Dự đoán lịch Visa tháng 11!

steven

Thành viên mới
Ðề: Dự đoán lịch Visa tháng 11!

Chào bạn Oanh Vo
Theo như ngày ưu tiên hồ sơ của bạn vào năm 2003 thì có lẽ năm 2011 là sẽ được mở thôi. Bây giờ lịch VB đã là 12/2001 rồi. Nếu bạn có theo dõi lịch VB thì sẻ thấy năm 2001 chỉ mất 4 tháng để giải quyết thôi đó bạn. Nhưng cũng như cũ, tất cả chỉ là dự đoán nha bạn.
Chúc bạn luôn luôn vui vẻ, tranh thủ đọc thêm những bài viết trong diễn đàn nha bạn. :41:

Oanh Vo

Thành viên tích cực

Steven ơi, hồ sơ nhà Oanh là diện F3, thấy lich VB năm 2010 khả quan ghê, làm nhanh, không biết 2011 sẽ thế nào đây?

Hiện tại hồ sơ còn chưa mở nữa nhưng tham gia diễn đàn để tìm hiểu thông tin hihi

truc_ngo

Thành viên tích cực

Steven ơi, hồ sơ nhà Oanh là diện F3, thấy lich VB năm 2010 khả quan ghê, làm nhanh, không biết 2011 sẽ thế nào đây?

Hiện tại hồ sơ còn chưa mở nữa nhưng tham gia diễn đàn để tìm hiểu thông tin hihi
chào bạn
theo mình nghĩ nếu visa tiếp tục tăng đều như tháng 10 thì khoảng đầu năm sau hồ sơ của bạn được mở thôi, còn nếu visa tăng nhanh hơn thì càng tốt cho bạn. Bạn của mình cũng diện f3, thời gian từ lúc nộp hồ sơ đến lúc gia đình nó xuất cảnh là 9 năm (k có rắc rối gì). Còn mình diện f4 chắc phải đợi lâu. Chúc bạn may mắn.

truc_ngo

Thành viên tích cực

Thông thường đầu năm tài khoá thì lịch VB khó mà tăng nhanh được bạn truc_ngo ah. Còn lí do những tháng 7, 8, 9 vừa qua lịch VB tăng nhanh là bởi vì số lượng visa cấp cho năm tài khoá vẫn còn nhiều nên họ mới đẩy nhanh tiến độ xử lý.
Còn ngày ưu tiên của bạn vào năm 2005, thì có lẽ vào đầu năm 2013 đó bạn. Dù sao cũng là dự đoán. Chúc bạn cuối tuần vui vẻ. :41:
chào bạn, cám ơn bạn đã chia sẻ
mình hy vọng là chỉ có những tháng cuối năm f4 tăng chậm thôi, qua năm sau mong f4 tăng nhanh 1 cách bất thường cho mọi người xỉu hết...hihihi

Oanh Vo

Thành viên tích cực

Chào cả nhà,

Chúc cả nhà mình tuần mới vui vẻ và hạnh phúc

@ Truc Ngo: thời gian cho F3 là 9 năm sẽ đi, vậy hồ sơ nhà mình la PD: 30/01/2003 nên chắc còn 1 năm nữa nè.

Oanh dự đoán F3 tháng này đến 1/6/2002 hihi

kevin8

Thành viên tích cực

E xin dự đoán cho diện F2b là 01-08-2005
minh cung la f2b pd: 08/2006 hi vong giua nam 2011 se mo hs cua minh. xin doan f2b thang 11la 1/10/2005chi doan thoi ma hehe..
:41:

Chỉnh sửa cuối:

steven

Thành viên mới

Thông báo các bạn tin vui. Hồ sơ F4 có ngày ưu tiên 29 Jan 2002 bên VDT đã được mở rồi. Hy vọng các diện F sẽ có 1 tháng VB tưng bừng sắp tới. :41:

ptvienna08

Thành viên tích cực

woa, mừng quá vậy a Steven :D, sao anh theo dõi được hồ sơ mở tới đâu vậy ạ?

steven

Thành viên mới

Thật ra các bạn thành viên trong diễn đàn khi được NVC thông báo hồ sơ đã được mở thì các bạn đó thông báo lại cho diễn đàn VTD cập nhật thông tin. Còn mình thì cũng đọc thông tin và thông báo lại cho các bạn biết vậy ah. :41:

TaoDi

Thành viên mới

Chào cả nhà,

Chúc cả nhà mình tuần mới vui vẻ và hạnh phúc

@ Truc Ngo: thời gian cho F3 là 9 năm sẽ đi, vậy hồ sơ nhà mình la PD: 30/01/2003 nên chắc còn 1 năm nữa nè.

