Dự Đoán Lịch VISA Tháng 12/2011

• Thread starter watea
  • Ngày gửi

pelun83

Thành viên tích cực
Ðề: Dự Đoán Lịch VISA Tháng 12/2011

-Chị cám ơn em nhe, pelun83. Chị sợ lịch visa đứng yên hay tăng chậm thì khổ nữa, nên chị không dám chắc. Em dạo này sao rồi? Cho chị nick yahoo của em đi .
- Lịch visa ơi lịch visa , mày đi đâu rồi , sao không thấy tăm hơi gì cả . Không biết NVC họ đang nghĩ gì và làm gì nhỉ ? Làm cho mọi người đều hội hộp lo sợ và cả chờ đợi dài cổ nữa, khổ quá đi mất.
Em vẫn bình thường chi ah,chi dừng lo quá không co "tuột" nữa đâu:1:,giờ chị cứ lo chuẩn bị pv đi là vừa.nick của em: my_quyen198399.

orion_tuan

Thành viên tích cực

Lịch VS trước giờ vẫn đứng im mà, lịch VS đâu có biết nói đâu. Hihi.
Tháng này cuối năm rồi. Nếu như mình nghĩ thì NVC cũng mong hết năm nay sẽ giải quyết hết F4 2000. Nhưng số lượng có giới hạn, chắc cũng có thể tăng như tháng vừa rồi. 1-2 tháng nhé.

Duy

Thành viên tích cực

Làm hết nữa thùng rồi mà sao vẫn chưa thấy thư PV gì hết

dungthu235

Thành viên tích cực

Làm hết nữa thùng rồi mà sao vẫn chưa thấy thư PV gì hết
Từ giờ đến 4/11 chắc bạn Duy làm hết 10 thùng ken quá.Thôi chuyển qua chích đi cho nó gọn.He..he .Tháng nào cũng vậy ,qua tới Mỹ bạn thành ...mamen luôn đó.Đuà tí cho vui ,đừng giận nhé!Mình cũng đang sốt ruột lắm đây. Mong sao NVC sớm giải quyết hết hs 2000, để 2001 được dòm ngó tới nưã chứ.

docthanquytoc

Thành viên tích cực

thấy mọi người còn tinh thần dự đoán NVC tăng thêm vài tháng cũng xôm tụ ghê , nhìn tình trạng vậy , mình ko thể nào dự đoán no tăng dc kiểu đó, pd mình tới 11-01 mọi người đi hết mới tới phiên mình .

nht

Thành viên tích cực

phát thư pv muộn cũng bình thường thôi mà. ACE đừng vội thất vọng:113::113:

nikon

Thành viên mới

Mọi người cho mình hỏi lệ phí phỏng vấn là bao nhiêu vậy? 7-11 là pv rồi ai biết chỉ mình với nhé, lu bu đi làm không có time onl oải quá

langvuon

khoai nướng

Mọi người cho mình hỏi lệ phí phỏng vấn là bao nhiêu vậy? 7-11 là pv rồi ai biết chỉ mình với nhé, lu bu đi làm không có time onl oải quá
Phỏng vấn không phải đóng lệ phí gì cả, trừ trường hợp chưa đóng lệ phí Visa $404.

nikon

Thành viên mới

Phỏng vấn không phải đóng lệ phí gì cả, trừ trường hợp chưa đóng lệ phí Visa $404.
thiệt không vậy bạn sao nghe người ta đồn là có đóng lệ phí khi đi pv mà, thiệt là khổ quá đi, không biết nghe ai nữa

cuti

Thành viên tích cực

thiệt không vậy bạn sao nghe người ta đồn là có đóng lệ phí khi đi pv mà, thiệt là khổ quá đi, không biết nghe ai nữa
PV non immigration hình như $100-$150 thì phải, cho dù đậu hay rớt đều tốn số tiền này PV càng nhiều thì mất càng nhiều nếu kg đậu, còn các diện immigration thì lệ phí này đã bao gồm trong $404 rồi bạn à, chỉ nghe nói đi khám sức khỏe là tốn thêm mỗi người $100.

rongxanh

Thành viên mới

Các bạn à, hy vọng nhiều, dự đoán tăng nhiều ...... thì càng thất vọng nhiều. NVC đã có các dự tính công việc của họ rồi, việc gì đến rồi sẽ đến.

