Dự đoán lịch visa tháng 12-2010

sophienhatvo

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 12-2010

bạn baby_prjncess làm mình cũng cảm thấy an tâm đó hihi! hồ sơ mình mới đc mở đang đợi completed ^^... nên không biết vấn đề giải quyết nhanh của NVC là thế nào nếu giải quyết lẹ thì VB tháng 12 này có thể tăng 3-4 tháng lắm chứ nhỉ :):):)

littlewindy

Thành viên mới

Chào cả nhà,

Mình thuộc diện F4 nhưng cũng còn xa xôi mới tới lượt của mình. Mình có theo dõi trên web U.S Citizenship and Immigration Service, và có để ý những nấc thời gian giải quyết hồ sơ F4. Thì theo mình dự đoán , không biết có đúng không là có thể T12 này hoặc T1 năm sau PD là: 01st September 2006.

Chúc tất cả vui vẻ

revitgoog

Thành viên tích cực

Hi dear all members !

Xin chào tất cả thành viên XHK,một lần nữa cứ đến hẹn lại lên, gần đến cuối mỗi tháng chúng ta lại trông ngóng hồi hộp chờ lịch visa của tháng tiếp theo.Xin mời các bạn thành viên hãy gia nhập cùng bước lên con tàu viễn chinh của Đại gia đình F chúng ta trên hành trình vượt biển trùng khơi trải qua nhiều năm tháng chờ đợi và đợi chờ với niềm tin hy vọng được một lần bước chân lên miền đất hứa xa xôi đầy huyền bí ,nước Mỹ-nơi sẽ là quê hương thứ hai của Đại gia đình F chúng ta.Hy vọng lịch visa của tháng 12 cuối cùng của năm 2010 này trước khi bước qua năm mới 2011 sẽ có sự tăng đột phá đôi chút để mọi người cùng vui vẻ hạnh phúc với nhau.Johnny thuộc diện F2B xin cho phép Johnny là người đầu tiên "mở hàng"cho topic Dự đoán lịch visa tháng 12 này như sau : --phần dự đoán của mình có phần không được cao cho lắm nhưng cuối cùng dự đoán vẫn mãi là dự đoán,hãy để cho mọi chuyện xảy ra một cách tự nhiên nhe các bạn,chuyện gì đến rồi sẽ đến thôi:

F1 tăng 2-(hoặc đến)3 tháng
F2A tăng 2-4 tháng
F2B tăng 2-3 tháng
F3 tăng 2-3 tháng
F4 tăng 2-3 tháng

GOOD LUCK TO ALL OF YOU

Một lần nữa, xin mời các bạn thành viên XHK cùng tham gia trổ tài dự đoán cho lịch visa tháng 12 sắp tới .Chúng ta hãy cùng nhau trao đổi ý kiến và cùng trò chuyện thư giãn thân mật với nhau dù chúng ta chưa hề quen biết nhau trước đó và chưa một lần được hội ngộ cùng nhau,tất cả để thời gian chờ đợi của chúng ta dường như trở nên ngắn ngủi hơn,sít lại gần nhau hơn và có ý nghĩa hơn,đúng phải không các bạn .Thanks all of you :41::100:

Hi chào anh. Xin lỗi anh cho hỏi tấm hình anh post có người tôi nhìn rất quen có phải là anh Phương không ?

thanhtruc256

Thành viên mới

Chào cả nhà,

Mình thuộc diện F4 nhưng cũng còn xa xôi mới tới lượt của mình. Mình có theo dõi trên web U.S Citizenship and Immigration Service, và có để ý những nấc thời gian giải quyết hồ sơ F4. Thì theo mình dự đoán , không biết có đúng không là có thể T12 này hoặc T1 năm sau PD là: 01st September 2006.

Chúc tất cả vui vẻ
gì mà năm 2006 lận vậy bạn. Mình nghĩ không bao h đâu. chắc bạn ghi nhầm >>> 2002 mới đúng

Duy

Thành viên tích cực

Chỉ còn 4-5 ngày nữa là đến lịch Visa tháng 12/2010. Mình nghĩ F4 chắc chỉ tăng đến 01/04/2002 hoặc 01/06/2002 là tối đa. Nếu được như vậy là cũng nhanh so với trước đây rồi. Vì theo thông tin của USCIS mới đây: "Trả lời các câu hỏi liên quan đến hồ sơ bảo lãnh theo diện anh chị em, Sở Di Trú Hoa Kỳ USCIS xác nhận là vẫn đang tiếp tục nhận hồ sơ, và xét duyệt như trước đây. Thời hạn bảo lãnh mới cho diện anh chị em ruột nay còn 9 năm, tức nhanh hơn trước đây - (Monday, October 11th, 2010 @ 4:18 pm | Kiến Thức Phổ Thông, Tin Tức Khắp Nơi).

