Dự đoán lịch Visa tháng 9.2011

xxpotay01

Thành viên tích cực
Với cái không khí u ám bên Mỹ như hiện nay thì mình nghĩ rằng tháng này các diện sẽ tăng ít hoặc có thể bị đứng yên .... cũng muốn lạc quan lắm nhưng đành chịu thôi l001

phucloclydo

Thành viên tích cực
Thằng này bị khùng, nhìn lại tiêu đề topic cho kỹ đi chú, ngồi đó mà lo chuyện bao đồng. Dự đoán lịch visa thì dự đoán thôi có gì đâu mà bàn chuyện chính trị của Mỹ, ông đang gjữ chức gì ở đó mà bàn, Culi xe ah. Khùng
"thằng" nào vậy quí vị:mad:@
thừa nhận là chủ đề của top này là "dự đoán lịch visa tháng 9 năm 2011" nhưng phải dựa vào cái gì để dự đoán, khổng minh gia các lợn hay nguyễn bỉnh khiêm còn phải dựa vào thái ất, quẻ dịch, chòm sao, nhà chính trị còn phải dựa vào địa chính trị địa kinh tế tương quan về chỉ số kinh tế hành động và chính sách các thể chế thì muốn dự đoán lịch visa chỉ cần dựa vào giất mơ hay thiên nhãn thông, thiên nhĩ thông.
phần nào cũng phải căn cứ vào tình hình nước Mỹ hiện nay mà dự đoán.. nếu cho người ta khùng khùng điên điên thì mình có tỉnh táo gì hơn khi mình tỏ ra sợ sệt lời nói của những kẻ điên khùng
nhưng trên thực tế là vậy, tới 1 đứa trẻ cũng biết chính phủ Mỹ hiện nay đang rắc rối to về nợ công, mà nvc không phải là cơ quan tư nhân phi chính phủ, nên mọi hoạt động của nvc phụ thuộc vào chính phủ thì đưa ra một số bình luận về chính phủ Mỹ cũng là 1 trong những luận cứ để dự đoán lịch vs lập luận thì người đúng người sai chứ ko phải ai cũng đúng, nếu ai lập luận cũng đúng thì xnc mình trở thành nhà kinh tế chiến lược hay nhà chánh trị tài ba rồi.

R

ruabo

Guest
Thiệt cái tình, tối qua đang ngủ ngon lành ... thì bị NVC gọi dậy làm việc ... tưởng việc gì quan trọng lắm ...ai ngờ ...Họ kêu mình lên list gởi thư phỏng vấn cho bà con ...

Mắt nhắm, mắt mở ....lo vào email mà gởi cho nhanh. Đã báo cáo với NVC nhiệm vụ đã hoàn thành xong ...thư sẽ tự động được gởi đi đúng 2h chiều ngày thứ 2 .

Bây giờ ngồi nhớ lại ..thì mình nhớ không lầm thì :

F1 : Đứng yên
F2A: Bước lên 5 bước nè.
F2B: Bước lên nữa bước nè
F3 và F4 vui lòng vào ghê ngồi chung bàn với F1 nha . ( Ngoan nè )
:6:

phucloclydo

Thành viên tích cực
Thiệt cái tình, tối qua đang ngủ ngon lành ... thì bị NVC gọi dậy làm việc ... tưởng việc gì quan trọng lắm ...ai ngờ ...Họ kêu mình lên list gởi thư phỏng vấn cho bà con ...

Mắt nhắm, mắt mở ....lo vào email mà gởi cho nhanh. Đã báo cáo với NVC nhiệm vụ đã hoàn thành xong ...thư sẽ tự động được gởi đi đúng 2h chiều ngày thứ 2 .

Bây giờ ngồi nhớ lại ..thì mình nhớ không lầm thì :

F1 : Đứng yên
F2A: Bước lên 5 bước nè.
F2B: Bước lên nữa bước nè
F3 và F4 vui lòng vào ghê ngồi chung bàn với F1 nha . ( Ngoan nè )
:6:
hihi bác ơi f4 thì hỏng bít chứ f3 thì chắc sẽ tăng

Rot

Thành viên tích cực
her...không biết có đúng không nhưng F2A có thể tăng đến 27.10.08 ...god bless us :6:

Rot

Thành viên tích cực
her...m đọc ở 1 forum hìh như PD:28/9 nhận đc fv rồi ...pd 27/10 thì k chắc lắm...nhưng cũng là 1 chuyển biến tốt đẹp cho F2A... hy vọng tăng đến hết 2008 :113:

Hoahongdo

Thành viên tích cực
Dự đoán lịch visa tháng 9 năm 2011.

her...m đọc ở 1 forum hìh như PD:28/9 nhận đc fv rồi ...pd 27/10 thì k chắc lắm...nhưng cũng là 1 chuyển biến tốt đẹp cho F2A... hy vọng tăng đến hết 2008 :113:
Thật vậy không bạn ? Vậy là mừng vui quá rồi. Hoan hô F2A tăng rồi. Nhưng bạn coi ở đâu vậy?

Rot

Thành viên tích cực
Thật vậy không bạn ? Vậy là mừng vui quá rồi. Hoan hô F2A tăng rồi. Nhưng bạn coi ở đâu vậy?
her...k biết chính xác không nhưng cũng là một khởi đầu tốt ...m xem ở visajourney.com thì phải :1:

chuong990

Thành viên mới
Hy vọng qua ngày mai sẽ có nhiều người nhận được thư PV.
Hy vong là sẽ có F tăng trong tháng 9 ( F nào cũng được )
p/s: Chờ đợi là hạnh phúc. Nhưng đừng để mọi người " biến thành " hưu cao cổ :1:

Hoahongdo

Thành viên tích cực

her...k biết chính xác không nhưng cũng là một khởi đầu tốt ...m xem ở visajourney.com thì phải :1:
Mình vô trang web đó mình đâu thấy gì đâu. Bạn coi ở phần nào vậy? Mà ở nước ngoài ko hà chứ đâu ở nước mình đâu bạn.

nguyenhailong97

Thành viên mới
F3 thi sao anh . anh xem giup cho nha` em voi

Nguyễn văn phong

Hồ sơ F3

Ngày nộp hồ sơ 25/06/2004

Số Hồ Sơ : HCM205716019

Anh chị xem giúp em với
em xin cảm ơn
co gi anh lien qua email hoac so dien thoai (0935.21.42.42 Em long)

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Đúng rồi bạn ơi, diện F2A đang tăng đó. Có hồ sơ có ngày ưu tiên là 28/9/2008 và 27/10/2008 được thư mời phỏng vấn rồi. Nhưng ở 2 nước ngoài, không phải ở Việt nam. Nếu F2A cả thế giới đều tăng vậy thì ở VN cũng phải tăng thôi. Vậy là mừng quá có hy vọng rồi. Mình van váy Trời Phật sao cho nó tăng đến cuối năm 2008 là quá tốt rồi.

Chỉnh sửa cuối:

meomeo211

Thành viên tích cực
Đúng rồi bạn ơi, diện F2A đang tăng đó. Có hồ sơ có ngày ưu tiên là 28/9/2008 và 27/10/2008 được thư mời phỏng vấn rồi. Nhưng ở 2 nước ngoài, không phải ở Việt nam. Nếu F2A cả thế giới đều tăng vậy thì ở VN cũng phải tăng thôi. Vậy là mừng quá có hy vọng rồi. Mình van váy Trời Phật sao cho nó tăng đến cuối năm 2008 là quá tốt rồi.
Trùi ui thiệt hã bạn,mình nghe xong mà mừng quá à,cứ sợ tháng này đứng yên không à.hihi.ah mình PD 7/12/2008 đól001

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Trùi ui thiệt hã bạn,mình nghe xong mà mừng quá à,cứ sợ tháng này đứng yên không à.hihi.ah mình PD 7/12/2008 đól001
Đúng rồi bạn ạ. Nếu có gì bạn báo cho mình biết nhe. Mình sau bạn đó. Mình cũng vui mừng lắm.

Vonhuyen

Thành viên mới
Éc.... thế còn F4 thì seo bạn?? Ở nước ngoài có hồ sơ nào diện F4 đã nhận thư pv chưa?? hùi hụp quó.... híc híc

Duy

Thành viên tích cực
Chúc mừng các ACE diện F2A . Như vậy là thư phỏng vấn đã bắt đầu có gửi bình thường .
Về vụ công nợ Hoa Kỳ , Thượng viện Mỹ sẽ tổ chức bỏ phiếu vào Chiều tối hôm nay (giờ VN) tức là sáng Chủ nhật bên đó , và sẽ thông qua lần cuối cùng vào sáng thứ Hai tức là chiều tối mai bên mình , ngay trước khi mở cửa thị trường tài chính Mỹ ngày 2/8 . Hy vọng mọi việc tốt đẹp và thư mời phỏng vấn các diện còn lại F1,F3,F4 sẽ tới tấp . He He