Dự đoán lịch visa tháng 8 năm 2011

phongtrương

Thành viên mới
Chào các bạn ! mình rất hy vọng tháng này F4 tăng mạnh vì bên VDT đã có người F4 - 4/5/2000 nhận được giấy phỏng vấn ngày 9/8/2011
nam mô a di đà phậtl001l001l001l001l001l001

pnguyen

Thành viên tích cực
Chào các bạn ! mình rất hy vọng tháng này F4 tăng mạnh vì bên VDT đã có người F4 - 4/5/2000 nhận được giấy phỏng vấn ngày 9/8/2011
nam mô a di đà phậtl001l001l001l001l001l001
tháng 5 làm gì có ai bạn, có bạn 17-4 còn chưa nhận được mà

Duy

Thành viên tích cực
Hồ sơ F4 PD 4/5/2000 phỏng vấn ngày 9/8/2011 là 05 April 2000 đó bạn .
Hôm nay 11 rồi mà chưa có VB , chắc còn 2 tháng cuối tài khóa 2011 mà còn dư visa nhiều quá sợ bị la tội ém hàng...nên NVC còn chần chừ đó mà . He He , phen này rủ nhau đi phỏng vấn nghẹt đường Lê Duẫn luôn . Nhớ đem vài thùng Ken giải nhiệt trong lúc xếp hàng nha mấy bồ

waiting

Thành viên tích cực
Hôm nay 11 rồi mà chưa có VB , chắc còn 2 tháng cuối tài khóa 2011 mà còn dư visa nhiều quá sợ bị la tội ém hàng...nên NVC còn chần chừ đó mà . He He , phen này rủ nhau đi phỏng vấn nghẹt đường Lê Duẫn luôn . Nhớ đem vài thùng Ken giải nhiệt trong lúc xếp hàng nha mấy bồ
nếu mà nhiều người được đi phỏng vấn như vậy, và F4 phỏng vấn đến 5-2001, thì mình sẽ mời hết vào tiệm coffee shop để ngồi uống cà phê và chờ đợi, chẳng cần xếp hàng ở ngoài đường Lê Duẩn nóng nực đâu
hahaha...... :24:

catandpuppy

Thành viên tích cực
Hôm nay ngày 11, thứ 2 ở VN nhưng còn là chủ nhật bên Mỹ thì có ai đi làm đâu mà update lịch Visa cho mình. Cố gắng chờ đến khuya hôm nay hoặc sáng ngày mai thôi cả nhà F ui.

nếu mà nhiều người được đi phỏng vấn như vậy, và F4 phỏng vấn đến 5-2001, thì mình sẽ mời hết vào tiệm coffee shop để ngồi uống cà phê và chờ đợi, chẳng cần xếp hàng ở ngoài đường Lê Duẩn nóng nực đâu
hahaha...... :24:
Ui dza... Vậy thì hum đó nhớ alo cho mình ra uống ké với nhé, dù cho có bận cách mấy cũng tranh thủ chạy ra tham gia cho vui.... ở Kumho Plaza có Cafe Coffee Bean & Hard Rock cafe nữa đó vào đó uống nun cho nó mát...

waiting

Thành viên tích cực
Ui dza... Vậy thì hum đó nhớ alo cho mình ra uống ké với nhé, dù cho có bận cách mấy cũng tranh thủ chạy ra tham gia cho vui.... ở Kumho Plaza có Cafe Coffee Bean & Hard Rock cafe nữa đó vào đó uống nun cho nó mát...
kha kha kha ..... để xem nhé , khi có lịch visa mới tháng 8, diện F4 đến 5-2001 thì bạn chuẩn bị nhận call mình nha :24:

kha kha kha ..... để xem nhé , khi có lịch visa mới tháng 8, diện F4 đến 5-2001 thì bạn chuẩn bị nhận call mình nha :24:
Hahahhaa... nếu muốn tăng nhanh bạn phải chiêu đãi trước mới xom tụ thì mới hên chứ....đợi đến có lịch Visa tháng 8 rồi mà F4 tăng đến tháng 06/2000 thì còn không có huống chi là tháng 05/2001, chờ uống ly cafe của bạn sao mà xa vời quá....hihiiiihihh làm nãy giờ mừng hụt...

waiting

Thành viên tích cực
Hahahhaa... nếu muốn tăng nhanh bạn phải chiêu đãi trước mới xom tụ thì mới hên chứ....đợi đến có lịch Visa tháng 8 rồi mà F4 tăng đến tháng 06/2000 thì còn không có huống chi là tháng 05/2001, chờ uống ly cafe của bạn sao mà xa vời quá....hihiiiihihh làm nãy giờ mừng hụt...

:24: haha........ chúc may mắn nhe ! không chừng có kỳ tích xuất hiện

sally

Thành viên mới
Hơ, thiệt hok zị? Hay bạn lại đag cho mọi người đu dây điện đó?:1:

pud1202

Thành viên mới
ê nói nghe... mấy hôm nay mình cứ linh cảm lịch visa thág nay tất cả các diện đều tăng, F4 tăng đến t6 lận... hông biết sao nữa, cứ linh cảm vậy hoài àh :-? nói cho bà con hy vọng nheeeee :11:

nhatpham2007

Thành viên tích cực
hoi nay minh ngu nam mo thay F2a tang den 5/2010.minh lat dat di chich ngua va kham suc khoe .thay ba bac si chich cai mui kim to vo mong ,dau muon chet .het hon thuc day thay dieu thuoc la cua ba minh chich vo tay minh nong qua di.hic..hic.visa oi la visa

startboy12

Thành viên tích cực
kì tích sẽ xuất hiện nếu như nước Mĩ thiếu người cần thêm người khai hoang đất trống đồi trọc:24:

nguyennam

Thành viên tích cực
tháng nào ai ai cũng hồi hộp chờ đợi lịch VB vậy mà càng trông càng không thấy đâu hết....
cố lên VB đừng làm mọi người thất vọng, tăng 6 tháng hết các diện cho cả nhà cùng vui chứ.....:1: