Dự đoán lịch visa tháng 8 năm 2011

nguyenhiep

Thành viên mới
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 8 năm 2011

Bạn ơi, hồ sơ này là đã phỏng vấn trước khi lịch visa bị thụt lùi nhưng phải bổ túc hồ sơ nên chưa nhận được visa.
Bây giờ Lãnh Sự Quán viết thư kêu bổ túc lý lịch tư pháp và giấy khám sức khoẻ nhưng cũng chưa chắc là sau khi bổ túc xog sẽ nhận visa. Nên cũng chưa chắc là F4 tháng này tăng được.
Cứ tiếp tục chờ đợi thôil001l001
ACE ơi! hồ sơ này đúng là ngày ưu tiên chưa đến lúc đáo hạn [15/06/2000 của f4]nhưng khi LSQ đã kêu bổ túc những giấy tờ hết hạn thì f4 có đủ khả năng nghĩ đến vi sa tháng tới sẽ tăng ít nhất là đến 15/6 :113::113::113:
Chẳng lẽ LSQ kêu bổ túc giấy tờ để rồi những g/t này hết hạn nữal?001l001l001l001

meolinhnt

Thành viên mới

Mình cũng nghĩ như bạn vậy. Chúng ta cùng mong lịch visa sẽ tăng cho tất cả các F để mọi người mau chóng ổn định cuộc sống, chứ như vậy cứ như " bèo dạt mây trôi" không biết sao mà tính nữa, vì mỗi người mỗi cảnh đâu ai giông ai đâu. Phải không các bạn?

babiekute

Thành viên tích cực

Mình cũng nghĩ như bạn vậy. Chúng ta cùng mong lịch visa sẽ tăng cho tất cả các F để mọi người mau chóng ổn định cuộc sống, chứ như vậy cứ như " bèo dạt mây trôi" không biết sao mà tính nữa, vì mỗi người mỗi cảnh đâu ai giông ai đâu. Phải không các bạn?
Minh cung nghi vay, khong le chua toi ma LSQ lai yeu cau bo tuc ho so lam chi roi lai de het han nua. Minh nghi thang sau lich VB se tang it nhat la den 15/6 :1:.

phucloclydo

Thành viên tích cực

nghe mọi người bàn tán về F4 tăg thấy dzui dzễ sợ,hy vọng đúng như những gì mọi người dự đoán,F4 sẽ tăng 3,4 tháng,vote cho F4 nào:1:
em lấy hết uy tính của mình ra khẳng định f4 tháng này tăng tới ít nhất là ngày 1-6-2000 (nếu không có sự cố thụt luồi) nếu nói sai thì cả nhà cứ lôi em ra cho dựa cột hihi.

pnguyen

Thành viên tích cực

*Không đoàn tụ sớm ở Hoa kỳ, chúng ta sẽ chuyễn sang đoàn tụ với ông bà hic hic hehehe :24::24::24:
sao bi quan quá vậy bạn :21::21::21::21::21::21::21::21::21::21:

Duy

Thành viên tích cực

He He . Coi bộ vụ đoàn tụ diện "ông bà" vậy mà chắc ăn nhứt . Nói chung diện này visa luôn sẵn có và không giới hạn số lượng, tuổi tác thậm chí muốn là có thể đi ngay.
Các bạn F4 PD tháng 4,5,6/2000 bắt đầu check email thư phỏng vấn là vừa . Có tin vui post lên liền cho ACE mừng với .

ayumi

Thành viên mới

hix, cứ nghĩ hs complete rồi sẽ được đi trong vài tháng tới ai zè f4 cứ vậy quài biết chừng nào được đi đây.HS mình có PD 4/2002, cứ đà này chắc 2 năm nữa mới được đi quá, trong khi đó đã báo với mọi người hết rồi====> cùng nỗi khổ với bạn thongoc

kyhanhuyen

Thành viên tích cực

hix, cứ nghĩ hs complete rồi sẽ được đi trong vài tháng tới ai zè f4 cứ vậy quài biết chừng nào được đi đây.HS mình có PD 4/2002, cứ đà này chắc 2 năm nữa mới được đi quá, trong khi đó đã báo với mọi người hết rồi====> cùng nỗi khổ với bạn thongoc
hay vững tâm mình cũng PD 2002 nè rồi sẽ có 1 ngày ra đi nơi xứ lạ hoắc thôi....

