Dự đoán lịch visa tháng 7 năm 2011

phucloclydo

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 7 năm 2011

f4 thì em không bít: đừng buồn nhé:.
Còn các f2b ơi đừng quá lo lắng, vì biết đâu được có những hs ngoài diễn đàn người ta có thư mời rồi thì sao, hs của bên xnc với vdt chỉ là một phần nhỏ thôi, còn ở ngoài nửa. Mình nghĩ là f2b còn hi vọng hơn f4 một chút, nhưng f4 cũng đừng quá lo, còn tới 8 ngày nửa còn ít nhất 8 ngày nửa để hi vọng (còn 8 viên đạn để chơi đột kích nửa đó nạp bắn đi). giờ thì chỉ hi vọng thôi chứ bít sao giờ.

tuandoan

8 Đoàn !

f4 thì em không bít: đừng buồn nhé:.
Còn các f2b ơi đừng quá lo lắng, vì biết đâu được có những hs ngoài diễn đàn người ta có thư mời rồi thì sao, hs của bên xnc với vdt chỉ là một phần nhỏ thôi, còn ở ngoài nửa. Mình nghĩ là f2b còn hi vọng hơn f4 một chút, nhưng f4 cũng đừng quá lo, còn tới 8 ngày nửa còn ít nhất 8 ngày nửa để hi vọng (còn 8 viên đạn để chơi đột kích nửa đó nạp bắn đi). giờ thì chỉ hi vọng thôi chứ bít sao giờ.
F2B tăng ít nhất là 2 tháng, Bạn rose_nguyệt có ngày ưu tiên 10/06/2003 có đã có thư mời PV vào ngày 01/07/11. F4 chưa thấy gì hết... thôi thì đợi thêm 10 ngày nữa rồi biết luôn....

phucloclydo

Thành viên tích cực

F2B tăng ít nhất là 2 tháng, Bạn rose_nguyệt có ngày ưu tiên 10/06/2003 có đã có thư mời PV vào ngày 01/07/11. F4 chưa thấy gì hết... thôi thì đợi thêm 10 ngày nữa rồi biết luôn....
bạn rose_nguyet đó co trong vdt hay xnc không?. Nếu hs ngoài thì f4 có lẽ còn chút hi vọng.
___
mọi trái tim đang hướng về f4
___

phucloclydo

Thành viên tích cực

thôi thì cứ đợi nửa coi sao. coi bộ f4 tháng này mệt mỏi à nha. Chán đám dân biểu với đám thượng nghị sĩ này ghê, tiền thì hỏng có mà cứ cho máy bay với quân đội qua trung đông tiểu tiện lung tung. Thai vì tiền đó đổ vô vía còn có lý. sắp Lên danh sách đám thượng nghị sĩ đưa cho anquida rồi (thêm robert gates nửa ).. bửa nay ông nội này đang ở trung đông, dể hành động nè.

buikhoa26

Thành viên tích cực

Chào Anh Chị Em,

Rùa bò có vài suy nghĩ như thế này ..muốn chia sẽ với mọi người .

Mình thấy rằng lúc Mỹ còn mạnh về kinh tế ..thì cái gì cũng được ngó lơ ...nhưng khi nghèo khổ ( hiện nay ) thì mọi cái cần phải được đưa lên bàn mổ ...để giảm bớt gánh nặng cho đất nước ...y chanh như gia đình chúng ta thôi ... lúc làm ra tiền thì 1 tuần đi ăn nhà hàng 3 lần, khi không có tiền thì 1 tháng đi 1 lần hoặc tự mua đồ về nhà lại rai ..cũng được mà ..
Thật ra Mỹ có ý định dẹp bỏ diện Anh em bảo lãnh nhau cũng có lái lý của nó ... vì theo mình nghĩ ...các diện cần được quan tâm là:
1/ Vợ + Chồng
2/ Bố Mẹ và con ( bao hàm luôn con đã có gia đình )

Vì mức độ cần có nhau là chấp nhận được ..... còn diện Anh Em bảo lãnh nhau ... mình cảm thấy là không cần thiết lắm ... nếu anh em nhớ nhau quá thì về thăn nhau là được rồi, vì ai rồi cũng có gia đình và cuộc sống riêng của mình mà .... nên mức độ cần nhau là không cấp bách, và Mỹ cũng cảm thấy như vậy ... và cụ thể là chuyện bảo lãnh cho các diện này luôn bị mang ra soi mói ...:2: và luôn bị hăm doạ .... :20: nào là lùi ngày giải quyết hồ sơ ...và hăm dẹp luôn . !

Mỹ đã từng nói .. Họ nên có những hành động ngăn chặn hành động TRAIN IMMIGRATION ( cứ 1 người qua Mỹ được là cả dòng họ sẽ lũ lượt qua theo :113: ).

Vì vậy có thể đây là lúc tức thời nhất cho tất cả các vấn đề ...để lôi ra làm thịt em nó luôn .. ! Chính trị, Kinh tế cho Anh Obama nhà ta .. !