Oanh dự đoán F3 tháng này đến 1/6/2002 hihi
Hồ sơ nhà bạn hiện đang ở giai đoạn chờ mở. Mình nghĩ bạn nên tập trung chú ý nhiều vào tiến độ mở hồ sơ của NVC (chẳng hạn như hiện nay F3 đã mở đến ngày 7/8/2002). Từ lúc mở đến lúc có thư phỏng vấn thường mất khoảng 6 tháng (nếu hồ sơ gia đình bạn nộp ngon lành và lịch visa tăng đều đều).

laura

Thành viên mới

Mình là diện F4 : PD 12/10/2004 tháng vừa rồi lịch Vi sa tang chậm quá, hy vọng tháng này đột phá ngoạn mục tăng 4 tháng luôn.

nam461987

Thành viên tích cực

Mình cũng dự đoán là tất cả các diện sẽ tăng từ 1-2 tháng thôi.......Riêng F4 thì sẽ tăng chưa tới 1 tháng......

sonlam

Cựu Ban điều hành

để tớ bốc 1 quẻ cho anh em diện f4 xem tháng 11 này lịch VB sẽ tăng 2,5t .

Oanh

Thành viên tích cực

Thông báo các bạn tin vui. Hồ sơ F4 có ngày ưu tiên 29 Jan 2002 bên VDT đã được mở rồi. Hy vọng các diện F sẽ có 1 tháng VB tưng bừng sắp tới. :41:
Cám ơn tin vui của bạn Steven nhé.
Mình thuộc diện F4, có PD:01/4/2002.
Vậy mình cũng có quyền hy vọng phải không?
Chân thành cầu chúc Steven và tất cả các ACE trên diễn đàn
luôn luôn vui khoẻ, hạnh phúc.
Niềm vui được chia sẻ sẽ nhân đôi mà.
Thân mến,
OANH.

ChiCuong_pth

Thành viên tích cực

Lịch Visa diện F4 tháng vừa rồi tăng chậm nhưng hồ sơ đã mở đến tháng 1/2002 nên hy vọng tháng này sẽ có tăng đáng kể. Mình dự đoán lịch Visa sẽ là 1/ 2 /2002.

baby_princess

Thành viên tích cực

hihihih! dự đoán vẫn chỉ là dự đoán! mình dự đoán F4 tháng này tăng 4 tháng lun! ihihihhi mong là vậy vì hồ sơ cua mình đến tháng 4/2002 lận!!!! hichichic:6::3::5:

chunny

Thành viên mới

Mình xin dự đoán "khủng" cho vui luôn:

F4: 01/12/2003. He he...

Tuy nhiên để hợp lý hơn thì 15/02/02.

Nhưng biết đâu được???

thuynguyen712

Thành viên mới

em thuộc diện f4. PD gđ em là : 7/8/2002
tuy còn xa nhưng có anh/chị thử đoán dùm em khi nào gđ em mới đuợc đi Mỹ không ạ? :p

kevin8

Thành viên tích cực

F3 sẽ tiếp tục tăng 2 tháng: 01/07/2002, riêng 2 diện F2A và F2B xin chúc mừng các bạn, theo nguồn tin bên VDT(trong 1 bài phóng sự của NVC) thì 2 diện này sẽ have a very low demand so it will continue to raise quickly
minh ko hieu tieng anh
ban noi lai tieng viet dc ko thanks

Thanh Nguyen

Thành viên tích cực

Hi dear Kevin8

Theo như trích dẫn trước : "have a very low demand so it will continue to raise quickly" có nghĩa là số hồ sơ nộp dành cho diện F2A và F2B cũng như nhu cầu về diện này rất thấp và do đó lịch cấp visa dành cho diện F2 này trong những tháng sắp tới sẽ tăng nhanh "