thanhtruc256

Thành viên mới

Chỉ còn 4-5 ngày nữa là đến lịch Visa tháng 12/2010. Mình nghĩ F4 chắc chỉ tăng đến 01/04/2002 hoặc 01/06/2002 là tối đa. Nếu được như vậy là cũng nhanh so với trước đây rồi. Vì theo thông tin của USCIS mới đây: "Trả lời các câu hỏi liên quan đến hồ sơ bảo lãnh theo diện anh chị em, Sở Di Trú Hoa Kỳ USCIS xác nhận là vẫn đang tiếp tục nhận hồ sơ, và xét duyệt như trước đây. Thời hạn bảo lãnh mới cho diện anh chị em ruột nay còn 9 năm, tức nhanh hơn trước đây - (Monday, October 11th, 2010 @ 4:18 pm | Kiến Thức Phổ Thông, Tin Tức Khắp Nơi).
f4 sướng quá à... time gần vs f3 rồi... sao f3 lại chậm vậy :((

Oanh Vo

Thành viên tích cực

F3 ơi tăng chậm là mình sẽ bị out mất....nhưng vẫn hy vọng thôi

baby_happy2103

Thành viên tích cực

Mình dự đoán nha: VB tháng 12 F4 là: 15/4/2002
Bên VDT đã có hồ sơ của bạn caocuong June, 17-2002 đã nhận choice of Agent rồi đó, bạn ấy hiện giờ đang tiến hành điền DS - 230. Vài thông tin cho cả nhà vui. :3::3:

thanhthuy1978

Thành viên mới

Anh Thành ơi,
Cho Em hỏi lich Visa tăng 2 tháng có nghĩa là sao hả anh? Diện của em la F2A, complete ngày 8 thang 10, 2010. vậy theo Anh dự đoán thì tháng mấy Em sẽ nhận giấy phỏng vấn?
mong anh giúp,
cảm ơn Anh nhiều.

vietphuc2003

Thành viên mới

lịch visa tăng là sao za? giải thích cho mình với. minh thuoc dien F4/2000/. thank
theo mình thì lịch visa tháng 12 /2010 là
F1 tăng 3tháng
F2A tăng 4 tháng
F2B tăng 5 tháng
F3 tăng 2 tháng
F4 tăng 3 tháng
Hy vọng minh đoán chính xác

vietphuc2003

Thành viên mới

:New_icons_10:
lịch visa tăng là sao za? giải thích cho mình với. minh thuoc dien F4/2000/. thank
theo mình thì lịch visa tháng 12 /2010 là
F1 tăng 3tháng
F2A tăng 4 tháng
F2B tăng 5 tháng
F3 tăng 2 tháng
F4 tăng 3 tháng
Hy vọng minh đoán chính xác:10:

TRANNGOCTIN1976

Thành viên mới

:theo toi thi lịch visa tháng 12 /2010 là
F1 tăng 2tháng
F2A tăng 2 tháng
F2B tăng 5 tháng
F3 tăng 5 tháng
F4 tăng 2 tháng
Hy vọng minh doan dung nhu voi!cac ban co dong tinh voi y cua minh ko?neu dung thi cac ban cho mot tran phao tay that lon nhé

Oanh Vo

Thành viên tích cực

Chỉ còn vài ngày nữa sẽ có kết quả chính xác thôi. để xem ai dự đoán đúng nhé? Anyway thì cũng cầu mong cho các diện chạy nhanh thật nhanh để cả nhà mình nhanh về đích hihi

nam461987

Thành viên tích cực

Chỉ còn vài ngày nữa sẽ có kết quả chính xác thôi. để xem ai dự đoán đúng nhé? Anyway thì cũng cầu mong cho các diện chạy nhanh thật nhanh để cả nhà mình nhanh về đích hihi
làm gì có đích mà về..........

sophienhatvo

Thành viên tích cực

làm gì có đích mà về..........
^^ mình thấy bạn không nên nói vậy ;));)) tại sao mọi người đều hi vọng thì bạn là bi quan thế ;) không có gì là không có đích chỉ cần có thời gian và kiên nhẫn thôi ^^...! chờ là hi vọng đó bạn cố gắng bạn nhé:):):)

Oanh Vo

Thành viên tích cực

Bạn sophienhatvo nói đúng đó, cái gì cũng đừng bi quan thế chứ. Dù ngày mai có ra sao mình cũng vui mà hihi

thuyche44

Thành viên mới

Cho mình hỏi lịch visa F4 tăng thì mình có lợi gì vậy?thanks:)

nam461987

Thành viên tích cực

Mục ............đích của bạn là gì mà vào xuất nhập cảnh vậy. nếu bạn trả lời thì biết đích là gì rồi.
hehe,ý mình nói hồ sơ bảo lãnh đâu có bao giờ dừng mà có đích :113:
chỉ băng băng tiến tới thôi ,hehe

Tien Nguyen

Thành viên kinh nghiệm

Chào các bạn diện F2B

Hồ sơ Diện: F2B - PD: 27SEP2005 đã được gửi DS3032 rồi đó, dự đoán F2B sẽ tăng rất nhanh đó nhé bạn

Thanks