ vui và gần nhau thôi,một lần nửa xin lỗi ACE .Chúc tất cả các F nhà mình tăng mạnh và đều đều................

dungthu235

Thành viên tích cực

Xin lỗi ACE nha,mình thấy có những ace vào dự đoán lịch visa là đế chao đối thông tin ,minh cám thấy rất tốt và có ích cho tất cả ace mình.Nhưng có một số ít người nói vớ vẫn không đúng chủ đế mà còn mất lòng nhau ,thôi thì hãy bỏ hết tất cả hãy xích lại gần nhau mà cùng chia sẻ những kinh nghiệm hay để giúp đở lấn nhau còn có ích,mình rất xin lỗi đến việc đọng cham đến ace đừng buồn mình nha.vì mình thật lòng muốn ACE trên D Đ vui và gần nhau thôi,một lần nửa xin lỗi ACE .Chúc tất cả các F nhà mình tăng mạnh và đều đều................
Người ta đã khóa sổ chuyện này rồi thì đừng nhắc tới nữa.Xin chuc mung ban pd 30.05.2001 mới nhận thư pv sáng nay. Alo còn ai nữa không xin lên tiếng đi cho bà con mùng vớ

m.leitha

Thành viên tích cực

Như vậy là F3 đã rõ rồi..theo đúng dự đoán của NVC thì F3 chỉ tăng khoảng 2 tuần (22/09/2001).....haizzzz:1:

GĐ F3 chúng ta đừng buồn nhé ,,,hy vọng vào dự đoán của NVC VISA AVAILABILITY IN THE COMING MONTHS của tháng 12 sẽ tăng mạnh .

Chúc gđ F3 & các F - ACE & Ban quản trị 4rum thật nhiều sức khõe ...
Buồn nhỉ...biết khi nào mới được đoàn tụ với ông bà, cậu dì đây...hix

tranthanh

Thành viên tích cực

Người ta đã khóa sổ chuyện này rồi thì đừng nhắc tới nữa.Xin chuc mung ban pd 30.05.2001 mới nhận thư pv sáng nay. Alo còn ai nữa không xin lên tiếng đi cho bà con mùng vớ
Xin đính chính lại cho đúng là F4 PD 30-5-2000 mới nhận được thư phỏng vấn thôi. Còn PD 30-05-2001 thì chưa biết đến khi nào đây. Có thể qua năm 2012 thôi.

waiting

Thành viên tích cực

Xin đính chính lại cho đúng là F4 PD 30-5-2000 mới nhận được thư phỏng vấn thôi. Còn PD 30-05-2001 thì chưa biết đến khi nào đây. Có thể qua năm 2012 thôi.

hihi...mình cũng là 5/2001 F4 đó, thật lòng mà nói thì nếu có thể đi Mỹ trong năm 2012 thì mình cũng mãn nguyện và vui lắm rồi , hy vọng nhé ..... mong sao cho F4 tăng nhanh nhanh, các F khác còn lại cũng tăng nhanh nhé

Status
Không mở trả lời sau này.