Dự đoán lịch visa tháng 8 năm 2011

waiting

Thành viên tích cực
Trước đây Skype được sử dụng miễn phí cho bà con gọi NVC nhưng BTW gọi cho somewhere bên US nên BDH dành riêng món này cho các cộng tác viên sử dụng để kiểm tra cho thành viên. Nếu bác muốn cộng tác cùng chúng tôi thì welcome thôi :6::6:
bạn ơi, bạn hay quá, nếu bạn có thể hỏi được thì hỏi giúp mình với, mình PR la May 2001, tks bạn nhiều trước nhé

thongoc

Thành viên tích cực
biet dau co ki tich that thi sao???:1:
Chỉ mong VB của F4 trở về mốc cũ trong 1 năm nữa là mình mừng lắm rồi. Chỉ sợ lịch VB cứ nhích từng tháng xog rồi lại đứng yên, rồi lại nhích từng tháng thì khéo phải mất 2 năm nữa mới mong trở về mốc cũ. Nghĩ đến cái khoảng thời gian để VB nhích được 1 năm 9 tháng nữa để trở về mốc cũ sao mà thăm thẳm, nản lắm. Cũng may có diễn đàn này vào comment với những người cùng cảnh ngộ.

tannguyen0804

Thành viên tích cực
Từ hôm 9 tây đã trông mong, thế mà đến bi giờ vẫn chưa có!

Chắc VB tháng này tăng đột biến về mốc cũ cho tất cả các F!:11::11::11::11:

huyenvi

Thành viên mới
người nhà mình alo ve noi là xong hết rồi chuẩn bị gửi giấy pv về,hoho,mình f4 tháng 4-2000.ace yên tâm hi vong đi nha....

Liệu

Cựu Ban điều hành
Tham khảo 1 website về lịch VISA

Chào các ACE đang chờ lịch VISA tháng 8/2011;

Mời ACE tham khảo link sau đây để biết nhá: http://mumbai.usconsulate.gov/cut_off_dates.html

Thông thường lịch này gần giống với lịch chính thức của NVC.

Chúc ACE có những niềm vui trong những ngày sắp tới :41::41::41:

duc

Thành viên tích cực
Chào các ACE đang chờ lịch VISA tháng 8/2011;

Mời ACE tham khảo link sau đây để biết nhá: http://mumbai.usconsulate.gov/cut_off_dates.html

Thông thường lịch này gần giống với lịch chính thức của NVC.

Chúc ACE có những niềm vui trong những ngày sắp tới :41::41::41:
Cái này là lịch của tháng 7 bạn ơi, đọc lướt qua thấy 22MAR2008, cứ tưởng là đứng yên chứ.

Hoahongdo

Thành viên tích cực
Dự đoán lịch visa tháng 8 năm 2011.

Lịch visa tháng 8-2011 này sẽ tiếp tục đứng im re cho mà coi, ngân sách Mỹ đang khủng hỏang, cắt giảm chi tiêu công thì đương nhiên sẽ hạn chế nhập cư.
Sao nghe bạn nói bi quan và buồn thế. Nhưng mình tin rằng lịch visa tháng 8 này sẽ tăng ở tất cả các diện .chứ họ không để lâu đâu. Theo mình những hồ sơ tháng 11 năm 2010 đã được mở rồi đó . Xin hãy lạc quan đi bạn .

Chỉnh sửa cuối:

Mong Hoai

Thành viên tích cực
_F3. 31/07/2001

Hồi sáng qua gia đình lên phòng thông tin hỏi họ nói chờ cuối tháng
xem sau !Nhưng hên xuôi chưa biết thế nào...

_BÓ TAY LUÔN...l001