Tôi thấy các bạn mong chở đi định cư ở Mỹ nhiều quá, cứ bình tĩnh. Bây giờ Việt Kiều về nước sinh sống & làm việc nhiều lắm (phải nói là rất nhiều). Ở Mỹ vào thời điểm này tìm việc còn khó hơn cả Việt Nam. Việc đi lại giữa Mỹ và Việt Nam hiện nay khá dễ dàng (chỉ cần bạn xin được visa). Nếu bạn nào có điều kiện thì nên đi du lịch Mỹ một chuyến thì sẽ hiểu rõ nhiều vấn đề hơn. Không nên kỳ vọng quá nhiều, các công việc, nhà cửa, tài sản ... ở VN cứ tiếp tục phát triển & giữ nguyên, biết đâu sau khi đi rồi lại quay trở về (tôi thấy tình trạng này cũng khá nhiều).

Vài dòng ý kiến với các bạn.

Duy

Thành viên tích cực

Hic. gần hết thùng rồi mà vẫn chưa thấy thư phỏng vấn gì hết. Mơi mốt đến ngày đi chắc tiền bán ve chai vỏ lon bia đủ mua vé máy bay luôn.

nikon

Thành viên mới

PV non immigration hình như $100-$150 thì phải, cho dù đậu hay rớt đều tốn số tiền này PV càng nhiều thì mất càng nhiều nếu kg đậu, còn các diện immigration thì lệ phí này đã bao gồm trong $404 rồi bạn à, chỉ nghe nói đi khám sức khỏe là tốn thêm mỗi người $100.
thank cuti nha, mình diện F4 cũng sắp lên dĩa gòy, không biết pv nó hỏi j nữa

vuongtrucnha

Thành viên tích cực

tin cực mừng cho f3 đây
hs nhà m2inh 31.05.2002 vừa dc nguời nhà bên my báo vừa nhận dc giấy phỏng vấn
thật 100%:6::6::6:
Vậy f3 tăng tới tháng 5/2002.. tang gần 7 tháng... Sướng quá... Ko biết f4 sao nữa!! Mong sao tất cả các F đều tăng như vậy!!! :6::6:

oliole

Thành viên tích cực

woa! chúc mừng F3 nha, 7 tháng, tăng kỉ lục của năm nay , còn F4 thì sao trời :2::2::2:

cafeg7

Thành viên tích cực

Wow!!! F3 đã tăng nhiều đến như vậy thì ko biết F2A sẽ tăng đến thế nào nhỉ? Mình đang từng ngày theo dõi topic này để chờ đợi những bạn nào nhận được thư phỏng vấn lên đây chia sẻ nè! Hihihi.... Mình không hiểu biết nhiều về lĩnh vực này nên sẽ xin phép không đưa ra dự đoán nghen! Chúc mừng diện F3!!!

langvuon

khoai nướng

tin cực mừng cho f3 đây
Chúc mừng gia đình Nhocino đã có giấy mời phỏng vấn. Đã chuẩn bị mọi thứ sẵn sàng rồi ha?

Thành

Thích đủ thứ ...

tin cực mừng cho f3 đây
Tăng dữ vậy ta ? Chúc mừng nhen :113::41:

dungthu235

Thành viên tích cực

tin cực mừng cho f3 đây
Trước hết xin chúc mừng gia đình bạn .Kế đến xin bạn xác nhận một lần nưã PD cuả bạn,vì tháng trước chỉ tăng có 2 tuần thôi,tháng này tăng đến 7 tháng ,thật là một kỳ tích.Mong sao tất cả các diện đều có thể được như thế.Xin cảm ơn bạn đã nhanh chóng thông tin cho ACE biết.