thongoc

Thành viên tích cực

em lấy hết uy tính của mình ra khẳng định f4 tháng này tăng tới ít nhất là ngày 1-6-2000 (nếu không có sự cố thụt luồi) nếu nói sai thì cả nhà cứ lôi em ra cho dựa cột hihi.
hehe vậy là nếu sai là bạn phucloclydo sẽ bị cả nhà f4 hội đồng:21::21:
mọi người cố lên, sắp hết tài khóa rồi, sang tài khóa mới rồi thì diễn đàn ta lại đầy ắp tiếng cười chứ không còn bi quan thế này đâu:113::113:

phucloclydo

Thành viên tích cực

He He . Coi bộ vụ đoàn tụ diện "ông bà" vậy mà chắc ăn nhứt . Nói chung diện này visa luôn sẵn có và không giới hạn số lượng, tuổi tác thậm chí muốn là có thể đi ngay.
Các bạn F4 PD tháng 4,5,6/2000 bắt đầu check email thư phỏng vấn là vừa . Có tin vui post lên liền cho ACE mừng với .
nên đặc tên cho diện ông bà này là diện "ob" hahahaha.

hoangbao56

Thành viên mới

Chào các bạn . Thấy các bạn F nhà mình dự đoán lịch visa tháng 8 năm
2011 búa xua ... luôn , làm cho mình cũng nôn nao theo. Cho mình tham gia với, mình F3/ 09/2001 , mới nằm mơ thấy mờ mờ NVC sẽ
lên lịch visa tháng 8/2011 cho các diện F 3 tăng lên tới 15/10/2001 và
các diện F 4 ... mổi diện sẽ tăng 3 tháng ... cho nhà F chúng ta được
zui zẽ cả làng . Xin cảm ơn .

viet88

Thành viên tích cực

Em chưa hiểu lắm về tài khoá mới . Nếu đến tài khoá mới thì các diện có chắc khả quan hơn không ? Mong ACE giải thích để những người chưa biết có thể hiểu hơn ! Cám ơn mọi người !

ChiCuong_pth

Thành viên tích cực

Diện này phỏng vấn tại BÌNH HƯNG HOÀ. sau 2h là định cư tại tháp cốt ở chùa luôn

Duy

Thành viên tích cực

Diện "ob" sau khi quá cảnh Bình Hưng Hoà , định cư tại tháp cốt , được cấp ngay ...thẻ nhang (Nhang Card). Rồi trở thành AP Citizen khỏi phải thi quốc tịch . Sướng nhe .

lie_Z

Thành viên tích cực

Em chưa hiểu lắm về tài khoá mới . Nếu đến tài khoá mới thì các diện có chắc khả quan hơn không ? Mong ACE giải thích để những người chưa biết có thể hiểu hơn ! Cám ơn mọi người !
cuối tài khoá như cuối tháng hết tiền thì ko tiêu xài dc , sang đầu tài khoá lãnh lương thì có tiền mà tiêu rồi .

tai.nguyentan

Thành viên mới

Như 1 bạn đã nói đó ; Cuối tháng hết tiền thì sang tháng mới có tiền lương mới . Nhưng mình thấy gần hết năm tài khóa , như vậy là cuối qúy , cuối năm và sang năm mới thì gia đình F4 mình vừa có tiền thưởng quý , tiền thưởng năm và tiền lì xì đầu năm nữa .
Cả nhà F4 mình năm nay phát tài to rồi , mặc sức mà xài .
hãy nâng ly chúc mừng ( ...1 2 3 ... vô .. ) cả nhà F4 mình cùng đi một chuyến bay sang Mỹ luôn , nhớ để dành bia lên máy bay nhậu tiếp nghe mấy huynh đệ ......

tai.nguyentan

Thành viên mới

l001l001l001l001l001l001l001l001l001l001l001l001l001l001

Gửi gia đình F4 thân yêu !
Các cô , bác , chú , cậu , mợ , dì , anh , chị , em muốn giao lưu , dạy bảo mình thì lấy Email cá nhân mail cho mình nhé , mình sẵn lòng học hỏi và trả lời cho các vị để các vị thấy mình thánh tâm học hỏi như thế nào ? Chứ dùng mail của xuatnhapcang@gmail.com , thì mình không biết Email cá nhân được . Rất mong được chiếu cố và quan tâm

Email của mình : nguyentantai1962@gmail.com

:21::21::21::21::21::21::21::21::21::21::21::21::21::21::21:

xuan3truong

Thành viên tích cực

Không đến nỗi nào như vậy đâu, cũng có khi số hồ sơ F4 có PD năm 2000 & 01 quá ít nên giải quyết nó không đã. NVC định gom cả với 2002 cho lên thớt một lần trong năm tài khóa này luôn. Rồi còn tính tiếp nữa chớ :113:
Hello All,

Cac Ban Xem link nay nhe, day la du doan lich Visa cua chinh Visa bullentine nhe.
http://www.travel.state.gov/pdf/Cut-off_Dates_worldwide_online.pdf
:New_icons_10::New_icons_10::New_icons_10::New_icons_10::New_icons_10::New_icons_10:

thanhtam

Thành viên mới

File đó do Bureau of Consular Affairs tạo ngày 12 Nov 2010, liệt kê lịch visa đã đăng từ năm tài khóa 1992 tới tháng 11/2010 (đầu tài khóa 2011) đối với những nước không vượt mức visa hàng năm, hoàn toàn không dự đoán gì hết!