Thôi ..biết nhiêu nói nhiêu ...suy nghĩ sao nói vậy ..Anh em nhà ta ....rảnh thì vào đọc cho vui thôi .... đọc xong thì bỏ đi ...đừng quan tâm ..chi thêm bực mình .. :102:
Bạn này nói thế làm mình lo hơn =.= Ui cha, mình đang đj nhờ diện F4, thế mà bạn ấy bản k cần diện này l001l001:20:

nht

Thành viên tích cực

Vạn sự khởi đầu nan. Gian nan bắt đầu nản l001 l001
F4 ơi là F4 l001l001

Duy

Thành viên tích cực

Lại 1 ngày trôi qua không thấy tin F4 . Một Ngày Như Mọi Ngày . Sắp thành "HÒN VỌNG VISA" rồi . Hic Hic . Bữa nay mùng 1 sáng giờ ăn chay , bi giờ đói quá trời sao vẫn chưa thấy tin F4 , chắc phải cạo đầu quy y mới linh . Mơi mốt mấy ACE F4 đi Mỹ được nhớ đến thăm bần tăng nhe. Pháp danh " Thích đủ thứ"

kai.nguyen

Thành viên tích cực

tình hình VN_TQ căng thẳng quá...hok bik sẽ ra sao..T_T
chiến tranh mà nổ ra thì hok bik có ảnh hưởng đến việt di dân hok nữa...
hok bik bao h mới đặt chân lên được đất MỸ...@@

duc

Thành viên tích cực

Báo cho cả nhà F2A tin mừng đây: mình mới vừa xem bên vdt có một bạn ngày PD 11 Feb 2008 đã nhận được thư phỏng vấn, cụ thể là sẽ phóng vấn vào tháng 7. Chỉ còn mấy ngày nữa thôi thì sẽ có lịch visa rồi, cầu mong cho lịch visa sẽ tăng thật mạnh để cả nhà F2A cùng ăn mừng nào!!!!!!!!!!!

Iris

Thành viên tích cực

Theo kinh nghiệm theo dõi và mong mỏi mòn con mắt giấy pv và lịch visa thì đến hôm nay F4 vẫn im ỉm thế này thì chắc chắn 100% lịch visa tháng 7 F4 lại đứng yên nữa gùi, buồn ko thể tả...Nghĩ là tháng 6 F4 đã bị đứng yên,vừa mới nguôi ngoai được nỗi buồn với hy vọng là tháng 7 F4 chắc sẽ tăng thui,ko thể nào đứng yên liền 2 tháng được, tự nhiên lại thêm vụ họp hành cải tổ gì nữa, chời ơi số phận F4 đi về đâu....:20::20:

catandpuppy

Thành viên tích cực

Báo cho cả nhà F2A tin mừng đây: mình mới vừa xem bên vdt có một bạn ngày PD 11 Feb 2008 đã nhận được thư phỏng vấn, cụ thể là sẽ phóng vấn vào tháng 7. Chỉ còn mấy ngày nữa thôi thì sẽ có lịch visa rồi, cầu mong cho lịch visa sẽ tăng thật mạnh để cả nhà F2A cùng ăn mừng nào!!!!!!!!!!!
Diện F2A có hồ sơ ngày ưu tiên là 4/3/2008 đã có thư mời PV rồi mà bạn, bạn xem lại trang 8 hen. Tin bạn đưa thì mới chỉ là tháng 2 thôi mà.

Nhưng nói tóm lại là tháng này diện F2A sẽ tăng mạnh nhất trong tất cả các diện F. Chúc mừng diện F2A.

Chỉ còn vài ngày nữa tới lịch VB tháng 7, mong là 4 diện F còn lại đều tăng, dù 1 tháng cũng an ủi mọi người.

Good luck

tuandoan

8 Đoàn !

Diện F2A có hồ sơ ngày ưu tiên là 4/3/2008 đã có thư mời PV rồi mà bạn, bạn xem lại trang 8 hen. Tin bạn đưa thì mới chỉ là tháng 2 thôi mà.

Nhưng nói tóm lại là tháng này diện F2A sẽ tăng mạnh nhất trong tất cả các diện F. Chúc mừng diện F2A.

Chỉ còn vài ngày nữa tới lịch VB tháng 7, mong là 4 diện F còn lại đều tăng, dù 1 tháng cũng an ủi mọi người.

Good luck
F2A. có bạn có HS ngày ưu tiên 08/04/08 có thư mời rồi đó.

catandpuppy

Thành viên tích cực

F2A. có bạn có HS ngày ưu tiên 08/04/08 có thư mời rồi đó.
Úi, đúng vậy ko bạn? Bạn có link thì đưa để mọi người cùng mừng nha.
Tăng nhanh kiểu này thì về mốc cũ cho hội F2A đều mừng, riêng mình thì p/d năm 2009 l001l001l001l001l001

Trên trang web của NVC đã update lịch VB tháng 7 là coming soon rồi, cùng cầu nguyện :6::6::6::6:

duc

Thành viên tích cực

Good luck
Vậy là mình cập nhật thông tin trễ rồi :21: Nhưng dù sao đây cũng là tin mừng cho cà nhà F2A, cầu mong cho VB sẽ tăng thật mạnh tháng tới l001l001l001l001l001l001l001

xuan3truong

Thành viên tích cực

Vậy là mình cập nhật thông tin trễ rồi :21: Nhưng dù sao đây cũng là tin mừng cho cà nhà F2A, cầu mong cho VB sẽ tăng thật mạnh tháng tới l001l001l001l001l001l001l001
Hello All,

Thang nay Vb de coming soon cho thang 7 rat som, hi vong thang nay lich visa se tang nhanh.:New_icons_10:

thachle

Thành viên tích cực

nói gì thì nói chứ mấy diện khác thì tăng,còn f4 chắc chắn là đứng yên tiếpl001l001l001l001l001l001l001l001