Dự đoán lịch visa tháng 12

mrtroc90

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 12

cũng hi vọng là như vậy.mong là mọi chuyện tốt đẹp!

kyba2001

Thành viên tích cực

PD F4 được gọi tới ngày nào rồi vậy mọi người? F3 nữa sao mà im hơi lặng tiếng vậy ?

sisi

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 12,xin giup đỡ em đi anh chị

Xin chỉ em làm đơn nhằm bổ sung cho việc xác định những chi tiết khai trên tờ khai đăng ký lại việc sinh là đúng sự thật.giay ks cua chồng em có chũ đệm là THI nhưng toàn bộ hộ khẩu và cmnd,hộ chiếu tat cả giấy tờ còn lại là THY (vì lúc trước đi học nhầm lẫn THỊ nên mới đổi lại nhưng GKS không đổi) .lãnh sự quán đã kêu bổ sung điều chỉnh sao cho GKS và hộ chiếu thể hiện đúng 1 tên.ông xã em đã về nơi đăng ký làm GKS và đã làm lại GKS mới đúng tên THY,nhưng sau khi lên bổ sung thì họ hạch sách hỏi đủ điều là tại sao làm hộ khẩu lại tên THY,và tại sao.....cũng giải thích như trên và họ không chấp nhận GKS mới,họ kêu về làm giấy xác nhận nơi mới làm GKS và phải có giấy xác nhận của cơ quan đăng ký hộ tịch gốc lên cho họ,và thay tên lại ở thời điểm nào mà hộ khẩu làm ở thời điểm nào.Sự thật là Gd rất rối cứ nghỉ là làm GKS mới voi tên THY là xong ai ngò gặp rắc rối quá mà gd em không biết phải làm sao nữa và phải kèm theo đơn giải trình dịch ra tiếng anh nữa.Xin ACE nào đã gặp trường hợp tương tự chỉ em vớiem chỉ biết mong đợi ACE dd giúp đỡ

linktran154

Thành viên mới

AC ơi, sao hồ sơ nhà chị em có ngày PD 22/3 (F4) gọi điện thoại cho NVC đã thông báo có ngày pv cụ thể rồi, mà sao hồ sơ nhà em cũng 22/3 nhưng được gửi về LSQ thì lại chưa có lịch vậy ạ? gửi mail hỏi thì cứ nói là chưa tới ngày :(

Tuhu79

Thành viên mới

F3. 4/6/2002 interview ngay 21/12/2012, Dự đoán F3 tăng 1 tuần!

Chỉnh sửa cuối:

kenx91

Thành viên tích cực

Bên VDT bạn vanthanhan đả có giấy pv: F3 Pd 4/6/2002. Chúc mừng F3.

haitrieu

Thành viên tích cực

Đoàn tàu F3 ơi tăng lẹ đi chứ ko lẽ tháng này lại tăng 1 tuần thôi sao. trở về mốc cũ rồi sao mà tăng chậm thế.

orion_tuan

Thành viên tích cực

Ai chưa đi bỏ phiếu thì đi bỏ phiếu đi nhé.

mrtroc90

Thành viên tích cực

Dù sao F3 cũng tăng rồi mà chậm quá nhanh nữa đi F3.l001

docthanquytoc

Thành viên tích cực

Obama đắc cử rồi , vậy là kể thúc 1 kỳ bầu cử ngày mai thư ồ ạt tới .

dungthu235

Thành viên tích cực

obama đắc cử rồi , vậy là kể thúc 1 kỳ bầu cử ngày mai thư ồ ạt tới .
cách 4 tháng trước vb của f4 chỉ tăng 1 tuần /thời tt obm. Bây giờ cũng obm thì có gì khác chứ,ì ạch vẫn hoàn ạch ì.buồn thật

orion_tuan

Thành viên tích cực

Mí tháng trước khi bầu cử, tỉ thất nghiệp giảm, đồng thời nhập cư diện F giảm mạnh. Này qua bầu cử, số visa của năm sẽ phải đc chia cho hết. Bạn nào sắp PV hãy nghĩ mình tới tháng 6/2013 mới đc đi, bạn nào chưa thì hãy nghĩ tới cuối năm sau. Để rùi k bị nản.

docthanquytoc

Thành viên tích cực

cách 4 tháng trước vb của f4 chỉ tăng 1 tuần /thời tt obm. Bây giờ cũng obm thì có gì khác chứ,ì ạch vẫn hoàn ạch ì.buồn thật
mình có lòng tin tháng này trở đi lịch visa sẽ tăng nhanh , còn nếu nó ko tăng nhanh , thì cũng biết sao dc, đành tiếp tục hy vọng .

orion_tuan

Thành viên tích cực

F4: 2008 OBM đắc cử,
từ 1/2008 đến 1/2009 tăng từ 8/7/97 đến 8/2/98>>> 7 tháng (10 năm 6 tháng đến 10 năm 11 tháng)
từ 1/2009 đến 1/2010 tăng từ 8/2/98 đến 1/10/99>>> 18 tháng (10 năm 11 tháng đến 10 năm 3 tháng)
từ 1/2010 đến 1/2011 tăng từ 1/10/99 đến 1/1/02 >>> 15 tháng (10 năm 3 tháng đến 9 năm)
từ 1/2011 đến 1/2012 giảm từ 1/1/02 đến 15/8/2000 >>> 17 tháng (9 năm đến 11 năm 5 tháng)
Hiện tại là 11 năm 8 tháng.
Khi mới lên thì tăng mạnh lém, lúc gần hết nhiệm kì thì lại bù lại những lúc tăng, thậm chí giảm mạnh luôn từ 10 năm 6 tháng lên tới 11 năm rưỡi.

orion_tuan

Thành viên tích cực

mình có lòng tin tháng này trở đi lịch visa sẽ tăng nhanh , còn nếu nó ko tăng nhanh , thì cũng biết sao dc, đành tiếp tục hy vọng .
Mình cũng nghĩ tăng mạnh, ít là 3-4 tuần/tháng.