Thanh Nguyen

Thành viên tích cực
Dự đoán lịch visa tháng 8 năm 2011 với cơ hội trúng thưởng lớn:Được định cư qua Mỹ trước thời hạn

:New_icons_10:
Nhân dịp kĩ niệm 50 năm ngày Việt Nam thiết lập quan hệ ngọai với Hoa Kỳ,Trung tâm visa Hoa kỳ phối hợp cùng Đại sứ quán Mỹ tại Việt Nam tổ chức một chương trình"Dự đóan lịch visa tháng 8 với nhiều cơ hội trúng thưởng lớn:Được định cư qua Mỹ trước thời hạn với nhiều ưu đãi tuyệt vời"

Thể lể chương trình như sau :Tất cả những người tham gia thuộc các diện định cư Mỹ F1,F2A,F2B,F3 và F4(không tính vào diện PHH tức diện"Đoàn tụ ông bà" )nếu dự đóan đúng và chính xác các kết quả sau đây cho lịch visa tháng 8 dành cho 4 diện F :
F1 :Đứng yên hoặc tặng 3 tháng
F2A :Tăng 3 tháng hoặc 5 tháng
F2B :Tăng 2 tháng 15 hoặc 3 tháng
F3 :Tăng 2 tháng hoặc 3 tháng
F4 : Đứng yên hoặc tăng 2 tháng hoặc 3 tháng

và một câu hỏi phụ như sau :Có bao nhiêu người dự đoán giống như bạn ?

100 người có những dự đóan chính xác như các kết quả ở trên và trả lời đúng hoặc gần đúng (cho dự đóan với số luợng người tham gia giống như bạn) dành cho câu hỏi phụ sẽ được trúng giải thưởng như sau : Được ưu tiên giải quyết hồ sơ định cư trước thời hạn,miễn phí tiền mở hồ sơ,miễn phí tiền đóng xin visa phỏng vấn ,miễn phí cho chi phí về tất cả giấy tờ liên quan khác và vé máy bay miễn phí cho toàn bộ các thành viên gia đình ghi trong bộ hồ sơ định cư.Đặc biệt đối với các diện F có con trên 21 tuổi còn độc thân hay đã lập gia đình đi theo đương đơn chính sẽ được đặc cách ưu tiên đưa vào lịch phỏng vấn để được định cư cùng với đương đơn chính .
Nếu số lượng người dự đoán đúng cùng với câu trả lời chính xác cho câu hỏi phụ lớn hơn con số 100 người, Trung tâm visa Hoa Kỳ sẽ tổ chức bốc thăm ngẩu nhiên dựa vào ngày ưu tiên (Priority date) của từng diện F.

Chương trình này được tổ chức từ ngày 20.06.2011 đến hết ngày 10.07.2011(tính theo giờ Việt Nam) .Kết quả sẽ được công bố và tổ chức trao giải vào ngày 12.07.2011 tại Tòa Đại Sứ Mỹ số 34 Lê Duẩn Q1,TP Ho Chi Minh lúc 4 giờ chiều(giờ Việt Nam)

Để biết thêm chi tiết về chương trình này,xin qúy vị vào trang web của USCIS :http://www.uscis.gov/Promotionswithbigprizes hoặc trang web của Đại sứ quán Mỹ tại Việt Nam :http://vietnamese.hochiminh.usconsulate.gov/chuongtrinhtrungthuonglon hoặc gửi thư điện tử uscongenhcmc@state.gov/cohoitrungthuonglon để đăng ký tham gia chương trình trúng thưởng lớn chưa từng có .Một lần nữa xin qúy vị đừng bỏ qua cơ hội chỉ có một lần trong đời này.Xin chúc các bạn may mắn khi tham gia chương trình này

Sẳn dịp này,Thành cũng xin dự đoán đúng như theo kết quả trên và hy vọng đọat được giải thưởng lớn này

Important notice : All information aforementioned is not true

Please forgive me if I do something that makes you get mad and upset.All I did here only to make you relax and happy after so much stress and distress.I love you guys,my beloved F family members

Chỉnh sửa cuối: